Q.8 [SeriĐạiNáoQ8] Massage Hồng Kông Luxury vô địch quận 8 không?

Lượt xem: 8,824

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Xin chào toàn thể anh em !

Trước tiên xin thành thật cáo lỗi với những anh em theo dõi Seri Đại náo Massage Q8 của Thổ Địa vì đã khiến anh em chờ đợi.
Nguyên nhân là sự cố Thổ Địa bị mất dữ liệu hình ảnh đi rp nên không lên bài được. Mà tính Thổ Địa thì "nói phải có sách, mách phải có chứng". RP phải có hình ảnh chứng minh đã trãi nghiệm thực tế mới lên bài. Cho nên Thổ Địa lấy làm tiếc khi phải thông báo rằng bài rp này sẽ là bài kết thúc Seri Đại Náo Massage Quận 8.

Tuy nhiên, ở phần trước, Thổ Địa có tiết lộ 1 địa điểm ăn chơi Massage mà Thổ Địa cho rằng là dịch vụ tốt nhất trong các cơ sở mà Thổ Địa trãi nghiệm trong quận 8.
Do đi cũng lâu rồi, mạch cảm xúc cũng không còn như lúc mới đi. Nên Thổ Địa không thể làm rp chi tiết cho anh em được.
Nhưng Thổ Địa xin vote 1 vé "vô địch quận 8" cho cơ sở Massage Hồng Kông Luxury đường Tạ Quang Bửu.
Anh em ở gần khu vực này hãy ghé trãi nghiệm thử 1 lần, để thấy rằng quận 8 vẫn còn 1 nơi gọi là "chốn ăn chơi" xót lại trong cung đường "nát" Tạ Quang Bửu.
Thổ Địa không nhận PR cho quán, cũng không hưởng lợi ích vì từ quán này.
Tinh thần ăn chơi Thổ Địa là: tệ phê phán, tốt chia sẻ.

Nếu quán có thấy được bài này của Thổ Địa, cũng mong quán giữ vững được chất lượng và phong độ. Để anh em quận 8 có chổ ăn chơi đúng nghĩa mà không cần phải tìm về trung tâm.

Lần cuối, Thổ Địa nhấn mạnh. Đây là quan điểm cá nhân của Thổ Địa và Thổ Địa chỉ so sánh với các quán mà Thổ Địa đã đi trong ĐỊA BÀN QUẬN 8 chứ không so sánh với các quán lớn ở trung tâm nhé!

Thanks mọi người đã đọc rp. Hẹn mọi người ở 1 bài rp khác nhé!

P/s: Note lại tên cơ sở và địa chỉ cho anh em dễ tìm đây:
MASSAGE HỒNG KÔNG Luxury
921a Tạ Quang Bửu, P5, Q8.

• Like
Điểm cảm xúc: Ashib

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
Giá vé với tip sao vậy bác, tui đang bên cầu chữ y đây

ThichVuiVe

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
30/10/19
Chủ đề
11
73
23
0 ₿
Tui ít khi nào bình luận , nhưng đọc xong topic thì chỉ xác định bác tự pr cho quán thôi :)) nhiều khi bác là người của quán cũng không chừng ấy chứ kkk .
Tui cũng trong *** *** đây :) chào thân ái

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
Haha. Chẳng ai rảnh đi check đủ thể loại. Đủ quán. Đủ quận. Làm cả 1 seri để pr 1 quá

Do bên đây chỉ đăng về massage nên tui ít lên bài.
Mời bác qua ****** tìm tên nick tui để kiểm chứng nhé

Thổ Địa SG

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
15/5/22
Chủ đề
7
27
31
0 ₿
À tui biết ông rồi.
Bài trước nhốt hay sao mà bài này vào cmt nhỉ

Anhmassager

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/18
Chủ đề
3
16
1
53
0 ₿
Cai chỗ nay lúc trước la tiệm spa massage có bum bùm bum ,nghỉ thời gian mới mở lại chưa đi, bro nao đi roi cho lai info số mây em dùm thanks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.