Q.1 Sập hầm tại Massa Queen với số 15

Lượt xem: 4,186

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
Mình thuộc tuýp người dễ tính nhưng quả thực với những gì xảy ra hôm qua thì phải post bài nói lên sự bức xúc của mình và để anh em tránh.
Hôm qua ngày 22/01 nhậu xong mình có ghé massa Queen 93 Trần quang khải.
Tới nơi vào hầm gửi xe thì thấy hôm nay t7 mà ít xe vậy nghỉ có lẽ cơ sở này không hot nên khách mới vắng vậy.
Lên lễ tân được anh lễ tân mời ngồi bàn tư vấn đợt này đồng giá 500k nên mình chọn gói 1tr2. Ảnh giới thiệu mình số 15 nói là trẻ, phù hợp với mình.
Sau đó được locker dắt bộ lên cầu tháng 4-5 lầu gì đó , tỉnh bia luôn.
Vào phòng nằm xíu thì em tới kêu mình vào xông hơi , mình vào thì rất nóng nên kêu em giảm nhiệt độ ẻm nói k biết chỉnh nên thôi luôn.Lúc này máy lạnh bị gì mà tự nhảy lên 33 độ nên kêu pv chỉnh lại , mà chạy lên chạy xuống đợi 15p mới chỉnh xong , rất mất hứng.
Giờ mới bắt đầu sự uất ức của mình nè.
Thái độ em mới vào thì cau có , mình phải bắt chuyện mới cười gượng gạo.
Đầu tiên là màn tắm trong bồn , em cởi đồ ra thì da dẻ mịn màng , vú hệ cam nhưng đầu ti nhỏ hồng, tướng mình dây , nc là khá xinh. Nhưng em chỉ dội nước 2-3 cái là xong , k tắm gì cho mình cả .Rồi quỳ xuống BJ dc 2p thì than đau gối nên kêu mình lên giường.
Mình dễ chịu nên đông ý nên lên giường.
Lên giường thì em làm như mấy hớt tóc gội đầu , làm như cái máy k có tí cảm xúc nào , k ai có hứng mà ra. 30 là BJ 70 lat HJ ,em HJ cho mình ra rồi mới dùng miệng ngậm lại để cho đúng qui định gói vé.
Xong tới massa khoẻ thì khá ok , đấm bóp đầu và lưng , xong thì em bảo mình thư giản 1 lần thôi nha , chắc k ra nổi thứ 2 đâu , rồi mình hỏi chẳng lẽ vậy xong rồi à .
Em nói vậy xong rồi , anh có muốn thì làm thái xíu cho anh .
Tới đây mình nghỉ nếu làm thì cũng làm cho có , không có cảm xúc gì , công nghiệp vậy về nghỉ sớm cho khoẻ nên mình đồng ý luôn.
Cuối cùng mình đánh giá như sau.
CSVC : 8/10 , phòng đẹp.
Face :8/10
V1:9/10
V2:7/10
V3:8/10
V4:7/10
Mình bỏ ra tổng cộng 1t2 tip mà nhận được thái độ không vui vẻ , làm công nghiệp ,không đúng như trong gói ( full services , thư giãn thoải mái..., nệm phao , nuru...). Mình có thể bỏ qua nhưng thái độ muốn đuổi khách của số 15 thì quán nên xem lại. Ra về trong hậm hực sáng nay phải viết report liền

NhipFong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/1/22
Chủ đề
2
10
5
0 ₿
Mình bổ sung thêm là mình có gọi lon bò húc mà phục vụ bơ luôn , ra về thanh toán mà quán không thèm kêu mình nghỉ xí uống li nước, làm tô mì , lúc đó hơn 12h khuya rồi
Quả thật đi massa Hạnh Long có mấy trăm ngàn còn được tiếp đãi hơn đây .
Rất thất vọng.

phantom8

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/6/20
Chủ đề
1
38
14
0 ₿
Dạo này cuối năm mà hầm ở đâu anh em sụp nhiều? chia buồn với bác dịch dã đã khó khăn rồi góp ít tiênd thư giãn lại mang bực

Duynhan

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/11/21
Chủ đề
0
63
21
0 ₿
Năm hết tết đến rồi mà dđ có vẻ rực lửa quá....nản..đi đâu để tìm bến đỗ đây.phận trai 12 bến nước

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đọc mà căng thẳng dùm bác chủ thớt lun B04

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Cái hầm này bao rộng và sâu, chia buồn với bác thớt

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Cuối năm nên đi mối quen nha :3 cuối năm Bựa ko rp vì đi mối ko à,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Simple123

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/12/21
Chủ đề
1
29
11
0 ₿
Chia buồn cùng chủ thớt. Cám ơn bác đã phản ánh để ae biết né cái hầm lớn này :(. E cũng đi queen rồi và thực sự ko hưởng đúng và đầy đủ service như quảng cáo. Khá thất vọng

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chia buồn với bác, cuối năm hầm chông nhìu quá, nghe muốn nản k dám đi lun, cơ sở chạy chương trình nhìu mà dịch vụ với thái độ chán quá cơ sở ơi, nên xem xét lại rồi cho ae câu trả lời thoả đáng chứ k thì mất khách

cutoongteng

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/6/15
Chủ đề
0
14
2
0 ₿
Gần chỗ làm, lại thấy khuyến mãi, tính kiếm thời gian đi mà thấy vầy, thôi về nhà ngủ phẻ

Ronaldo CR7

Binh Nhất
Bé Tập Massage
7/1/22
Chủ đề
4
38
5
0 ₿
Vậy là bác xui rồi đó mình đi 3 lần ở đây, thì duy nhất chỉ có lần 2 là hơi buồn tí thôi. Còn lại là dịch vụ tốt nha. Recomment bác em số 8 nha

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Thấy Queen đang sale giờ vàng và dịch vụ đỉnh quá đang tính qua mà bác phốt vầy căng quá.
Xin chia buồn cùng bác

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
827
291
Tphcm
0 ₿
Queen là nữ hoàng mà cách pv như nô tì yay àk,nếu cái t2 khách ko ra phải làm thì mới bít dx chứ chưa lm mà bít khách ko ra yay chủ thớt nên tip 1/2 vé là dx ròy dù ji cũng bị chặn đầu xe trước chia bùn cùng bác

Wezky

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/12/19
Chủ đề
2
23
3
0 ₿
May quá mình tính đi qua đây mà mấy bác nói hầm rộng và sâu nên chìm chốn khác vậy

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Hôm qua cũng có đi ở Queen gói 1tr2 như bác về, về csvc thì thấy giống bác, phòng ốc rộng rãi và đẹp. KTV body và face đẹp nhưng bù lại về service KTV thì cá nhân mình cũng thấy không được như các nơi khác mình đi :v

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
  • Like