Q.1 Series số HOT-(Event GCH) Nhẹ nhàng thị tẩm của 09 Queen

Lượt xem: 2,070

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Chào các anh em diễn đàn, hôm qua may mắn cuỗm được trái cam của BTC Event Giựt Cô Hồn, thế là may mắn đổi trái cam thành cái code Queen quận 1 để vào thăm bé 09 như mong muốn đã nói cùng bác @El_Nino09 . Cùng không biết là trùng hợp hay số trời đã định, mình giựt trái cam, vô gặp 09 cũng được em cho ăn cam luôn nhưng cam của em dạng tự nhiên, không chất bảo quản mà lại chín mọng săn chắc nha, hehe cái này để nói sau :beauty:

Sau khi đến thì thủ tục nhanh gọn, được dẫn lên phòng lần này là lên phòng tận lầu 3 nhưng yên tĩnh ấm cúng, ngồi lướt tiktok xíu thì e gõ cửa bước vào chào hỏi, em cười rất tươi và nhìn kỹ em rất loli nha các anh em. Trong bộ áo yếm màu hồng xinh xắn cùng chiếc váy ngắn không ôm hết bờ mông của em, mỗi khi em cuối người pha nước thì nhìn đằng sau rất ư là nóng nực

KTV 09
nghe nói em vừa làm massage được 2 tháng à
Cao tầm 1m5 nhỏ nhắn mi nhon, khá loli​
Vòng 1 hệ cam việt săn chắc không bảo quản, bao ăn​
Vòng 2: có eo đàng hoàng​
Vòng 3 : căng tron của tuổi mới lớn, em mới 2k1 à​
Vòng 4: thơm tho, ngọt nước, trắng hồng​
Thái độ : vui vẻ nhiệt tình, đặc biệt e thích trò chuyện nên vô em nói líu lo à, rất vui vẻ, ai cần người tâm sự, người trò chuyện là gặp em đúng bài​
Service: em mới vô nghề nên còn khá ít kinh nghiệm, nhưng tay nghề ổn áp nha anh em làm cũng rất phê, nhất là phần tắm em đi bài lưỡi bài quyền thái rất cảm giác​

Tắm Onsen: cả 2 ngồi ngâm nước, vừa ngồi vừa tám làm quen, tám riết em quên làm onsen luôn kaka nhưng nhắc e cái là em làm liền. Trời phú cho e chiếc lưỡi làm tình khá phê, đường lưỡi em đi tuy chưa nhiều kinh nghiệm nhưng vẫn đọng lại cảm xúc rất phiêu, ngực hệ cam nhưng vẫn đánh bài tắm onsen ok nhá, nhất là màn bánh cam kẹp xúc xích vẫn tràn đầy cảm xúc. Tiếc là em chưa nhiều kinh nghiệm và nhiều bài ở màn này, theo thời gian có lẽ em sẽ là 1 trong các số hot tại Queen. À quên nói là em BJ gần như không dùng tay luôn, màn đá cà, súc bình xăng thời buổi xăng tăng này của em phải nói là rất phê, anh em phải tận hưởng món này từ em

Tắm xong lên làm thư giãn luôn sau đó mới làm massage nên nằm sấp để em đi bài lưỡi và quyền thái tiếp, ngửa lên vẫn vậy, sau đó là BJ và đặc sản đá bi, súc bình xăng, sau đó là 69 và thư giãn BJ, kết thúc bằng màn CIA của em rất phê, em CIA rất tận tâm, rất lâu không sót giọt nào, đến khi mình tận hứng mới thôi chứ không phải kiểu CIA tí là bỏ ra đâu nha. Sau khi đã thăng hoa thì em làm massage khỏe, tuy còn non nớt nhưng vẫn rất cố gắng nha, đá nóng đầy đủ lun

Tâm sự với em trong lúc làm thì nghe em nói thấy tội ghê, em bảo hôm trước có anh khách vô mà chọt tay vô v4 non nớt của em mà chơi 4 ngón tay một lúc, em bảo e đau mà phải cắn răng làm sợ bị xuống phản ánh. Làm xong em nói em khóc luôn, bùn giùm cho em, cũng khó hiểu cho ông nào chơi mạnh bạo đến vậy.

Bé 09 này trẻ, teen, xinh xắn, thái độ vui vẻ, thích nói chuyện phù hợp anh em nào thích tám nha. Kỹ năng còn non nhưng rất chịu khó học hỏi, là mầm non số HOT trong tương lai gần. Anh em đi giữ hàng tí nha kẻo em sợ bỏ nghề lại uổng

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Sắp tới chắc mình ghé Queen bé 09 luôn. Cho bé 09 HOT luôn :big-smile:.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Bé này thích tâm sự, a nghĩ hợp với em á

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
58
66
0 ₿
Giang hồ 4 ngón này chắc coi JAV nhiều nên bắt chước theo.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mình thì dễ lắm. Ko đấm bóp ko nuru. Mọi chuyện cứ để tự nhiên bé phát huy :haha: . Mình cũng còn non hok bằng bác và các ae ở đây thì làm sao chỉ bé đc:beat-brick: