Say em 17 rừng xanh

Lượt xem: 1,770

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rpter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/4/19
Chủ đề
8
15
25
0 ₿
Lại một dịp nữa chạy lên thủ đức có việc. Có hẹn với thằng em nhậu tầm 7h tối, mà giờ mới hơn 4h chiều, thế là kiếm chỗ trú nắng. Sau một hồi căng não suy nghĩ thì cũng tìm được bến đỗ. Quyết định vào rừng tránh nắng. Bên khúc thủ đức trước cũng rình rang lắm nhưng giờ thấy còn mỗi chỗ này là ổn thôi. Nghĩ đến đó tui bèn phóng con xe cùi vào thẳng rừng xanh. Đá chân chống xuống là đã có nhân viên đến ân cần dắt vào quầy rồi.

Sau khi đưa code và làm thủ tục xong tại quầy thì được dắt lên phòng. Ôi chao, đi ms không phải lần đầu nhưng mỗi lần một cảm giác khác nhau. Lần này cũng hồi hộp vô cùng. Tui đi random nên đang ngóng em lên phòng.

Và khoảnh khắc đó cũng tới, em gõ cửa xong bước vào phòng. Thấy tui cười niềm nở em liền xà luôn vào lòng ngồi lên mà nhún. Thú thật ngồi lên thì không sao chứ nhún nhún mấy cái là tui chịu hết nổi rồi. Mà như em cũng biết khách vào giờ này chủ yếu thư giãn thôi chứ đâu có mát xa gì. Em liên nắm tay tôi dẫn lối vào bồn … tắm.

Sau màn kỳ cọ sạch sẽ thì cũng đến giai đoạn bất ngờ. Giai đoạn mà ai cũng mong chờ đã đến. Em từ từ lộ thiên cả người trước mặt tui. Vẻ đẹp hoang sơ hùng vĩ. Chắc đến giờ vẫn còn thấy phê nên nói hơi quá về nhan sắc em. Hehehe. Mấy bác bỏ qua, chấm sơ điểm cho mấy bác nha

Face: dễ nhìn, mặt có nét dễ thương, hay cười

V1: to tròn, bóp khá đã tay. Thoải mái mà bóp nha

V2: thân hình cân đối nên eo vừa phải

V3: trong trịa. Chỉ muốn có dịp đoggy em thôi

V4: cảm giác ít xài, nước nôi còn lênh láng nha

Thư giãn: em Bj nhiệt tình. Nhưng phấn khích vẫn là màn đi lưỡi khắp người để làm nóng tui trước. Sau đó chuyển từ từ vào trọng tâm. Và đến giai đoạn cao trào, cái lúc tui cũng đang mê mẩn em. Cảm giác như em rên thật sự chứ không phải chỉ là service cho khách cảm xúc. Và tiếng rên đó cũng đánh gục tui. Em từ từ tăng tốc và tui cũng phải giương cờ trắng đầu hàng.

Đã đến giờ hẹn với thằng em, tui chạy vội xuống quầy thì biết em số 17. Xách xe ra chạy tới điểm hẹn. Thằng em nhắn đã tới nơi rồi. Vừa nhậu vừa say, chẳng biết say vì vài ba chia bia hay say em mất rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