Q.1 Sập hầm tại Massa Queen với số 15

Lượt xem: 4,142

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đúng như bác rô nói á, kiểu là ktv hợp gu,tui đc nhiều lần gọi là mối thôi. Kiểu như mối của bác thì chắc gì tui đi đc ẻm chiều như bác và ngược lại, v gọi là mối :3

• Like
Điểm cảm xúc: LeoVincent

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Anh Bựa có chổ nào ngon, ktv ok, bao ko bao h sụp ko giới thiệu em với, em mem mới hihi

Bloodhunder

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/12/21
Chủ đề
2
14
7
0 ₿
Ối giồi ôi. Cuối năm tính đi phát khai xuân mà dạo này nhiều chỗ sụp nhiều biết sao giờ

Sinuhe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Các sư huynh chỉ giúp mình chỗ nào chất lượng với ạ. Chứ sinh viên để dành tiền chơi mà sụp hầm thì chắc uất hận cắt chym lun quá

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
gần đây mình hay đi thì thấy hệ thống của Dubai gò vấp khá ổn đó , nếu mà có vấn đề phản ánh quản lý họ sẽ đền vé cho mình .
Bên Windy - tân phú cũng cùng hệ thống với Dubai Gò vấp , có em 66 services tốt , làm hơn cả Jav nữa

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bác có thể săn códe trong event flashsale để tiết kiệm, nhưng bù lại bỏ sức review lại cho ae xem

KyoTT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Đọc bài bác trễ quá , mới vừa đi về , bác bị j mình cũng bị y chang bác, ko khác j luôn ( mình đi số 7 ), ,tắm cho mình 5 phút rồi đi ra. mà mình có thêm vụ là mình đi vé 900k ( ra 2 lần ) nhưng bé chỉ làm 1 lần , rồi mình mới hỏi thì bé nói vé anh chỉ 1 lần thôi (á đù ). Khi mình xuống nói chuyện với quản lý thì xin lỗi và trả lại mình tiền vé . Quá thất vọng .

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
107
445
352
0 ₿
Massage Queen xin gởi đến anh @NhipFong lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Về sự việc KTV 15 phục vụ không tốt, không đủ quy trình, cơ sở Queen xin nhận lỗi hoàn toàn về sai sót này ạ, trong thời gian này Queen có nhận khá nhiều KTV mới để phục vụ các anh trong dịp tết nguyên đán, nhưng em rất buồn vì khâu đào tạo chưa tốt, nôn nóng để bé phục vụ các anh mà chưa có sự chuẩn bị chu đáo dẫn đến sự việc đáng tiếc vừa qua. Queen và tập thể nhân viên xin nghiêng mình xin lỗi đến anh ạ. Riêng bé KTV 15 em đã phạt nặng và cảnh cáo lần cuối, sẽ đào tạo lại nghiêm cẩn hơn nữa. Queen rất mong anh rộng lòng bỏ qua cho cơ sở ạ, dù biết đây chỉ là món quà nhỏ nhưng Queen rất mong muốn tặng anh 1 vé Free để trải nghiệm lại ạ

Một lần nữa Queen xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Admin có cách giải quyết kịp thời quyết liệt nha B11

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
Cảm ơn anh quản lý massage Queen , như nhiều anh em trong diễn đàn cũng chia sẻ cuối năm là dịp cao điểm nên vấn đề sai xót là điều tất yếu .Anh em trong diễn đàn luôn trân trọng thái độ cầu thị , có khuyết điểm thì chỉnh sửa , để dịch vụ ngày càng tốt hơn , để diễn đàn là nơi anh em xả stress trong cuộc sống và công việc .
Tronh khâu quản lý nhân viên cũng vậy , có người này người kia , quan trọng là cơ sở không bao che , rất hoan nghênh tinh thần cầu tiến cơ sở về chấn chỉnh nhân viên.
Trân trọng cảm ơn.