Q.12 Say đắm bên e ko quên nhiệm vụ

Lượt xem: 2,363

Luckystardl

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/8/20
Chủ đề
2
20
7
HCM
0 ₿
Nhận được Mật lệnh của Lục Ka Ka, Tiểu đệ Lục Cong Cong ngay lập tức đến Ms Cẩm Thy để thi hành nhiệm vụ.

Hôm đó T6 mà sao Cẩm Thy đông quá xá. Chắc dạo này đnag hot nên a e tranh thủ Check. Do quá đông nên fai chờ chứ ko lên dc liền. Ngồi làm ly trà gừng vs đàm đạo vs 1 số a e cũng chờ như mình mới bik thêm 1 số điều hay ở Cẩm Thy, he he a ib hên xui tui chỉ cho nè... Người bắt đầu rạo rực lên cơn thèm *** thế là lấy vé Onsen 2 luôn cho nóng. Lên phòng thì ấn tượng ban đầu là hơi nhỏ so vs kỳ vọng của 1 cơ sở ngoại thành và ko có phòng xông khô nha. Tui ngồi xông hơi 1 lát cho tỉnh thì nghĩ tới mấy chiêu các đồng râm đã chỉ mà rạo rực trong người.

Lục Cong Cong đã thành Lục Thẳng Thẳng. Bỗng dưng có tiếng gõ cửa và bước vào với giọng điệu nhẹ nhàng anh ơi em tắm cho a nha. Moá ơi đã muốn chết.

Info: e này V1 tròn đẹp, trắng, hàng thật. Size tầm 85.

Số 24 của Ánh Dương tăng cường qua đây, 1 bất ngờ lớn cho mình vì muốn đi 18 mà e lại off.

Vừa tắm em vừa massage vs hỏi a muốn sướng như chơi lun k. Moá ơi muốn nổi da gà lun nè, jo kể còn phê nè. Tui nói a muốn chơi e lên bờ xuống ruộng ko ra lun dc ko nè. E kêu nếu a có sức nè. Thế là em bắt đầu đá bi với thèn nhỏ tôi, không biết từ khi nào mà tôi đã phát điên lên rồi, đè e ra trong bồn tắm hôn từ trên xuống dưới. Má ơi nó phê. E bj nhẹ nhàng làm ko kiềm chế dc đành thua 1-0 tại sân tắm.

Tắm xong rồi lên giường nằm. hôm nay tinh thần thoải mái nên tôi không vội để coi e này làm như thế nào. Nếu ok quá thì mình làm bạn tình của em ấy luôn?

Massage Khoẻ: e đi đủ bài, đấm bóp bấm nguyệt thì khỏi chê vào đâu luôn tinh thần thỏa mái hơn với những đòn bẻ tay bẻ chân rớp rớp của nàng ấy.

Tới phần thư giản chuẩn bị lên nòng thôi với số đo 3v thôi là đã nứng chịu không nổi rồi với vòng 1 căng mọng trắng nỏn vòng 2 thi có tí Lipid nhưng cũng rất good, v3 vs 2 quả núi to tròn còn E nhỏ thì khỏi chê vừa khít mà nước nôi thì lênh láng, dâm dâm cô nương... E trườn thái 2 mặt đã phê rồi e còn chơi thêm 1 bí kíp lướt qua lướt lại nữa thỉnh thỏang lại ngậm 2 hòn bi mút như kẹo vậy,nghĩ lại mà thấy sướng. Xong tới màn hét trít cuối cùng là quay đầu vét mương ôi chội ôi thề với các ông tui mê mang suốt khỏang thời gian bên nàng với những nụ hôn nhẹ nhàng vào gáy, những màn nút lưỡi nút trứng chim tê tái, chym thì thơm tui vét khong còn 1 giọt luôn.

Đánh giá chung: 9/10

Tic: bác Lục tài trợ và up bù Onsen 2. tks bác Lục nhiều nhiều

Tip theo giá. Bonuss thêm cho e làm lộ phí do phải đi tăng cường.

Gia Lang

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/7/20
Chủ đề
1
140
37
0 ₿
Chúc mừng bác đã may mắn gặp đc bé 24 này, tôi gặp bé bên AD mà nghiện bé luôn bác ah... Khả năng Cthy dạo này đang hot ko đủ nv phải nhờ thêm sự hỗ trợ.

• Like
Điểm cảm xúc: Luckystardl

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Thay mặt ca sở và bé 24 ad xin trân thành cảm ơn bác đã ủng hộ... lần sau bác có ghé CThy yêu cầu 24 bé vẫn phục vụ bác được nha bác

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
39
0 ₿
Một trong tứ đại mũ nhân của ÁNh Dương qua đây hỗ trợ ah bác... vậy là bác may mắn quá rùi ... chúc mừng bác

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Bác cũng gặp bé luôn rồi hả

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Thanks bác nhiều nhiều

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Nhìn em nét thôn quê giản dị vô cùng

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Bé 24 nhà ad hiện tại đang có khách yc... bác nào đến chơi alo để khỏi chờ đợi ạ.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Dạ hôm nay các bác ấy đến ủng hộ đông quá cơ bác ah... Tiện đây ad cũng mong các bác thông cảm để các bác phải chờ đợi ạ....

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,463
512
32
0 ₿
Có bác nào mở bát bé 39 ko nhỉ... các bác inbox ad nha