World Cup [Seri Hawaii] Tập 2 - Tuyệt vời hơn cả lần đầu

Lượt xem: 1,795

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Câu chuyện vào một buổi chiều đầu tháng 12 (do bé nói ko thích viết rp nên mình để dành sau 2 tuần mới post)
Sau lần đầu trải nghiệm sự tuyệt vời của Hawaii nên đã quyết tâm all in vô Hawaii ở WC lần này và may mắn cũng mỉm cười vài lần với những chiếc code quý giá nhận đc từ mod Uchiha (thank mod và Hawaii rất nhiều).
Nhắm bé đã lâu nhưng bé off cả tuần, đầu tuần thấy bé vừa đi làm lại là nhanh chóng book với lễ tân. Tới nơi thì lễ tân đã quen mặt với thanh niên đi code :cuteonion50: này rồi nên thủ tục rất nhanh chóng, may mắn gặp thêm 1 đồng dâm trên CĐMS vừa đi xong nên cũng tranh thủ ngồi chém gió vài câu rồi mới lên phòng. CSVC của Hawaii thuộc dạng đỉnh nhất rồi nên ko phải bàn nữa. Tranh thủ thay đồ vô xông rồi còn ra gặp bé.
Cô bé mình đi lần này thì ae chắc cũng ko còn xa lạ gì, là số có nhiều rp nhất - số 24.
Bé có nhiều rp rồi mà mình thì văn chương kém nên thôi xin phép skip thẳng 2 phần ms khỏe và mệt ae đỡ tốn công đọc, chỉ nói về cảm nhận của mình trong 90' với bé thôi.
Bé rất xinh xắn, cao tráo, V1 ở ngoài to hơn trong hình làm mình khá bất ngờ, v2 săn chắc thon gọn. v3 cong vút tuyệt vời. Phần onsen, mát khỏe và mát mệt thì kỹ năng của bé theo mình thuộc dạng top của Hawaii rồi, ko chê gì được. Đặc biệt về khoản gần gũi tình cảm, dù bé chắc em út ở hawaii nhưng khá dạn (dạn nhất trong các bé ở Hawaii mình đã đi). Xông hơi ra ngồi nghỉ là bé đã lại lau người rồi xà vô lòng mình ngồi như người yêu vậy, mát mệt thì cũng chủ động chỉ mình làm đúng cách cho bé để cả 2 cùng lên đỉnh. Tắm rửa xong ra vẫn nằm ôm ấp hun hít cháo lưỡi các kiểu, hết giờ còn kêu mình chờ để bé dọn phòng rồi khoác tay đi xuống chung. Hơn chục năm đi ms nhưng ít khi thấy được cô bé tình cảm như vậy, xứng đáng là số hot của Hawaii.
Chia sẻ chút trải nghiệm riêng của mình, các đồng dâm đi trải nghiệm có khi khác mình thì đừng ném đá mình nhé.
Lưu ý nhỏ cho ae, ko phải tất cả nhưng đa số mình đi đều gặp, là mấy bé sẽ "hơi" tư vấn up lên vé đi 2 KTV (bạn thân của các bé) để ae chuẩn bị sẵn tâm lý mà từ chối (hoặc là đồng ý tùy ae nhé :3onion15:)

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Vãi cả hơn chục năm. Sư phụ nhận đệ tử một lạy =)))

• Haha
Điểm cảm xúc: kirishi

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, đẹp trai khoai to lại gặp bé tình cảm girl thì hết nước chấm, service full rank :2onion35:

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
ây da, chả qua sống lâu lên lão làng thôi, chứ về số lượng chắc còn thua xa bro, còn phải học hỏi nhiều :2onion35:
Chị 3 rình mình ah :6onion34:

• Haha
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
lên 2 bé thì hơi rát túi tý nhưng bù lại 2 bé có làm tình với nhau không, hay mỗi bé một phương .

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mỗi bé một khúc trên người bác nhé, chứ ko có làm tình làm tội gì nhau đâu kkk

kirishi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/5/18
Chủ đề
7
138
31
0 ₿
Bậy nào, 24 mình đi 1 lần thui, chân ái thì còn ém lại chưa rp. Trúng sẽ đi số khác review cho các bác do đã gạ đc full bộ UltraHD uncensored :cuteonion9:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Vụ gì uncensored vậy?? Album hình hay gì bác? :8onion13:

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Ém chi trời. Ém anh em bạn dì ở đây thì ko dc thử, trong khi mấy bác ngoài congdong thì thử nát bét hết. Bác coi vậy có sai quá sai ko =))