Sen foot massage - giá rẻ mà ngon (nguồn TD)

Lượt xem: 7,492

broly

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
29/6/15
Chủ đề
5
6
4
34
0 ₿
Sen foot massage

Địa chỉ: 27 ngõ 16 Huỳnh Thúc Kháng. Các bác rẽ vào ngõ 16, để ý bên tay trái độ trăm mét là thấy.

Giá cả: chỉ có 1 loại vé 130k / 60' thì phải, mình đi hơi lâu, không nhớ chính xác lắm, chỉ nhớ là khá rẻ

CSVC: Giá ở đây chỉ hơn tẩm quất thư giãn tí chút mà CSVC sạch sẽ hơn nhiều. Không ngăn vách mà có phòng riêng. Phòng không nhỏ lắm nhưng chỉ có giường massage với ghế loại massage chân, ngồi khá thoải mái. Ngâm chân thì bằng chậu gỗ bê vào sau. Cũng khá sạch sẽ. So với cái giá là rất được

Vấn đề chính:
NV: Linh, sn 92. Mình bo 150k HJ, tươi tắn không ý kiến gì

Lưu ý: Ở đây khoảng chục em, mình mới đi một lần em này thôi, có thể em khác sẽ khác nhé

Lại một hôm mỏi người, lần này thì mình định đi massage lành mạnh thật, đảm bảo với các bác luôn
Thế là phi vào chỗ này vì thấy hình như một mợ bên otofun mở thì phải. Vào tầng 1 thấy cũng sạch sẽ ấm cúng, ticket 130k thấy khá rẻ.

Nhận phòng, đợi mấy phút thì em bước vào. Giật mình luôn các bác ạ. Phải nói thật là em này hơi...xấu. Bảo sn 92 mà mình thấy mặt hơi dừ, không xinh. Lại được cái đậm người, phốp pháp. Có bác nào mà cứ hay hỏi mấy em massage xôi thịt to béo trong box ấy , em không nhớ, bác có đọc bài này thì chắc là bác thích em này chứ nói thật là không phải gu của em
. Nhìn hơi nản. Nhưng thôi , nghĩ bụng hôm nay lành mạnh, xấu đẹp không quan trọng, kệ.

Đến lúc nhìn quanh không thấy chỗ thay quần,( có quần đem vào đàng hoàng nhá các bác, nhiều chỗ nó không cho mình mặc quần luôn
) thì em bảo anh cứ thay ngay ở đây đi, có em chứ ai đâu, có gì mà ngại

Thế là ôi thôi xong, biết ngay là hôm nay chắc không lành mạnh được rồi.

Nhưng phải cái em này nhiệt tình lắm các bác ạ. Chủ động giúp mình cởi quần áo, treo hộ, lúc sau ra về thì cũng chủ động mặc quần áo và đi tất hộ mình ( bác nào bụng to như mình thì chắc cũng hiểu nỗi khổ đi tất
) mà không cần phải nhắc nhé. Nhiều em khác không được thế đâu.

Thế là lên giường nằm phơi thân cho em ấy xử lý toàn thân, trong khi mình xử lý vòng 1 của em. Người em này phốp pháp nên vòng 1 quả là có trọng lượng, nắn bóp đã đời. Tay mình lần mò xuống dưới cũng không thấy em phản đối gì nên cứ thế thì hành thôi

Kết thúc bằng quả HJ vì hôm nay mình định đi lành mạnh mà, HJ đã là quá chỉ tiêu rồi. Không hỏi em xem có BJ hay không vì nói thật không phải gu, chắc cũng chẳng quay lại

Kết: Ổn. Với giá vé bình dân mà các bác vẫn có phòng riêng sạch sẽ chứ không phải mành che rido ngăn vách gì cả, sạch sẽ hơn Tẩm quất thư giãn.
Tuy em ấy không phải gu của mình nhưng có thể nhiều bác sẽ thích, cũng có khoảng chục em khác nên các bác tha hồ chọn.
(Nguồn: toite3 from TD)