[Series Cày Cấp] Tiffani Quận 7 - Bé Ngựa Hoang Dại

Lượt xem: 10,898

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
Chỗ này chắc nhiều anh em biết, hơi xa 1 tí nhưng phòng ốc, nhân viên rất ok, phòng thường 300k, vip 500k. Có mấy vé thái cao hơn nữa mà X ko đi, đi thử cái phòng vip 500k thời gian 75 phút như thằng bạn bảo thôi. Phòng kiểu từ spa qua nên sạch sẽ, thoáng, rộng nhé, trang trí không nhiều nhưng đầy đủ, xông hơi thì xông ở dưới rồi lên phòng, trong phòng không có xông hơi

Bên này được cái là massage rất bài bản, phần khỏe rất tốt nhé, có đá nóng, ngâm chân đầy đủ luôn nha. Cũng được 70% so với massage khỏe thuần túy
Đặc biệt là KTV thì nhìn sơ qua đều trẻ và xinh cả, mình đi bé tên Thư, à ở đây gọi tên chứ ko gọi số
Bé cao tầm 1m6, mới có 2k2 à.
Face xinh và teen lắm mình chấm bé được 7,5đ
V1: căng tròn tuổi mới lớn 9đ
V2: ko mỡ thừa
V3: cũng đủ xài, láng mịn lắm
V4: đúng chuẩn gái teen, nước nôi như thác, tiếc là ko được 69

Bé này chăm sóc rất tận tình nha, lấy thùng gỗ cho mình ngâm chân, massage chân nhẹ nhẹ, rồi mới dìu lên giường massage
Ở đây mình đi vé phòng Vip ko có thái nhưng khi nằm sấp bé vẫn đi lưỡi rất phê nha, có món thả kiến nữa, cặp ngực thì cũng rê ra trên người nữa, ta nói nó hứng ghê. Mà cái tuyệt vời hơn nữa là gì anh em biết không ? Đó là bé BJ rất nhiệt tình, Bj 100% không dùng tay và Bj lút cán luôn nhé, không phải dạng hời hợt, đá bi đá cà đầy đủ luôn nhé. Bé còn tạo điều kiện cho mình thư giãn cho cô bé đã ướt của em nữa chớ, có lẽ làm bé có cảm giác quá nên bé đè mình ra hiếp luôn.

Lần đầu ta đi massage mà bị 1 bé đè ra hiếp như vậy, sau khi bắn 1 shot xong xuôi, X cứ nghĩ là đã xong rồi, nằm ôm ấp em tí xong thì về, ai ngờ em lại khều khều mình từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên, sau đó lại auto BJ tiếp cái thứ 2 lun. WTF cái gi thế này, vé này nhớ có 1 shot mà, thôi thì bé nhiệt quá thì mình cũng chịu lỗ vậy, để bé thổi tiếp, mình cũng gãy đàn góp vui với bé, ai ngờ gãy đàn sao mà nươc ra quá trời, đàn cả 30p rồi mà chưa kết thúc bản nhạc, tới đây mình biết lố giờ rồi nên bảo :" Em ơi chăc ngưng quá em à ". Em lạnh lùng đè mình xuống và Bj tiếp, lại 5p trôi qua vẫn chưa ra được, mình lại bảo thôi lần 2, thì e vẫn đè minh ra hiếp tiếp, thôi thì đành buông xuôi cho em hiếp tiếp vậy.

Cuối cùng, dưới sự kháng cự mãnh liệt của mình thì em cũng tạm buông tha, vào tắm lại cho mình, lúc tắm cũng không quen bj khều khều thằng Ku nữa chớ, kiểu này có time chắc phải làm 2 suất quá. Xuống tính tiền thì thằng bạn nằm ngủ ở phòng chờ luôn, hỏi ra mới biết làm lố giờ hơn 45p luôn. OMG lần đầu di mà bị lố dài đến vậy, hóa ra ẻm hiếp mình hơn 45p cơ à.

Lần đi Tiffani đầy kỉ niệm, tiếc là quán xa quá nên ít có cơ hội đi lại B12

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
tick 500k á, có ghi mờ, tip thì mình tip thêm vì bé đó làm nhiệt mà lại lố giờ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vậy mà bữa trước không set kèo lên đây B12gì chứ e hay uống beer bên q7 lắm áyociexp50

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Anh ơi đi trốn với em
Mình đi đến nơi có biển bạc núi xanh
Chạy con xe em chở anh tròng trành