Say nhiệt với Thánh nữ 09 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Say nhiệt với Thánh nữ 09

Lượt xem: 3,405

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
Chào toàn thể anh em, hum nai 8/3 thử vận may và được Lục Huynh giao nhiệm vụ thám hiểm Dubai Bình Tân, lần này cũng là 1 trong Ngũ Long Công Chúa, Thánh Nữ Cao Nguyên (09).

Tan làm xong phóng với tốc độ bàn thờ tới Dubai ngay, chạy xe xún hầm khác ngày thường gê, vắng hoe, nghĩ trong bụng hum nai ngon rồi. Lên trình code rồi thủ tục này nọ xong được dắt lên phòng ngay lầu 1, dạo này khỏi lên lầu cao, khoẻ gê.hehe

Cũng vô xông xả này nọ cho ra tí mồ hôi, ngồi được 5’ thì em vào, mở cửa ra gặp em. Ấn tượng đầu tiên là 1 cô nàng cao ráo, gương mặt sáng với bộ áo khoác đỏ sẹc xi. Hỏi ra thì mới biết quê em ở nơi mà mình cũng hay đi, hèn chi nhìn cũng hút hồn gê lun :D.

Bỏ qua phần tắm táp cũng như bình thường, em kiu mình lên giường nằm đi.
Rồi em hỏi mình là anh mún mệt trước hay khoẻ trước, mình cũng để em quyết định lun vì 8/3 mà, mệt trước vậy, Thánh Nữ nói thì giáo dân phải nghe lời :rolleyes:.

Mát mệt: em bắt đâu đi Thái, nude 100% nhé, V1 ko phải thế mạnh của em nhưng cũng rất có cảm giác, đặc biệt là có dùng cả V4 để bổ trợ lun, lạ lạ đã đã. Các skill lần lượt được em tung ra, đường lưỡi của em thiệt là mê hoặc, ấm ấm chết người trải dài khắp sóng lưng và 2 bên sườn, quét WC, cả BJ ngược cũng tung ra luôn, nhiu đó vẫn chưa xi nhê với Alibaba được.
Khi lật người lại thì mới có chuyện để nói, em ngậm nước ấm và BJ, lần đầu đc tận hưởng như vậy. Lần lượt BJ và HJ đều đặn, do em thường ngậm nước nên 2 đứa xà quần mún ướt hết cái giường. Bonus thêm em kiu mình ngồi trên giường và quỳ dưới sàn BJ nhiệt tình, quần qua quần lại trên giường rồi cũng vô thế 69, quấn lấy nhau như người tình. Tầm 20p cũng out bằng chiêu HJ và âm thanh Hi-fi sống động của em.

Em kiu mình nằm nghỉ rồi đi tắm lại, dọn dẹp này nọ, em dắt mình đi tắm xong rồi tới phần mát khoẻ cũng ok, ko gì phải chê. 2 anh em tán dốc thêm chút rồi cũng tới giờ về. Vẫn còn say với độ cuồng nhiệt của em :D

Về face và các vòng của em thì các bác đi trước đã miêu tả rất chân thật rồi, mình ko nói thêm nữa.
Về Service: đầy đủ skill cho anh em hưởng thụ, sợ ko hưởng hết thui hehe.

Tổng thiệt hại:
- Tic: Lục Huynh lo
- Tip: tuỳ độ hài lòng
- Locker: cà phê, giữ xe: cây kem :)

Cám ơn Lục Huynh đã tạo điều kiện để em được gặp 1 Thánh Nữ yêu nghề như vậy :D

• Like
Điểm cảm xúc: Garan, KamaSu and Ham vui

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Chúc mừng bác phê trym cùng thánh nữ kaka

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Cửu tỷ của e xuất chiêu @robotbua thì bác alibaba có thắng 40 tên cướp cũng fai tử nạn thôi :D hên là mấy hôm bả đang mệt chứ bả mà sung sức chắc alibaba quéo càng rồi :))))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
hum qua từ đầu là bị em bẫy rồi nên Alibaba cũng bỏ 40 tên cướp lại mà chạy trước kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Gặp 52 mà đi service giống e chắc alibaba chỉ còn có cách là xây hang động mới bên Dubai quá :)) Cặp độ song sát, hên là 2 chỉ tách ra, chứ hợp lại ko biết sức công phá cỡ nào đây

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Đại ca mày bị dụ nhưng đâu có dại, mắc công ức chế máu lên não nữa :)))

• Like

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
09 cũng nói chỉ hợp với 52 thui nên ai đi SVIP 2 em này thì chắc nát quá =))))

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Cái này là đẳng cấp thượng thừa, boss cuối màn cuối, bác mà đi tới màn này thì nhớ bồi dưỡng 1 ngày tầm 10 con hào sống duy trì trong 1 tuần nhé... :D

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

E gia nhập thế hệ zà cùng bác 10, sắp lên núi tu thành chánh qả, chỉ còn bít vài rp hóng chém cùng ae thôi :(((((

• Like

Thích Mass

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/3/19
Chủ đề
1
27
16
29
0 ₿
Chúc mừng bác Baba. K biết 09 vs 52 e nào tình cảm, thoải mái hơn bác nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.