World Cup Q.10 Say đắm cùng em thần tài lớn

Lượt xem: 1,505

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Vô tình lại may mắn được cod dự đoán WC tại P.A nên tranh thủ 1 buỗi tối cuối tuần mình phi ngay đến. Trước giờ cũng chưa có dịp đến P.A mặc dù đã nghe danh rất nhiều nên thôi lần này có lẽ là do duyên số rồi.

Mình thì không có book trước bé nào cả cứ đến gặp bé nào hợp mắt thì gặp bé đó thôi và hôm nay thì mình chọn bé 79 vì e đang trống.

Lễ tân và locker thì nhanh chóng lẹ làng check code và chuẩn bị phòng rất nhanh, thái độ nhiệt tình vui vè. Csvc thì cũng ok, sạch sẽ, không có phòng xông khô .Ae chắc cũng quen thuộc rồi nên mình không nói nhiều về csvc nữa.

Xông hơi một lúc thì em vào, mình đành vội vàng ra gặp em. Ấn tượng đầu tiên của mình là em rất dễ thương, có một chút lạnh trên gương mặt. Nói chuyện tâm tình một lúc để thân thiết thì mình vào bồn tắm em, ý lộn cho em tắm kkk. Hai đứa vờn nhau trong bồn mình cũng tranh thủ khám phá body em.

Face em dễ thương, nói chuyện nhẹ nhàng tình cảm. Body chuppy nhưng rất săn chắc và quyến rũ. Nói chung là mình đã bị chinh phục từ cái nhìn đầu tiên.

Em ngoan, nhiệt tình. Làm gì cũng kỹ, từ tắm rửa đến massage khỏe, đá nóng,đấm bóp bài bản đầy đủ và có lực. Tới phần thái thì e dùng lưỡi đi khắp cơ thể mình , V1 em mềm mại nhẹ nhàng lướt từ chân đến lưng. Sau khi quay người lại thì mình lại được thấy sự gợi tình của em khi chăm sóc thằng nhỏ, e nhẹ nhàng BJ , suốt quãng thời gian thì e không hề dùng tay. Rồi em quay mông để 69, mình mân mê cô bé , e rên nhẹ , nước nôi đầy đủ. Mình còn muốn khám phá nhiều hơn nhưng cũng không trụ nổi trước sự quyến rũ của em và cuối cùng thì bao nhiêu sự dâng trào đều bị em hút sạch. Nằm nghĩ chút rồi em tắm rửa lại cho mình và ra về trong sự thỏa mãn. Hẹn gặp lại em .

Tic: Code WC

Tip = tic chưa giảm

Café cho locker và giữ xe.

Cám ơn mod @Uchiha Itachi và và cơ sở đã tài trợ gameshow để mình được đến trải nghiệm!

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and HTThichDuThu

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax và Tiểu Công Chúa 79 cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ. Chúc mừng anh đã có một trải nghiệm trọn vẹn. P.A Lần sau anh qua, anh goi trước Hotline Thần Thánh 0938.191.226 để các bé chuẩn bị phòng ốc, làm gà nấu mì sẵn sàng, anh qua là lên ngay chiến ngay ạ hihi

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,907
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 79 Tàn chưa gặp... sắp tới phải gặp bé thôi... :ami-(10): ... mừng bác... :6onion23:

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
bé này bj 100% luôn chắc sướng ấy, bác thử xem trụ được bao lâu với bé.

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
mừng pác ngon chym. đi phải gặp mấy bé như vậy mới đúng nghĩa thư giãn thoải mái

Sam

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/17
Chủ đề
0
19
9
31
0 ₿
sướng. giờ ít có pé nào miệng toàn tập như pé này

Massage P.A Relax