Q.12 Say tình bé 39 Người mẫu Cẩm Thy < Hay ko bằng hên >

Lượt xem: 6,324

thienxa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
28
7
0 ₿
Chào all các bác
Tôi dân tỉnh lẻ lên TP có việc tiện thể thử trải nghiệm massage SG xem thế nào, trước đó có lên diễn đàn đọc mấy bài của ae thì thấy nhiều ae bình phẩm về bé 79 và bé 01, mỗi tối ngồi đọc rp của mấy bác mà nứng cặc và hơi ướt quần chút , nhưng khổ lỗi vùng quê tôi tối đến ko biết đi đâu xả trong khi bồ bịch không có nản.
Giải quyết cv xong cũng 8h tối book Grap đến Cẩm Thy đúng lúc đang đông khách , thấy ae phục vụ tiếp đón khá thân thiện nhiệt tình, mời vào ghế nằm nghỉ uống nước chờ chút vì lúc đó lễ tân đang tiếp một tốp khách 4-5 người đang ngà ngà xay lên hơi nhộn nhịp của chút lộn xộn từ mấy bác khách say... Nằm nghỉ khoảng 10p thì cũng tới mình sau khi mấy bác kia đã lên phòng ổn định, mình nhờ bé lễ tân tư vấn vé rồi chốt 01 hoặc 79 thì được bé trả lời là 01 vừa có khách tóp trước yêu cầu rồi, còn bé 79 thì đang nghỉ vài ngày.... Lần đầu đi bên này mà ko gặp đc một trong hai bé có chút hụt hẫng định ra về, nhưng thôi lâu lâu mới lên SG thì thử một lần cho biết.... Mua vé hết 700k rồi đc mời lên phòng,,, Cảm nhận ban đầu thấy CSVC khá ok, phòng sạch sẽ và ấm áp ko như quê tôi đi massage như cái chuồng heo ám ảnh luôn,,,,,,Em locker ra khỏi phòng vài phút thì một cô bé xinh xắn, dáng như người mẫu, cao, mặc đồ sexy cùng với vòng 1 hệ bưởi căng tròn,,,, Má ơi mình ko nghĩ là gái đẹp vậy lại đi làm massage tưởng đâu người mẫu.

