Cà Phê Series cafe bj - Hương lộ 2

Lượt xem: 4,403

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
55
57
0 ₿
Tiếp tục chuột bạch quán mới, bữa có việc đi qua khúc HL 2 gần ra tới quốc lộ nhé ae, thấy 2 em ngon quá nên quay xe tấp vào đi đại 1 em tên Thảo tướng người cao ráo có da có thịt. Mình 170cm mà ẽm đứng gần bằng mình á. Vào làm chai nước suối xong lên bj thôi.
Vừa vào thì em hỏi a đi suất 250k. Do lần đầu nên thôi bj cia trãi nghiệm xem sao, mai mốt tính tiếp.
công nhận em làm tình ngon anh em ạ. Liếm từ gáy tai, xuống tới đầu gối, xong lật người lại liếm khắp lưng mông đùi sau. Có mút trứng cút , lúc ngậm con cu mình thì em nó lấy lữoi soáy quanh đầu cu mém out luôn hên kìm đc. Mình thuộc dạng mau ra, không hiểu sao hôm nay hơi lâu. Ẽm nói khoẻ quá. Cu dài nữa chịch sướng lắm đây, Mình cười thôi không nói gì gần hết giờ cuối cùng củng CIA trong sung sướng.

Hôm nay quay lại tính test em mới mà thấy ẽm ngồi nên thôi kêu luôn lên thì các công đoạn vẫn như hôm trước. Khúc hay ở đây lợi dụng trên lầu vắng người Mình rủ ẽm ra ngoài đứng bú kích thích vl anh em ơi. Vừa quỳ bú mình thì canh nó hấp dẫn cực. Sau khi quăng 500k vào ẽm thì mình kết luận sau 2 lần gặp ae nên BJ thôi chứ chịch củng chán lắm cơ bản hơi rộng.

Địa chỉ quán tên Như quỳnh kế bên quán cơm. Nếu đi từ 4 xã lên quán bên tay trái gần ra tới cầu vượt chỗ quốc lộ nhé. Còn từ quốc lộ đi vào thì tầm 500m bên phải vào quán cứ chạy xe thẳng vào đừng để bên ngoài dễ mất xe lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Vincent79 and Otaku12

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Bộ môn này nghe hấp dẫn quá nhỉ. Mà tiếc HL 2 thì xa quá