Tân Bình SAVI - Số 11 sống nội tâm dâm nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,223

MrKu8888

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/10/22
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Cách đây 2 hôm đi công tác về xuống máy bay tui chờ lấy hành lý nghĩ chuyến đi chẳng mấy thuận lợi nên quyết định đi xõa.
Lướt một hồi trên diễn đàn thấy gần sân bay có Savi vào đọc có chương trình ưu đãi thế là đi test luôn.
Cứ vào đúng quy trình gặp anh em lễ tân xong; tui thì sao cũng đc đang chán đời mà (nhưng gu vẫn thích nội tâm dâm nhẹ) cứ lên phòng tất tần tật quy trình xông hơi xông khô cho khỏe cái đã từ ngoài em bước vào dìu tui ra lau khô mở nước, trong lúc chờ nước ngồi tâm sự làm quen đầu 2 bên con e dè nhau lắm vì cả 2 sống nội tâm mà (chỉ ôm hôn nhẹ trên ghế thôi).

Xong em dìu qua bồn tắm (cơ sở nên làm bồn to hơn để cả 2 dễ hoạt động) dưới làn nước mắt cả 2 bộ lộ nội tâm cho nhau như người yêu lâu ngày đi công tác xa về vậy. Em làm cái đầu tiên sướng như người tình em đi lưỡi đến đâu là sướng tê người đến đó; 2 bên khám phá nhau như 2 con hổ đói đến đây thì bao e dè đã ko còn là rào cản khi 2 tiếng thở và rên cùng nhau nhẹ nhàng xong cái thứ nhất. tắm cùng em xong lên gường nằm matxa khỏe em có bài thư giãn đầu rất đã.

Tâm sự chán chê rồi em đi thái thì ôi dồi ơi; thằng nhỏ lại cứng lên khi em ghé sát tai tui thở nhẹ và cắn yêu vào vành tai thì tui biết mình trúng chiêu và đúng gu Nội tâm rồi.

Em bảo ngửa lại đi lúc này hổ đói trong lòng đã nổi dậy bọc lộ nội tâm luôn 69; cháo lưỡi tè le; rên từa lưa luôn; out trong nội tâm sung sướng. Nằm ôm em cả 2 mệt quá ngủ đi 10 phút rồi em tắm lại cho ra về. Sry babe, anh chạy việc đến giờ ngồi nhớ em quá.

Tổng hết 1.450 (Tic + tip + locker)

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ e cảm ơn bác rất nhiều ạ...chúc bác công việc luôn luôn thành công ạ

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
314
136
40
0 ₿
Gia hạn thêm thời gian kmai 400k tháng 10 đi Savi ơi. Anh muốn đi thêm vài lần nữa cho đủ bộ sưu tập mà kmai ngắn quá, đang đi ctac, hôm nay hết hạn rồi phải nàm thao???