Chào hỏi nhau xong, bé cởi đồ bé rồi giúp mình cởi đồ.... Nói thật là trước giờ chưa đi kiểu khỏa thân như này bao giờ lên hơi có chút bỡ ngỡ,,,, Đối diện trước mắt là thân hình nud 100% nóng bỏng, những đường cong đầy quyến rũ, nhất là cặp ngực của bé nhìn đầy kiêu ngạo khiến người đối diện chỉ muốn được sở hữu cho riêng mình .......Thằng nhỏ phía dưới bắt đầu làm quen với cảm xúc và tự tin vươn vai ngóc đầu tìm nơi sung sướng hưởng thụ ,,,,,, lúc đó mà bé thì triển chiêu kèn sáo chắc phọt luôn các bác ah..... Phải chui vào xông hơi cho hạ nhiệt bớt chứ ở ngoài thêm chút là phọt luôn shot 1 thì uổng lắm...
Xong lúc ra vì máy xông mạnh quá nóng, thấy mình ra bé nhanh nhẹ lấy khăn lau rất kỹ và mời mình ngồi nghỉ vài phút hãy vào bồn sợ thay đổi đột ngột nhiệt độ dễ cảm.... Trong lúc lau người bé cố tình trọc ghẹo thằng nhỏ làm mình cũng bạo rạn hơn liền kéo ra cái giường bú hai quả vú kiêu ngạo , được cái bé hợp tác rất tốt, bé lấy hai tay kéo đầu mình vào vú...Trong lúc mình đang mải mê ăn bưởi bú sữa thì mắt bé nhắm lại và miệng cứ phát ra tiếng rên ú ớ như kiểu ngủ mê..... Em bảo muốn em phục vụ như nào a cứ nói để em chiều theo sở thích của anh ạ....Mình khám phá V1 ko biết chán các bác ah, sau những giây phút rên ú ớ bé hỏi mình làm luôn hay để ra bồn tắm???? Đang máu mà bé hỏi vậy thì chịu sao được làm phát đầu trên giường cho nó sướng .... Bé vẫn nằm ngửa và tụt gần xuống vị trí thằng nhỏ đi lưỡi từ lỗ ....( hậu môn ) rời lướt đến hai trứng cút dùng lưỡi đá đá rồi lại ngậm vào miệng, má ơi cái lưỡi thần thánh làm nó sướng tê luôn.... Nứng quá mình cũng tụt xuống chỗ con bướm đang ẩm ướt có mười hương thơm đầy kích dục,,, Hì hục bơi lội đi lưỡi vuốt về con bướm cũng ướt mèm kèm theo âm thanh hifi rên la thảm thiết... Vùng vẫy với con bướm đến hồi mệt nhoài thì cũng là lúc bé xuất chiêu hạ gục thằng nhỏ... Vẫn cái lưỡi thần thánh bé lướt quanh hai bên háng qua quyét trụ, rồi ngậm nút thằng nhỏ đẫy trong khoang miệng bé ,,,, với cường độ nhấp nhả âm ái nhịp nhàng thằng nhỏ cũng cũng đến hồi khuất phục xuất những rọt tinh đặc sệt vào vú bé, bé vẫn tiếp tục dùng tay hỗ trợ cho đến khi thằng nhỏ xìu đi và vuốt hết những giọt tinh đang ứ đọng lại... ( phải công nhận người bé đã đẹp lại còn làm tình phê, chắc ông nào lấy làm vk thì khoản làm tình chắc sướng lắm đây )... Nằm ôm nhau nghỉ mệt chút rồi ra e tắm.
Massage Khỏe 9/10,mình thấy hơi lạ là sao ở đây massage chủ yếu thiên về làm tình mà sao bé làm khỏe tốt vậy.
Massage Thái bé thao sữa gì đó rồi dùng cặp bười chà thái từ trên xuống dưới, rồi lại ngược lên cảm giác cặp ngục mềm làm thằng nhỏ lại thức giấc ngọ nguậy đòi ăn...Bé biết rất nhanh trí vòng tay xuống mâm mê thằng nhỏ vào cái cho kích thích...... Bé vẫn tiếp tục trườn cặp ngực lên vai, rồi hôn gáy hôn hai bên tai kèm theo tiếng rên rất ứ ớ kích thích ham muốn đối phương.... Thằng nhỏ bên dưới bắt đầu vươn vai nổi máu dâm... Bé chuyển qua cái lưỡi thần thánh khắp người làm mình tê tái, liếm ti rồi xuống thằng nhỏ ngậm trứng, bú thằng nhỏ..... Được lúc thì bé cũng cho mình hưởng tuyệt chiêu 69... Quả là phê các bác ah, lưỡi mình lại được vuốt ve chơi đùa cùng bướm ẩm ướt, cứ mỗi lần đưa lưỡi vào ngoáy con bướm, bướm càng ẩm ướt cùng âm thanh ú ớ vì phê của bé,,,,,,,, thấy bé hai tay lắm chặt hệ bên thành giường gồng mình mỗi khi con bướm nhả ra chất nhờn có lẽ bé đang lên đỉnh.... Đang hăng say bé bỗng dưng lấy tay giữ đầu mình bảo anh ơi em sướng rồi ( má ơi lúc đó mà cho chịch ko đi bao tui cũng chịch máu quá luôn rồi ).... Nghỉ chút vì e đang sướng bé lại dùng cái lưỡi m quyét quanh trụ,,,,, Bú nút cán rồi nhịp nhàng BJ lúcthằng nhỏ ko trụ thêm được bao lâu xuất tiếp phát lữa bắn cả vào mặt bé .... Kết quả xuất hai phát sướng trên sức tưởng tượng....

Có dịp lên SG sẽ ghé thăm bé.... Cám ơn Cs đã cho tôi buổi thư giãn đáng nhớ... chúc cs làm ăn hồng phát.

Đính kèm

81 bytes · Lượt xem: 1,604
    81 bytes · Lượt xem: 755
    81 bytes · Lượt xem: 551
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: chubeproduction and Kakaka.Olala

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Thay mặt bé và cs cảm ơn bác đã tin tưởng.... Cs và bé luôn sẵn sàng phục vụ bác.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đọc xong không biết số mấy hay mắt mình bị mờ rồi. Xem hình cũng khg được luôn.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Dạ bé số 28 nhé bác... Sơ xuất ad chưa cập nhật kịp số báo danh...

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Sorry bác nhiều nha ad cũng bị mờ mắt rồi... Ad xin đính chính bài ad mới đăng Tân binh mới số 28... Ad comment nhầm chuồng rồi kakaak...

PhongTran689

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/3/21
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Bài report tuyệt vời, mà túm cái quần là số 39 phải không ad, để thằng đệ qua kiểm chứng xem nào :D

Duypv07

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/21
Chủ đề
1
35
17
0 ₿
Văn hay vl, đọc mà nứng gần chết

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
826
295
Tphcm
0 ₿
Bác làm tui nhớ lại lúc mới vô nghề quá câu chữ rõ ràng xúc tích đọc mà mún nhảy lên dóa liền lun