Halloween Q.12 Series Gà Cưng 28! Chân ái mới chăng?

Lượt xem: 881

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
42
1,229
243
TPHCM
0 ₿
Dạo này sao mình may mắn thế nhỉ. Lại lụm được code event Halloween. Sẵn trong lòng đang nhớ đến 28 liền móc cái cùi bắp ip XV đặt hẹn liền. Tới nơi thì thủ tục cũng nhanh gọn lẹ hơn bình thường nhìu
CSVC : Quá Oke,sạch sẽ,rất good ! Locker nhiệt tình
Lên phòng vừa xông hơi vừa có cái cảm giác hồi hộp, nôn nao nhớ lại nụ cười ấy cùng service dâm vô điều kiện của em khi lần đầu gặp mặt.Xông khoảng 10p thì em vào. vẫn khuôn mặt ấy cùng vóc dáng dâm đãng ấy
Em nó nhìn tôi và nở 1 nụ cười dâm dục , cả 2 lao vào cháo lưỡi thay cho màn chào hỏi và kết thúc bằng một cái vào má vì tôi giữ lời hứa vào gặp em .
Em cởi quần áo để lộ nguyên thân hình quyến rũ để vào bồn tắm với tôi.
2 đứa lại ôm ấp hôn hít quằn quại trong dòng nước. em còn không quên thỉnh thoảng cúi xuống ngậm lấy con cu của mình mút chụt một cái. Kỹ năng em trong bồn đủ làm tôi xao xuyến , cố kìm nén để tận hưởng đến những cái hay ho hơn đằng sau .
Tiếp theo lẽ ra là massage khỏe nhưng tôi cũng không hứng thú lắm gọi em vào nằm cùng với tôi, anh em mình tâm sự. Tâm sự thì ít mà mò mẫn thì nhiều .Dâm thuỷ của em nó cũng từ từ tuôn ra . Nói chuyện mò nhau được một lúc cơn nứng cũng tới ,hiểu ý em cúi xuống liếm ti tôi chùn chụt, tôi cũng không chịu để yên đè em ra bú liếm, mút ngấu nghiến đầu ti đang căng cứng rồi xuống hột le của em, tay không quên thọc vào khám phá cái lol đang rỉ nước.Được 1 lúc thì em đè tôi ra trườn nuru .
Tôi úp ngược người lại em trườn xuôi rồi lại ngược, lợi thế bầu ngực to và cái lưỡi điêu luyện của em mang đến cảm giác phê phê khó tả.Không quên màn wc thần sầu của e , lưỡi em xoáy sâu kết hợp tay vuốt thằng nhỏ, cảm giác mà chắc khó làm tôi quên được . Sau đó lật ngược tôi lại ốp cả bộ ngực đồ xộ cùng dòng suối của e , áp vào người tôi mà trườn tiếp. Em cũng kết hợp liếm láp tai má từ trên xuống dưới không bỏ sót một bộ phận nào.

Cuối cùng đến việc cuối chăm sóc thằng nhỏ, em mút lên mút xuống thỉnh thoảng đưa mắt đảo lên nhìn tôi mà ôi sao cảm xúc sung sướng đến thế. Em cứ thế mà BJ. Được khoảng 10 phút tôi đã không kìm được trước đường lưỡi uốn éo nhịp nhàng đó. Tôi ra trong sung sướng ngập miệng em mà em vẫn mút tiếp không ngừng. Thật mãn nguyện và hạnh phúc, cái cảm giác ấy.

Bé 28
Face : Trang điểm nhẹ nhàng nhưng vẫn toát lên vẻ đẹp làm say đắm lòng người. Giọng miền tây chân chất ngọt ngào, gặp là có cảm tình liền luôn. Đúng gu mình thích.

V1: Vừa tay,săn chắc bóp rất sướng. Hàng real 100%.

V2: Ôm sướng.

V3: căng tròn.

V4: anh em nào thích 69 thì toẹt vời ông mặt trời.

Service : BJ 100% tới giọt cuối cùng. Bé cho mình cảm giác như người yêu, quấn quýt rất tình cảm nha. Bé làm nhiệt tình lắm, thêm cái âm thanh đê mê phê phê của bé gây nghiện nữa. 10 sao luôn !

Mình sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa ,không bít có phải là Chân Ái mới trong tương lai hay không? Nên ae có gặp thì nhẹ tay, mình xót lắm ^^

Tic event free . Tip như Tic

Cám ơn BQT diễn đàn vs các Mod đã tài trợ chương trình này

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Cẩm Thy và bé cảm ơn anh! Mong sớm được gặp lại anh ạ!

• Love
Điểm cảm xúc: cuonghoib6