Lâm Đồng Seri Đà Lạt Du Hý: Hương Sứ 2 - SBD 10

Lượt xem: 13,961

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Hello xin chào toàn thể anh em.
Được sự tín nhiệm của các đồng môn "anchoi", cùng với lời đã tự hứa trước đó, cộng thêm khí thế hừng hực, tinh thần "Vì diendan quên thân - Vì anh em phục vụ" . Nên hôm nay, tui xin nguyện đem thân mình "mỏng manh dễ vỡ" này lết xác ra chiến trường do thám, nhằm tạo điều kiện tham khảo cho các anh em sau này.

Điểm do thám hôm nay mang tên : Massage Hương Sứ 2 - đ/c : H8-H9, Nguyễn Thị Nghĩa, Phường 2, Đà Lạt.

Về CSVC: 5/10. Phòng khá nhỏ, hơi cũ, Có xông ướt nhưng mang không khí ngột ngạt ẩm thấp. Có tắm bồn, mẹ tắm con nên ae lưu ý khoản này nhé.

Đánh giá KTV:
- Nhìn chung về mặt KTV tại cơ sở khá ổn 7.5/10. Từ trước đến nay khi nói đến HS 2 thì điều đầu tiên làm tui nhớ đến ngay là dàn KTV face khá xinh. Tiêu chí cơ sở tuyển chọn đa phần nằm ở thang điểm 7-9. Nói như vậy cũng không hẳn là toàn bộ KTv đều được thang điểm ấy, sẽ có vài trường hợp ngoại lệ và tuỳ theo gu của các BRO nhé. Ngoài lề một chút trước đây có gặp bé A* SBD 09 xinh tuyệt trần, nhìn phát yêu luôn các Bro ạ. khá tiếc hôm nay thám thính thì bé đã off. Bù lại có tia được bé 22 hệ người mẫu ( dự là sẽ có ngày gặp bé sớm nhất)

Vào chủ đề chính hôm nay em "bé" SBD 10:

Bước vào CS, làm thủ tục đầy đủ. Được Locker dẫn lên phòng. Do đi đầu giờ chiều nên CS cũng khá vắng, hơi tụt mood chút xíu bởi bạn locker dắt vào phòng mình không ưng ý lắm, Phòng xông ẩm quá nên thôi đành lướt qua vụ này.

Tầm 5p sau em gõ cửa bước vào. Đưa mắt "liếc" em 1 vòng từ trên xuống dưới, nhưng chưa xuống được bao nhiêu lại phải dừng ngay lại "tâm hồn" của bé. Cặp loa JBL chính hãng còn nguyên tem bảo hành, may là kịp bụm miệng không kéo lại ướt cả sàn. Tui và em ngồi tâm sự khá lâu, huyên thuyên trên trời dưới đất, chuyện đời chuyện nghề, lan man quá tui kéo em lại nói luôn chuyện chính :b36: ( Chuyện đi Massage). Màn tắm bồn cũng không có gì đặc sắc ( có thể nói món "mẹ tắm con" là đặc sản của Đà Lạt thì phải).

Massage khoẻ: Em đi bài khá bài bản, lực tay quá ổn (đối với tui), thích hợp với Bro nào đang yếu trong người nhé.

Massage mệt: Hj 50% - Bj 50%
- Lật tui nằm ngửa, không biết "bà nhỏ" thủ sẵn ở đâu nguyên đàn kiến thả chạy lung tung, da gà da vịt nổi lên hết ráo. Đường lưỡi của bé cũng khá tuyệt, không ngại ngần mà rà mọi ngóc ngách, chăm sóc kĩ "thằng ông nội" của tui không chừa chỗ nào. Đủ độ chín mùi, e nhẹ nhàng lên lick "núm" 2 tay lại giở ra skill "xoáy nòng đại pháp" làm tui rùng mình xém "ói" mấy lần. Bé cũng khá tinh tế, để ý từng chút một cảm nhận của tui, lâu lâu lại hỏi thầm " có cảm giác gì không anh". Sức chịu đựng của tui cũng có giới hạn nên không lâu sau đành "bắn pháo bông" chào mừng chiến công đầu tiên.

Đánh giá tổng quan :
CSVC : 5/10 (CS khắc phục được vấn đề này có lẽ sẽ hot trong Tg tới)
KTV SBD 10:
- Face 6/10
- v1: Real hệ Cam VN
- v2: có chút lipit
- v3, v4 không check.

Tic :150k
Tip: Hj = tic, Bj= tic + Bonus

Chân thành cảm ơn, chào thân ái và quyết thắng. Hẹn các Bro ở chapter sau nhé!!!:ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi and Lục A Ka

Lanla

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/22
Chủ đề
1
21
14
0 ₿
Tiện thể thì tui check 22 hộ thớt luôn r đây. Bé này cao ráo, phần khoẻ làm có lực khá ổn.
Tính tình cởi mở nói chuyện rôm rả.
Face 7/10
V1...hơi bé
V2 có chút lipit
V3 ổn. V4 tự kiểm tra
Phần mệt thì bj/hj là 7/3 phê tận nóc, cho bóp rờ trên móc dưới.

• Love
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Nhanh tay quá hehe. Chúc mừng Bro nhé

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
bài viết rất có đầu tư, là nguồn tư liệu tốt dành cho các anh em diễn đàn, cố lên

• Love

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
face 6đ thui hỡ

• Haha

caycuitrumdl

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/9/18
Chủ đề
5
32
15
34
0 ₿
Bác ơi bên HS 2 còm bé nào xinh nữa ko bác?
Với Mỹ Hạnh bác đi có số bé nào fave xinh dáng ổn chưa?

• Like

Cris225

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/1/23
Chủ đề
0
4
2
Đà Lạt
0 ₿
cho e hỏi mấy e này có được bóp rờ với húp ngã 3 không ạ, e chưa đi bao giờ nên cần ít kinh nghiêm ạ