Sau off cuộc chiến với em 07

Lượt xem: 2,086

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
187
29
36
0 ₿
Thật sự cảm ơn anh chủ nhiệt tình sau buổi of đã tặng luôn gói osen2 du mình chỉ nhận free gói thái.
Nhân viên nhẹ nhàng
Phòng ốc ấm cúng vừa đủ cho mọi tư thế
Về ktv
Chiều cao 1m6
Face: xinh ,8d
V1 : vừa tay 8d
V2 : 7d
V3: 7d
V4: ẩm ướt
Sau khi xông hơi em bước vào tâm sự em ở đắk nông giọng bắc,vui vẻ .Tắm xong thì bắt đầu bj 100%tại bồn rất phê và out lên ngực em
Ra khỏi bồn thì bắt đầu massa đấm bóp bài bản khắp người em đấm rất khoẻ
Sau đó em liếm hết người bôi tinh dầu bắt đầu dùng skill chà mông phê thần thánh rồi từ từ màn 69 bj phê càng em đổ mồ hôi 2 bên vùng vẫy và chn j đến cũng đến
Tic:anh chủ tài trợ
Tip:8xx theo giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: tuyenbk and Nguyen0991

tuyenbk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
1
23
14
0 ₿
Bác có thể diễn tả chi tiết hơn để ae tham khảo.

dcmkhua

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
1
27
21
0 ₿
mình cũng gặp em 07 cách đây ko lâu . Mình đi gói onsen 2 . Lướt qua việc đánh giá CSVC thì xông hơi xong em sẽ khoả thân tắm cùng mình , thích thì em ấy sẽ bj ngay trong bồn còn ko thì lên giường cho em massa thái rồi thư giản . Sau đó nghĩ ngơi chút rồi em ấy massa = mông và tiếp tục thư giản lần 2 . Đấy là theo đúng quy trình , còn khi bạn đi gói onsen 2 , trừ việc đè ẻm ra hấp diêm thì bạn thích j cứ nói với mấy em , nếu ko quá đáng thì các em sẽ chiều bạn hết mình . Thế thôi , còn bạn ngại or sợ ko nói thì các em sẽ làm đúng theo bài

tuyenbk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
1
23
14
0 ₿
Cám ơn bác đã cho mình thông tin hữu ích, mình phải phi ngay tới gặp e 07?đây.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Thay mặt cơ sở thay mặt pé chân thành cảm ơn anh đã ghé chơi nhé .
Sự hài lòng của anh luôn là niềm vui lớn nhất đối với tất cả Ae DuBai .
Chúc anh luôn có những giây phút thư giãn thoải mái vui vẻ nhất . Chúc anh luôn thành công và vững vàng trên mọi chiến trường.
DuBai luôn mong muốn đc đón tiếp anh thêm nhiều lần nữa a.

• Like
Điểm cảm xúc: Massa

Minh Dự

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/20
Chủ đề
5
32
13
33
0 ₿
Mình có thử em số 7 khá hài lòng , hứa feedback cho em mà chưa làm được bận quá. srbe n

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Hi hi . Em cảm ơn anh ạ . Chúc anh ngày mới đầu tuần luôn vv hp và thành công anh nhé . Lúc nào anh rảnh thì cho tụi em bài đánh giá anh nhé . Mong đc đón tiếp phục vụ anh thêm nhiều lần nữa ạ .

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Cảm ơn anh ạ . Anh thấy gói dịch vụ onsen 2 của em oke là bên em vui rồi ạ . Gói này full dịch vụ massage mà anh . Các pé sẽ chiều các anh các kiểu mà các anh thích . Không có giơi hạn bài bản nào của massage miễn các anh thích kiểu nào các pé sẽ chiều kiểu đó trên mọi tư thế mọi địa hình . Luôn mong muốn mang đến cho các anh những điều thú vị bất ngờ nhất . Rất mong đc phục vụ các bác ạ .