Q.10 Series Hot - Sò Tươi Hawaii - Ai Đi Nhớ Mãi

Lượt xem: 8,958

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Lại chào các anh em cộng đồng massage lần nữa, sau một thời gian du lịch qua Ai Cập thăm các Queen Cleopatra, thì nay được anh Lục da đen giao 1 nhiệm vụ ẩn, bí mật thám thính quần đảo Hawaii ở LTK xem có những gì bí ẩn, có những gì hấp dẫn để khai phá cho anh em đổ bộ xuống chiếm đóng khu vực này. Dẫu biết đây là nhiệm vụ khó khăn, 1 thân 1 mình chống chọi với nguy cơ bom đạn chông gai, nhưng với quyết tâm của 1 điệp viên lâu năm x.X.x từng đóng biết bao bộ phim nổi tiếng thì nhiệm vụ này sao có thể làm khó được anh. Thế là anh quyết tâm lên đường, các bạn hãy theo dõi bộ phim của anh ấy ở dưới đây nhé

Trong khi cưỡi thuyền đến Hawaii thì thời tiết mưa gió bão bùng, sấm chớp đì đùng, điệp viên x.X.x phải vượt qua 10km giông bão, để đến khu vực 10 còn gọi là Cấm Khu X - biển LTK - quần đảo Hawaii tọa độ 324/9

Sau khi âm thầm lên đảo, tiến nhập vào vực bên ngoài thôi thì anh ấy đã choáng ngợp bởi không gian rộng rãi, sang trọng của Hawai, từng dãy ghế sô fa rộng, sảnh tiếp khách to, tivi bự chiếu những thướt phim bikini đầy hấp dẫn. Đ
ây là 1 góc nhỏ của khu vực

Qua được ải đầu thì tới ải thâm nhập trung tâm, lần này thâm nhập cấm khu với mật mã KING - 990k
Cấm khu KING - 990K này phải nói rất to và rộng với đủ vũ khí nguy hiểm như
- Xông hơi ướt: to rộng 2 người ngồi được, đặc biệt hơi lên rất mau, xông rất đã, ống xả hơi nằm ở góc ngoài chứ không phải ngay dưới chân như nhiều chỗ khác, nên xông hơi được toàn thân, chứ không phải xông mỗi cái chân như bao cấm khu khác. Điểm cộng lớn cho món vũ khí xông hơi này​
- Xông hơi khô: lúc đang xông hơi ướt thì em đã vào, qua làn hơi nước mờ thấy em chạy tới chạy lui lo pha nước trong bồn, lo lấy chậu nước cho mình ngâm chân. Lại nhớ câu '' Ở ĐÂY SƯƠNG KHÓI MỜ NHÂN ẢNH '' . '' THẾ LÀ ẢNH ĐI RA GẶP EM ''. Ra chào em trong làn hơi nước, lúc này vẫn chưa ngắm rõ em do làn hơi nước và vào xông hơi khô, vừa xông vừa ngâm chân rất đã. Lại thêm 1 điểm cộng cho món này​
- Giường : ở đây chơi đúng kiểu giường luôn chứ không phải là giường massage, giường to, rộng nằm thoải mái, ôm ấp sướng tê. Có tủ đựng đồ luôn nhé anh em​
- Bồn tắm to rộng, tiếc là phòng này bồn không có sục như lần trước nhưng màn onsen của em bù lại thì rất phê​
Sau mấy tấm hình là phần chính của nhiệm vụ nè anh em​

Sau khi xông hơi ra thì bé đã thay xong xiêm y, quấn mỗi cái khăn tắm đến bên mình lau mồ hôi ( 1 điểm cộng tiếp ). Chỉ có 1 cái ghế nên đành mời bé ngồi lên đùi mình cho bé đỡ mỏi chân :still-dreaming: nhân tiện giao lưu nhẹ body với nhau, và từ đây câu chuyện bắt đầu.
Face của em theo mình đánh giá là xinh và teen lắm 2k mà. Nếu có cho điểm là khoảng 8đ
Chiều cao tầm 1m6​
Ngực hệ cam việt nhưng rất săn chắc nhưng cái chết người ở chỗ là vòng 3 căng tròn nảy nở, bóp vô 1 cái là bàn tay run rẩy vì sướng các chiến hữu ạ. Đó là X tôi chưa nói, chưa lướt xuống bên dưới, vì khi lướt xuống thì chỉ có 1 câu thôi
'' Sò Tươi Tuyệt Phẩm - lần này Trúng Độc....... Đắc rồi ''.

