Sau mùa dịch với em 19

Lượt xem: 2,207

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Flametree

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/20
Chủ đề
1
1
0
28
0 ₿
Chào các bác, hnay rảnh rỗi e chả biết làm gì thì cuối buổi chiều được 1 ông a nhờ xem thử quán Hoàng Minh có mở với check thử nội thất + mấy e KTV ntn...? Trong người cũng đang chán vì k có gì để làm sau mùa dịch thì e mới quyết định nhận lời ông a sẵn cho thằng e của e nó đi giải ngố
8h tối e xách đít lên con xe chạy 1 mạch xuống quán coi có mở k thì may là quán đã mở cửa, sau khi lựa chọn thì e quyết định gói 800k vì gói 1tr tới 2e mà trong ng cũng đg mệt nên thôi để bữa khác .. Đc dẫn lên phòng nv mới hỏi có gọi bé nào k gặp tính e Trước h thì cứ random cho mau vì mỗi nơi cũng ghé 2-3 lần thôi nên k cần phải nhớ số, tới đoạn này thì kb là do e xui hay quán ntn mà đổi 2 phòng liên tiếp vẫn bị hư phòng xông hơi trong lòng có hơi bực mình nhưng vẫn quyết định tiếp tục cuộc hành trình của mình. Cùng lúc này thì e nó bước vào với vẻ mặt cũng vui vẻ(hnay e nó có chuyện buồn) có hỏi mình xông hơi chưa a? Lúc này mình cũng chỉ cười bảo a chờ nó ra hơi mà a cũng ra cả mồ hôi r thôi mình tắm luôn đi e Thôi để e vào vấn đề 9 luôn cho các bác khỏi chờ kẻo bảo e nói nhiều :)))
Tắm bồn: Phần này thì e nó mới làm nên cũng hơi mắc cỡ cứ quấn cái khăn phải chờ e tháo dùm
Combo Thái + Yoni: E nó còn mới nên kn còn non nhưng vẫn OK, ae nào có check thì chỉ dạy nhẹ nhàng tình cảm cho e nó nhé
Đến phần mệt đây ae: Nhiệt tình nghe lời chưa có nhiều skill lắm nhưng đc cái e nó BJ thì sướng tê người các bác nên thử
Theo e chấm điểm thì
V1: 9đ( vì e nó mới làm 2th nên còn mướt ae sài vừa vừa cho ae khác nữa)
V2: 8đ eo ọt thon gọn k có mỡ gì
V3:9đ ( quả này doggy thì khỏi bàn nhé ae)
Tic 800k
Típ 1tr( Vì e thấy e nó mới làm cũng nhiệt tình với dễ thương còn các bác theo giá 800k cũng đc ksao)
Tổng thiệt hại của e hết 1tr8 cho 1 lần đi du ngoạn, ae nào có qua Hoàng Minh thì gọi ủng hộ và chỉ dạy e nó nhé ^^
À quên văn chương e hơi dài lằng ngoằn các bác thông cảm

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
Kêu ủng hộ mà ko có số sao biết ông :))