Góc tâm sự Say nắng em gái Bắc Massage

Lượt xem: 1,875

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
89
70
0 ₿
Xin chào anh em lại là mình đây
Dạo này mình cũng ít online, dạo này bận việc, và có chút tâm sự, nên hôm nay lên tâm sự cùng anh em
Chuyện là đợt vừa rồi mình đi massage, không biết là duyên đến hay sao, lần đầu gặp em ấy mình đã có cảm tình, kiểu như tiếng sét tình yêu vậy, sau lần gặp đó tuần mình vào gặp em 4 - 5 ngày, ngày đi 2-3 xuất (hihi), em tâm sự với mình cũng khá nhiều về cuộc sống, về gia đình, em ở Bắc vào 1 thân 1 mình, nhiều lần làm ăn thất bại và bạn giới thiệu vào nghề được khoảng 3 tháng, em nói cố gắng kiếm tiền trả nợ, và gia đình khó khăn nên dấn thân vào massage, và dần dần em thấy thích nghề này luôn rồi anh em ạ.
Mình thì dễ mềm lòng và tin người, không biết em nói thật, hay là kiểu than với khách để được thương, nhưng mình cảm nhận được 1 phần nào đó, nên cũng xem như là em nói thật vậy.
Mình cũng muốn khuyên em bỏ nghề, nhưng chưa biết cách nào để khuyên em ấy, và mình chưa đủ tài chính để rướt em ấy về. Không biết anh em có cách nào không, xin chỉ giáo, để đẹp đôi đường.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
trẻ đẹp hok bác :big-smile:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
cho xin tên cơ sở đi bác =)) tui sẽ vô thay lời mún nói giúp bác =)))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,853
4,623
30 ₿
bác đừng tin mấy ông kia, giang hồ nguy hiểm lắm, cứ inbox tui sẽ giúp bác :big-smile:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ and Skiller Love

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
  • Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
thôi mỗi người 1 con đường, con đường tu đạo không dễ dàng đâu, chắc ji bác làm đc mà nói =)))))

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Cách tốt nhất theo em nghĩ là anh nên cố gắng sự nghiệp càng phát triển thì lúc đó rước ấy chưa muộn , chúc anh may mắn :sprite-151:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
  • Haha