Q.1 Say thì say vẫn bị bé 99 mần cho 2 phát

Lượt xem: 791

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Nguyên ngày họp với chả hành , sếp được trả lương để họp còn lính thì họp xong vẫn phải tiếp tục làm tiếp cho đủ công việc. Mấy anh em bàn nhau xin sếp cho tăng ca 4 tiếng để cuối tuần ......yêu sếp chỗ được cái hiểu anh em. Tin nhắn tèng tèng , *** chat báo tin tăng ca. Hợp lý gửi cho gấu lơn gấu bé gấu mẹ để ở lại tăng ca.
Nay phát hiện quán ngốc ngon 86 có con bé pv ngon đáo để, mặc cái áo mà chấp 1/2 banh làm anh em ngồi nhậu mà nứng nừng nưng vậy là 2 phe bị chia ra, phe thích ks phe thích đi bơi chia tay nhau tui cùng 2 ông bạn lên xe về dubai yêu yêu. Gọi đặt trước có 15ph nhưng may mắn còn phòng nhưng số yc thì phải đợi tầm 1h hoặc vào chọn số khác, 3 anh em đều chung tâm trạng phải đổi số. Đến nơi tui xí ipad trước chọn bé xong 2 ông kia chọn tự nhiên chơi trò đổi số bốc số ai số lớn thì chọn số lớn. tui lớn nhất chọn số lớn nhất 99.
Nay uống ngắm gái nó phê quá vào ngồi xông cứ như đang lên tiên , ngồi mồ hôi ra mà nó phê thiệt là phê. Em vào tui cũng mặc luôn ngồi cho đã đến khi ra người chèm nhẹp thì nhìn em trùi giống chị em với con bé nảy ngoải quán luôn . bé nhìn nhỏ nhỏ xinh xinh , nói chuyện vui y như con bé ngoài quán. Tui trêu mới gặp chị em ngoài quán ốc nè, bé đơ hồi mới biết tui đùa chắc say say mặt nhìn nghiêm quá.
Bé đưa tui vào tắm khá ổn phần chính thư giản trong bồn thì xuất xắc , tui nằm được bé trườn cạ hôn hít cứ phải gọi sướng phê lòi, sau trường gần 10ph bắt đầu bé bj luon trong bồn, bé bj cứ phải đã con ku sướng không tả, tui bắn phát đầu sung sướng không tưởng. Nằm cười cười bé hỏi sao, tui bảo em làm anh sướng quá a. Bé vỗ tui cái chát kkkkk.
Lên giường đấm bóp , chà đá nóng tầm 15-20ph tui bắt đầu tỉnh tỉnh và tay chân bắt đầu hoạt động. Nằm vuốt ve bé cứ phải sướng thân bé nhỏ nhỏ tui cứ thích ôm vào . Bé bắt đầu chuyển qua phần đổ đầu trườn thái , nuru lúc này cứ phê phê sao mà chịu không nổi tui xoay lại ôm bé , chụp lấy cặp vú mà mút một hồi, tay lòn xuống sờ cô bé nó đang âm ẩm rồi hồi sau nước nôi bắt đầu xuất hiện, phê phê nha. Bé trườn cạ cạ ui nó như muốn lọt luôn , mà thằng nhỏ chưa lên nổi, say có hại thiệt muốn lên cho cứng luôn chứ. Sau hồi bé bắt đầu bj thì nó mới bắt đầu cứng bame nó. Cương lên thì tui cũng tranh thủ húp sò thôi. Cái đỉnh là chổ này, vừa húp sò vừa được bé bj cùng nhau triển , cao trào lên tui bắn phát nữa phê cực kỳ.
Đánh giá số 99
Nhỏ nhỏ
V1 hệ cam bóp đã
V2 vừa với body
V3 bóp sướng
V4 nước nôi kekeke.
Ser: nhiệt tình vui vẻ, có kinh nghiệm lắm.

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
82
32
0 ₿
Thế hệ vàng đã giải nghệ gần hết rồi bạn còn mấy em non tơ thì cần phải có thời gian để trở thành Huyền thoại mới thôi

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé ạ... luôn hân hạnh được phục vụ huynh ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ những bé non tơ sẽ thành thế hệ vàng trong tương lai huynh ạ:cuteonion41: