Q.7 Say tình em 39 sala

Lượt xem: 2,407

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
Nghe các bác rivew quá trời vậy là một buổi chiều thu ngồi buồn. Thằng cò em lại thôi thúc + làm thằng anh lại dâng dầy cảm xúc. Và không bàn tán nhiều phi thẳng tới sala luôn. Đi đầu giờ chiều nên còn khung giờ vàng nên được còn 199k

Được thằng em dẫn dắt lên phòng.
Mình thay đồ vào xông hơi tầm 5p sau thì bé đã xuất hiện.... Bé chào mình rất ngọt ngào ngay lập tức bé đã dìu dắt mình ra ngồi uống nước. Không chần chừ gì bé ngồi tót vào vào lòng mình được một hồi. Tranh thủ sờ bóp cặp vú to của em và hỏi thăm thi em bảo em số 39 .
Sau khi tắm cho mình thì em lại dìu dắt mình lên giường làm đầy đủ kĩ năng, bài bản ; Phần này thì mình nói ngắn gọn

Mình thì tranh thủ khám phá các vòng của bé. Còn bé cứ mải mê làm tình cặp ngực của bé đi khắp thân thể mình và bé lân la xuống dưới ( Đá trứng cút, Lau cột đèn, Xúc bình xăng con )
Chiếc lưỡi thần thánh của em Đá khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới , Cùng với cặp vú to lướt nhẹ theo. Cảm giác tê tái lại bắt đầu mình lạc trôi cùng bé. Tới phần BJ thì mình phê quá nhanh chóng kéo bé 69 sau đó không kìm hãm được đành treo cờ trắng đầu hàng out trong đê mê sung sướng. Rồi bé nói nhẹ nhàng anh nằm nghỉ ngơi xíu nhé để em chuẩn bị bước ấm tắm cho anh.
Đánh giá chung
V1 To bự
V2 Eo thon
V3 Rất đã
Nhất định mình sẽ ghé lại để được khám phá bé nhiều hơn nữa

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Lươn Chúa