Q.1 - Say bia lai thêm say em 133 dubai 41 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Say bia lai thêm say em 133 dubai 41

Lượt xem: 444

tiểu mĩ thụ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
2
22
11
0 ₿
Lễ lạc được 1 tuần giờ mới ổn định được thời gian để đi thăm mấy em tranh thủ làm vài chai lấy tý động lực rồi như mọi mọi khi mình gọi qua dubai 41 lấy cái phòng trước tránh kẹt phà và chốt thời gian qua đó. Cầm ipad lại bị lạc vào mê hồn trận với một rừng hoa khoe sắc bit bông nào đây gặp dang say say thấy ngay em 33 lại hợp với cơn say và thôi chờ chi nữa gặp xem có say tiếp không nào.

mình thì hơi khó về phần dịch vụ nhưng đi bên dubai 41 thì luôn được đáp ứng đúng nhu cầu của mình, trước tiên là phòng phải mở sẵn khi vào là xông hơi luôn không đợi, thứ 2 là ktv không làm việc riêng như bấm dt trong lúc trong phòng mình và hầu như mấy số mình gặp đều được đào tạo như vậy, vào phòng là dành thời gian cho khách thôi. Lần này cũng vậy bé 133 bước vào bé tranh thủ đi kiểm tra nước xếp khắn rồi cầm khăn lại phòng xông mình cũng vừa lúc mình ra và cái giọng miền tây của em lại làm tui say ngay, ngọt quá đi à. Em lau người rồi lại ghế ngồi tò te tâm sự với nhau một lúc bắt đầu qua màn tắm chung.
Chui xuống bồn tắm nước nó ấm thiệt dễ chiu , em tắm gội hỏi thăm các kiểu cà cặp ngực em cạ cạ vào lưng gây ức chế quá thằng nhóc trồi dậy ngay và luôn, may là nó chư xuất binh là chết luôn. Em cũng vuốt nó tý sau đó bảo tui nằm ra và em trườn thái trong bồn khá là phê luôn. Mình nằm và cảm giác được bắn một cách phê phê. Em không làm kỹ thuật đêu luyện nhưng theo kiểu tình cảm nhiều. Sau đó em đưa tui lên để đấm bóp
Lên giường tự nhiên hứng lên lại không thích đấm bóp thích ôm em hôn hít cho đã và lửa gần rơm thì lại cháy , lần này em chủ động quần ngược lại mình. nằm sấp em đổ dầu trườn thái cạ cạ cô bé theo từ sau ra trước và thêm cái ưu thế v3 em to nên lúc em xoay 69 rất là thích bóp đã tay. Húp đã miệng và bắn đã thằng nhoc sau 7749 hiệp, nói chứ gặp em sao mà mình lại sung cực kỳ, hứng lên liên tục.
Thư giản sau 2 hiệp em ra lấy đá nóng và vào đấm bóp chà đá nóng cho tui, sức em đâu mà khỏe dử làm đây đủ các bước luôn . Quá tuyệt vời và đầy đủ bài bản với cảm xúc.
Kết thúc buổi thư giản đầy thoải mái. Vé mình được giảm 20% , tip em 1200k . Ưng nhất vẫn là mà đi xuống thang máy có mỗi mình và em lại được ôm em thêm một đoạn nó sướng sướng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ tại Dubai Luxury:2onion35::2onion35: mừng huynh sướng tê tái cùng Dâm Dâm 133 . Rất mong được phục vụ huynh trong những lần tới ạ :cuteonion6::cuteonion6:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