Q.1 Seri ăn mừng người đưa đò. P2 SBD 26

Lượt xem: 585

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Sau một giấc ngủ ngon lành vừa mở mắt ra 8h sáng chuẩn bị đi ăn sáng điện thoại reo .
Nhậu . Cúp máy rụp :cuteonion7:
Kèo sáng sớm nha, nhắn ra Chi Lan Vy ngồi ngắm mấy em trước đã rồi tính , giờ này mấy em massage còn đang say giấc nồng mà. Cf tán dóc xong kéo ra quán Hai Lúc lai rai nay thấy mấy bé phục vụ nhỏ nhỏ con đi tới lui lăn xăn tự nhiên thèm gu nhỏ con , cơn hứng lại tới 2h chốt bill phi qua luôn dubai làm set.
Vừa hôm qua hôm nay lại ghé cũng ngại ngại ấy mà mấy pv lại tiếp tục tư vấn và nhớ gu tui nhưng hôm nay anh đổi gu nha mấy đứa, bé nào nhỏ nhỏ mình dây nha, làm như trúng tủ nguyên cái ipad nhìn mà bé nào cũng nhỏ nhỏ mình dây không vậy dứt liền chọn 26 chốt kèo.:cuteonion9:

Lại lần nữa thêm +1 điểm không biết tinh tế hay may mắn mà pv vẫn đưa ngay đúng căn phòng ngày hôm qua vừa vào, tui cứ như thuộc từng bước đi vào phòng xông đi ra ghế đi vào bồn luôn rồi. Vào xông tý cho bớt mùi bia đã.
Bé 26 vào, quánh giá đúng như giới thiệu luôn nhỏ con mình dây, tui lại ôm bé sờ cặp ngực này hàng thiệt à, đã đã. Tự muốn đem về ôm luôn rồi, bé nói chuyện dễ thương và nhiệt tình chăm sóc thằng em ngay từ đầu.

Onsen bé tắm gội xong bắt đầu trườn ôm quấn tui trong bồn, vòng tay tui ôm lấy bé mà bé cạ cặp ngực rồi hôn cổ xong mút ty nó sướng làm sao bé vuốt thằng nhóc nó lại dựng đứng lên rồi mút nó lần này thì phê cực do đi 2 shot nên out luôn phát đầu phê pha.
Massage khỏe :Làm ổn áp, tui để bé đấm tý thì lại thích ôm bé quấn hơn. Chuyển luôn qua mệt. Bé chiều như người yêu để tui được hôn cặp ngực rồi sờ cô bé bé, ngực mềm mềm tự nhiên làm cảm giác nó hứng lên quá trời , sau hồi chiều thì bé bảo tui nằm sấp xuống bắt đầu bé đổ dầu và trườn lên cứ từ từ mà cảm nhận sự tê tái bé làm , cả cơ thể bé trượt lên rồi trườn xuống từ sau ra trước phút chốc thằng nhóc tui đã chào cờ và ngày lập tức bé mút nhẹ nó rồi đá bi mút 2 bên đùi non, tui sờ bóp rồi từ đó bé chuyển qua 69 cơ thể nhỏ nhắn bé làm tui cứ say sưa húp sò mà tận hưởng cao trào đang dân lên , và phát quyết định được bé đẩy lên cực độ phê lết . Nằm 2 cái giò nó run muốn như chuột rút. Đợi bé lại bóp nắn một hồi mới nhẹ lại. Bao tinh tuy mới trữ có 1 ngày đã bị vắt kiệt , đuối mà sướng quá.

Sau mới 2 ngày đã không còn tý sức lực thì ngay ngày lễ tui đã được đến diện kiến bé mới nữa phần 3 mấy bác chờ nhé.
Onsen 2 tip bằng vé theo anh em và một buổi đầy sung sướng.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai xin cám ơn quý khách đã luôn tin tưởng và lựa chọn cơ sở làm nơi xả stress của mình ạ