Q.1 Series Cày Cấp - Ngoại tình cùng Nữ Hoàng 69 Queen

Lượt xem: 3,574

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
Chào anh em, nay trời quang mây tạnh nên tranh thủ giờ nghỉ trưa viết vài dòng review cho anh em nhân dịp Queen cũng mới trở lại. Vẫn cung đường cũ với hàng cây xanh mát, cung đường TQK trung tâm vui chơi với nhiều quán karaoke tay vịn, massage thư giãn kèn sáo, HTGD xoa bóp thằng ku em, quán ăn, quán nhậu,..... Cứ đúng quán quen là Queen thì vô thôi, gặp bé 69 cũng lâu rồi, mà giờ mới có dịp report. Nếu anh em nào đã đọc bài '' Massage là Cảm Xúc hay Nhu Cầu '' của X thì sẽ hiểu hơn về bé 69 mà X đã gặp ở Queen. Anh em nào chưa biết thì có thể vào link này xem nhé

Khi đi massage thường là chúng ta có nhu cầu và cần giải tỏa thế nhưng cách giải tỏa như thế nào và quá trình như thế nào mới là điều quan trọng. Với bé 69 mình gặp ở Queen thì đúng là vừa được giải tỏa nhu cầu mà lại tràn đầy cảm xúc thăng hoa, cảm xúc ở đây không phải là tình yêu nam nữ ( mới gặp lần đầu mà yêu đương gì ), cảm xúc ở đây là em mang đến cho mình 1 cảm giác là chăm sóc, nhiệt tình như 1 người bạn tình chứ không đơn thuần là giữa 1 KTV và khách, không đơn thuần chỉ là vào làm cho xong dịch vụ rồi đi ra.

Anh em nào thích 1 cô nàng tình nhân trong mộng, 1 cô vợ nhỏ dam dang, 1 cô bạn gái chu đáo, nhiệt tình thì bé sẽ đáp ứng đầy đủ.:sprite-37:

Ấn tượng ở em là khi mệt mỏi ở bên ngoài mà vào gặp em có cảm giác rất nhẹ nhàng thảnh thơi, mọi cái đều được em lo lằng chăm sóc từ tinh thần tới tinh binh, kỹ năng thư giãn của em rất đa dạng nhé, BJ là BJ lút cán không chừa luôn nhé, đặc biệt nếu gặp em 69 thì anh em nên đi từ vé onsen trở lên vì trong bài onsen của em có những chiêu rất phê nha

Body em thuộc dạng ngon và khá chuẩn nhé
Em nhỏ nhắn cao tầm 1m58 thôi.
Ngực to bự có qua chỉnh sửa
Face em dễ thương xinh xắn thôi không phải hot girl nhưng nụ cười rất tươi, đem lại nhiều thiện cảm

Anh em đi vé nuru thì sẽ có màn nuru trên giường lẫn trong bồn tắm, những màn cạ cọ y như JAV, đủ skill từ lưỡi, mông , bướm đều được e dùng như vũ khí mà tấn công mọi ngóc ngách của X, từ nằm sấp đến nằm ngửa, từ thế 96 đến 69, từ thế cưỡi ngựa giao lưu nhẹ bên ngoài của thằng em và cô bé. Đặc biệt do em đã đem lại cảm xúc từ trước nên phàn Nhu cầu được thăng hoa rất phê. Nước e cũng ra quá trời, cả 2 cùng nhau thăng hoa rất tê, khi cả 2 đều đến đỉnh thăng hoa thì em còn nằm lại ôm ấp tâm tình rất lâu, chứ vội vàng bỏ rơi mình, lại thêm 1 điểm cộng cho em.

Tổng kết : Bé 69 vừa kết hợp giữa Cảm Xúc Và Nhu Cầu, theo đánh giá của X em là một trong những số đáng đi nhất ở Queen

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chắc là số thương hiệu của Queen đây mà

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
đây là massage mà ông kia ới

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

ULATROI... CHẮC TUI CHỚT !!
Bữa hôm Queen mới RETURN 4rum cdms , là anh bay vào Box Queen ngay & luôn để hỏi thăm PÉ [69] còn làm hay hok @@ , kết cái Face của ẽm ghê áh.
Mấy nay đang phân vân , lưỡng lự qua tuần sau về Saigon họp, phải bay đi - về trong ngày, tính là tranh thủ trốn đi Matxa mà hok biết đi Cơ Sở nào...
Bên 41 LTHG cứ thêm vài ba NÀNG KUTE vừa đáp xuống hoài kiểu này sao mà nỡ lòng nào đi khám phá cơ sở khác được đây.
Nay X lại up bài về PÉ [69] - Queen này , ĐẮNG LÒNG thặc khổ tâm quá đêêê :(

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Mr Mìn

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Thấy vui cho e nha X :sprite-103:
Hy vọng cảm giác này sẽ last a long time.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
đi super 2-3 bận là hết các số à anh kkk

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Đi Super Onsen mà gặp phải mấy Pé mới vào làm ở Cơ Sở chưa thân với nhau , hok hợp , hok ưa nhau thì mệt cho mình lắm luôn hoặc một Pé "out trình" một Pé lép về cả face + body thì Pé kia một mình cân hết cũng tội cho Pé ấy và cả mình...
Nói thật lòng dù rằng đi 4 Tay cũng đã đi kha khá , nhưng tới nay anh vẫn hok thấy ưng cặp nào ngoài cặp 08 & 09 Thúy Vân - Thúy Kiều P.A Relax ngày trước , đi 4 Tay với 2 bà này thật sự thỏa mãn được cả tinh thần lẫn thể xác , 2 ẽm chơi thân với nhau ngoài đời nên khi đi 4 Tay hok cần phải bảo nhau ai mần trước ai mần sau , ai mần trên ai mần dưới , phối hợp rất đồng điệu mọi mặt... tới tận bây giờ vẫn hok quên
kể cả đi 4 Tay cặp 09 (Pé có "tha thu" Never Give Up ngay bả vai áh) & 16 (Đại DDCN) Kim Huy vẫn hok bằng dù trình "làm kỹ thuật" cũng hok hề kém... nhưng cái cảm xúc vẫn thấy thiếu thiếu giề đấy.
Những Cơ Sở đã từng đi 4 Tay qua vì tính hiếu kì... nếu hok tính cả cái Động Bàn Tơ - BLC bên T.S thì chỉ có ở 41 LTHG mang lại nhiều cảm giác ổn áp thứ nhì đối vs anh. Nói một hồi bỗng dưng muốn đi 4 Tay @@

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx