Q.1 Say đắm nàng 06 Tân Định ngực to

Lượt xem: 1,129

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
18
146
86
0 ₿
Chuyện là nay nực nội trong người, t bèn lấy con xe AB ra Dubai tìm người thương. Số là nhìn hình 06 trên trang dubai đúng gu tui. Fake xinh, form người trung bình ko ốm ko thừa.
Sau khi gửi xe thủ tục hoàn tất t yêu cầu thẳng 06 các ông ah! May thay ko kẹt phà.
Locker đẹp trai dắt lên phòng, mở xông hơi các kiểu.
Điểm 9 cho cơ sở vật chất nha. Phòng bự chà bá.
Đang xông với tinh dầu Xả Gừng thì thấp thoáng bé vào.
T nói nó xinh muốn rớt cái quai hàm.
Chạy lại gần để nhìn rõ hơn thì thôi t nói, gái miền tây nét xinh mộc mạc, còn về tướng thì như hình, chuẩn từng cm, eo có eo. Ngực tấn công, mông phòng thủ nha, tatoo ngây ngực
Lúc e tắm cho t, ôi Mẹ ơi, bự quá mấy man. Mà nó bự kiểu tự nhiên ah. Nói chung nhìn đẹp lắm... Tới lúc đó là ng t nóng lên rồi mấy man ah.
Em tắm kĩ lắm. Từng ngóc ngách nhột thấy mồ. Em Quỉ lắm, cứ vọc vuốt thằng nhỏ suốt.
Xong em dịu dàng nói mời anh thử tay nghề massage của em. Chiêu đầu bắt nằm ngửa. Vuốt tay chân mà vừa vuốt trái cây vừa tưng kiểu đó chắc a chết.
Phần maz khoẻ thì rất có lực.
Phần thái thì mới là cái điểm mạnh. Phần này t đi nhiều rồi. Đây là lần t phê nhất man. V1 em hàng thật mà đẹp mà nó chà tới đâu t tê đê mê tới đó.
Chưa đâu man.... BJ 90% tới nổi t ko trụ nổi 10phut nữa. Sợ dính miệng ẻm nên nói ẻm dùng tay. Chứ hok chắc em mút cạn mợ rồi....
Ôi làm xong có tha đâu. Vắt cho cạn vắt cú nào t nói nó nổi da gà cú đó....
Bủn rủn tay giờ t còn ko bấm phím nổi nữa.....
Chắc kiểu này tháng nào cũng fai ghé ẻm. Hehehe
Cưng 06 lắm nha
Sv:good, chăm sóc kỹ, nhiệt tình
Face: xinh, kute, baby
V1: quả tự nhiên, to bự đẹp nhất t từng thấy.
V2 v3 chuẩn nhé.
Tic: 900k
Tip 900k