Q.8 [Seri Đại Náo Q8] P2: SỰ THẬT về Massage Hướng Dương

Lượt xem: 6,342

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Tổng chào toàn thể anh em !

Tiếp tục với "Seri Đại Náo Q8" Thổ Địa xin được vạch trần 1 cơ sở tự PR ảo để kiếm khách.
Như tiêu đề, cơ sở hôm nay Thổ Địa muốn đề cập đó là Massage Hướng Dương (hay còn có các tên khác như Windy Plus, Dâu Tây,...) nằm trong đường số 4 KDC Bình Đăng, P6, Q8.

Tại sao Thổ Địa nói là PR ẢO? Bởi Thổ Địa là khách hàng, đã có thực tế trãi nghiệm. Hoàn toàn khác xa với những bài RP trên mạng mà khi anh em tìm kiếm ra sẽ thấy. (Sau này Thổ Địa kiểm chứng lại mới biết TOÀN BỘ LÀ NICK ẢO, MỚI LẬP để PR, seeding cho quán này)

Vậy khác xa chổ nào?

Thứ 1: về KTV.
KTV không trẻ và làm bài bản như các bài PR.
Mình có hỏi thăm từ KTV ra thì ở đó trẻ nhất là 26 tuổi. Còn có mấy "chị" còn lớn hơn nữa.
Bạn KTV hôm mình đi cũng làm qua loa cho có.

Thứ 2: về CSVC
Các bài PR ẢO thường xuyên nhắc tới nhắc lui CƠ SỞ VẬT CHẤT SANG TRỌNG, ĐẸP NHẤT QUẬN 8, bla bla...
Thực tế thì.... Như hình, anh em tự đánh giá nhé !

Thôi nhiêu đã đủ là kết luận có nên ghé không rồi đúng không anh em???

Câu trả lời tất nhiên là KHÔNG rồi !!

Có vài Anh em inbox hỏi em khu Tạ Quang Bửu có chổ nào chơi OK không?
P3 em sẽ lên cho anh em 1 địa điểm chơi NGON LÀNH.
Bửa giờ em "đại náo" cũng kha khá nơi rồi. Nhưng chưa có thời gian lên bài cho anh em thôi.

Hẹn gặp anh em ở Phần 3.
Anh em nếu thấy bài rp hữu ích, cho em xin 1 LIKE và ĐỂ LẠI Ý KIẾN ĐÓNG GÓP nhé!
Đa tạ anh em nhiều !

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Bài viết có phần đúng, CSVC tạm thôi, KTV đứng tuổi, nhưng cũng có vài em có kỹ thuật ms khoẻ tốt, khi nào kinh phí eo hẹp mới đến .

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Đúng nha, đi 1 lần là trốn luôn, vào phòng nghe mùi khó chịu, ktv chắc 7x. Điểm cộng duy nhất là rẻ thôi. Thấy bác nào lên bài khen là mình nổi hết cả da gà vì gu của mấy bác ấy

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Không phải gu đâu. Mà là tự người nhà vào tâng bốc qua lại đó !

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Hôm bác đi trúng bé nào chứ ở đó bé trẻ nhất là bé 16 mình đi sn 2000, bé nói chuyện là biết còn nhỏ tuổi liền, còn các bé khác thì đúng như bác nói là có lớn hơn. Còn csvc thì mình cũng ko đánh giá cao nhưng vì bé đấm bóp tốt và phần mệt bé làm ok nhất là hàng bé săn chắc, mình dám chắc là hàng ở đó ko ai săn bằng bé 16. Bác thử đi cảm nhận bé 16 nhé bác, bé dáng cao ráo theo mình thì hơi múp nhưng bé có nói bé đang cải thiện nên cũng ko vấn đề gì với mình

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Này chắc bác lầm rồi vì bản thân mình cũng tự có chia sẽ bài cho bé ở đây nhưng mình cũng xem các bác review trước rồi đi thử thấy đúng và tìm đúng bé mình thích nên có lên bài cho bé chứ ko là người nhà hay nhận pr cát-xê gì hết :2onion27:

Bụng bự mê massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/22
Chủ đề
1
21
2
0 ₿
Bác quay lại đi bé 16 thử xem bé sn 2000 đó bác còn bác nói 7x chắc đi trúng số 17 hơi lớn tuổi nhưng cũng ko tới 7x như bác nói :cuteonion50: :cuteonion50:

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Móa mới tạo nick sao bài của tui lại đx nhìu người quan tâm ta. Coi kĩ lại nick ai mới là mới tạo nha cu. Tui đi hàng tháng đây. Ngon đi thử giống tui xem. Đây tui cũng là khách hàng mà chứ có dx trả xu nào đâu. Tự đi tự cảm nhận đây

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Nick mới nick cũ quan trọng gì đâu.
Nói thẳng tại trước giờ lười là rp bên đây
Chứ tôi chơi massage từ thời tiền thân của cdms là massage20k.net kìa (chưa chắc bác biết điều này)

mrtroll2511

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/2/19
Chủ đề
0
7
2
30
0 ₿
Csvc đúng là rất ẹ nhưng về ktv bác nói k nên ghé thì tội mấy ẻm. Với phân khúc này tầm giá này việc tẩm quất của mấy ẻm thực sự ổn. Em có dịp đi vài số. Đa phần k đc trẻ như kì vọng nhưng sự thoải mái với tầm giá đó thực sự hợp lí. Review 15 07 là đúng vì e mục sở thị rồi. Có 16 mấy nay thấy lên bài mà chưa có dịp mục kích. Còn cái bài mà bảo csvc top q8 thì chắc chắn pr bẩn của đối thủ cạnh tranh. Chưa ai ngu mà dám vỗ ngực csvc tốp này top kia để pr cả. Thực sự với e chỗ này như thời Tân đông kinh 2016-2018. Giá ổn với dịch vụ mình mua.

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Mình thấy không nên cãi nhau , tuỳ theo nhu cầu thôi, với giá 600k thì cũng ko nên so với chỗ 1tr. Không nên dìm chỗ bình dân quá để họ có cơ hội phát triển thêm, anh em có nhiều sự lựa chọn.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
chính xác