Đánh giá về cái này nhiêu đây thôi, anh em tự cảm nhận, riêng X thì chỉ thấy tuyệt vời khi chỉ mới chạm sơ thôi nha​

Vé này có tắm onsen và đúng chất là tắm onsen nha các chiến hữu, anh em nên cẩn thận pha này vì dễ gục ngã, mà có gục thì báo em trước là làm 1 hay 2 shot. Làm 2 shot thì tip thêm cho em, riêng hôm nay X đi thám thính nên chỉ thử 1 shot trước xem sao. Các ngón nghề được em thi triển, tuy chưa full bài như các chị dày dặn kinh nghiệm nhưng lại tràn đầy cảm xúc. Phần này mình chấm em đem lại cảm xúc rất cao, đặc biệt em tắm rất kỹ nha, thích điều này vì sự sạch sẽ trong sáng của cả 2 :beauty:

Vé này có thái nuru,... nhưng lần này là X đi theo kiểu phá cách, vô chiêu vô thức nên không theo bài bản nha. Tuy lần đầu gặp nhưng em tạo cảm giác như cả 2 đã thân quen nhau từ lâu, không có khoảng cách, tắm xong lên ôm ấp như người yêu, nằm lên người quấn lấy nhau như 1 cô người yêu bé nhỏ. Thời gian lúc trên giường không phải chỉ là giữa khách và nhân viên mà cả 2 cùng làm cho nhau, cùng tận hưởng cảm xúc, cùng thăng hoa với nhau. Cái hay của phá cách là làm theo cảm xúc, khi cả 2 có cảm xúc thì mọi chuyện như thuận theo tự nhiên vậy đó, cảm giác hoang dại bản năng thôi các chiến hữu ạ. Bé theo gu nhẹ nhàng tình cảm rồi mới đến cảm giác thư giãn nên anh em nên từ từ sẽ có nhiều cái hay lắm.

Vẫn nhớ như in cặp mông săn chắc ấy khi vào thế nuru vừa làm vừa bóp cực săn chắc, X ta nói bây giờ viết cho các chiến hữu mà đôi tay như vẫn cảm nhận hơi ấm, cảm nhận được sự run rẩy, sự săn chắc, sự sướng rần rần khi chạm vào cặp mông đó

Nếu nói có gì đặc biệt nhất trong lần này thì X nghĩ sẽ có 2 điều

Thứ nhất là cơ sở vật chất dịch vụ rất tốt, locker phục vụ đều ok, lễ tân cũng nhiệt tình tư vấn, tận hưởng sự thoải mái về cơ thể

Thứ Hai là bé KTV 35 làm rất tốt nghiêng về phần mình thích là cảm xúc tình cảm. Mà chết 1 cái là em sở hữu món Sò Tươi Tuyệt Phẩm, mà giờ nhớ lại thôi cũng khiến tâm hồn rạo rực rồi các chiến hữu ạ. Lại bán thêm món parabol cực săn chắc bao doggy, làm người ta cư say mãi

Tip 1tr, nếu 2 shot thì tip 1tr5.

Trên đường rời đảo thì lại đói nên làm tô phở thêm trứng hột gà bồi bổ

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
15
362
174
10 ₿
Cảm ơn huynh đài X, xung tui cũng muốn đi mà còn ngại, giờ đọc bài này chắc sẽ thử bé 35 của huynh đài X mới dược

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Ái chà chà .....quá nhanh quá nguy hiểm điệp viên *** ơi

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
À à à. Thì ra hôm bữa ghé Thủ Đức rủ uống cf ko đi là để qua đảo Hawaii tắm biển và ăn sò :look-down: :baffle:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: MrxXx and LSO

Massage Hawaii

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
9
108
50
0 ₿
Tuyệt vời quá bro :beauty:
Sang tuần lại qua nhá, còn số 28 thơm ngon mời bạn ăn nha :)))

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
điên viên nay chèo thuyền tới tận đảo xa để đánh bắt thế này
CSVC nhìn đã hen . nhất là cái giường to thế thì tha hồ lăn lộn vùng vẫy cho thỏa chí trai

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Tô phở thêm trứng hột gà bồi bổ ... này X ăn ở quán Phở nhỉ !?
Nhìn cái bàn mới nhận ra được áh , cứ nghĩ đâu Cơ Sở Hawaii thấy X vất vả quá nên bồi dưỡng tẩm bổ cho X chứ @@ Hawaii thật là bậy quá xá bậy đó mà ... sao lại để THƯỢNG KHÁCH VVIP như X đây vượt biển xông pha , 1 thân 1 mình chống chọi với nguy cơ bom đạn chông gai , làm CHUỘT BẠCH rà mìn cho 500 anh em 4rum cđms ... xong công chiện để bụng X đói meo rời Đảo phải tự mình đi ra ngoài ăn.
Amazing!! Good Job & Respect @MrxXx
Hawaii nè , lần sau nhớ quan tâm chu đáo việc hỏi han khi Khách mần công chiện xong ra về nhá =))))

• Haha
Điểm cảm xúc: Vo Tinh 99

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
kkkk bữa đó bận thiệt mà, tối nổi hứng lại có nhiệm vụ ẩn nên xách xuồng máy bơi qua Hawaii làm tí sò tươi :sprite-48:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
giường to rộng thoải mái lắm bạn hiền, gặp bé cứ mời gọi ăn sò miết, làm ăn mãi no nê :big-smile: