Q.1 Say nắng cực nặng với bé 24

Lượt xem: 387

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
248
2,341
1,734
0 ₿
Mấy bữa trước đi bé 24 mà hơi làm biếng, hôm nay mới có hứng làm rp ^^.

Số là mấy lần trước book hụt 24 hơi tức nên lần này quyết book cho đc bé 24. Trời độ nên cuối cùng lần này cũng book đc bé 24. Book cái hẹn, tới giờ hẹn xách xe đi ms Queen

Tới nơi lên quầy lễ tân làm thủ tục nhanh chóng, lên phòng thay đồ xông hơi, phòng này rộng rãi đẹp thiết kế kiểu phòng tình nhân, có cả cái ghế tình nhân nữa =)) Phòng xông hơi này mạnh thiệt, mới vô ngồi chừng 5 phút mà nóng rát luôn, vừa xông hơi ra là bé gõ cửa bước vào, đánh giá về nhan sắc body của bé

Face: 8đ baby cute mặt bầu bĩnh dễ cưng

Tuổi 19

Xuất xứ: duyên hải Trung Nam Bộ

V1: 8đ đẹp, bóp vừa tay, mềm bú sướng

V2: 7đ cũng có xíu lipid nhưng không đáng kể, vẫn ngon

V3: 8đ căng tròn mông nhìn gợi tình nhìn chỉ muốn doggy

V4: ngọt nước, cái này anh em tự cảm nhận ^^

mới nhìn bé mà mình đã cực ấn tượng rồi, ấn tượng ở đây chính là bé này nhìn rất giống con quỷ sứ thảo mai đồng nghiệp cũ của mình ngày xưa 7 năm trước (tất nhiên là bé này trẻ đẹp hơn nhưng cũng giống hơn 50%), con quỷ sứ đồng nghiệp cũ này mình….cực ghét vì nó rất thảo mai, chảnh và hay đâm chọt sau lưng mọi người nên lúc trước trong team mọi người ko ưa nó

Thôi hồi tưởng quá khứ chút thôi giờ quay lại thực tại, đúng là mình rất bất ngờ khi thấy bé rất giống đứa mình ghét nhưng vẫn có cảm giác thích thú khó diễn tả hehe =))

Bé vô chào hỏi lễ phép xong lau mồ hôi cho mình, ngồi chờ pha nước tắm mình ôm bé vào lòng hôn môi âu yếm, bú vú, bé quá ngon lành, thơm phức mùi gái tơ luôn, nước tắm pha xong bé dẫn mình vô bồn tắm, phần tắm thì bé hơi ít skills nhưng bé cũng có 1 chiêu mơn trớn làm mình phê cực sướng cong người luôn, do bé đi lưỡi mơn trớn ngay đúng huyệt nhạy cảm nhất của mình, chỉ cần đụng vô là mình sướng cong người luôn =))

Tắm xong lên giường, em định matxa khỏe trước nhưng mình ôm em kêu em nằm lên giường cho mình ôm hôn, bú cho sướng, bé cũng vui vẻ nằm tận hưởng, đúng là gái tơ, mình ôm hôn bú vú, hôn bướm bé say sưa không biết mệt luôn thêm bé nhìn quá giống con nhỏ mình ghét ngày xưa nên tưởng tượng đang bú liếm nó cảm giác kích thích phê cực kỳ không biết diễn tả sao nhưng cảm giác cực kỳ sướng và thỏa mãn làm mình quên mất thời gian chỉ lo vùi đầu vô hôn bú liếm bé, tới lúc bé nói còn chưa tới 20p là hết giờ mình mới giật mình =)) Thôi thì đấm bóp sơ sơ rồi vô luôn BJ 69. Kỹ thuật BJ của bé cũng điêu luyện, bú mút lút cán say sưa, cũng gần hết giờ nên mình ngưng 69 đổi tư thế nằm yên tận hưởng cho bé BJ thiệt mạnh luôn, nhìn gương mặt bé lúc ngậm bú lút cán mà tưởng tượng tới con quỷ sứ kia đúng là cực sướng cực phê, cuối cùng sau gần 5 phút thì mình lên đỉnh bắn pháo bông chục phát ầm ầm vô cái miệng xinh đẹp của em, bắn vô miệng gái tơ ngọt ngào cảm xúc sướng và thỏa mãn tột đỉnh.

Bắn xong nằm nghỉ mệt chút tắm rửa lại sạch sẽ rồi xuống quầy thanh toán rồi ra về kết thúc buổi matxa thác loạn sung sướng cùng bé 24 ngọt ngào đáng yêu

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
98
57
113
0 ₿
- Cái vụ ghế tình yêu hơi thắc mắc là để làm gì nhỉ? ghế này chỉ dành cho chịt thôi chứ bỏ vô đây chi ;)
- Thấy bác này làm cho bé nhiều hơn bé làm cho bác, rồi bé nó sướng vậy nó phải bo ngược lại mình chứ :cuteonion57:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
248
2,341
1,734
0 ₿
Nằm ghế tình nhân tận hưởng BJ cũng thú vị đó, kiểu concept không gian giống phòng tình nhân đó mà