Q.1 [SG][27DBQ1] Khi ta lấy 19 kết hợp 16 thì sẽ ra 27 đó nha

Lượt xem: 2,135

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nhiều khi đắn đo gác tay lên trán làm s kết hợp số 19 với số 16 DBQ1 về lại với nhau để cho ra một số mang đầy đủ tố chất của cả 2, thành ra một sự kết hợp phải gọi là "nhức cái lách"yociexp51

Mà tới hôm nay thì mong ước, nay 2 em 19&16 hợp thể "Lưỡng long nhất thể" sinh ra phiên bản 27 phải gọi là mang trong mình tiềm lực cực cao
HTTP3RoaXNpc2luZmFtb3VzLmNvbS93cC1jb250ZW50L3VwbG9hZHMvMjAxNC8xMi90dW1ibHJfbmdmaHZ1OUNPQTFyNzJ...gif

KTV 27 Yang hồ Thư Thẹo
-Face : Ta nói hai mấy năm đi mx thấy một cái face nhìn ưng mọi góc độ. Cộng quả e đeo kính nhìn DDCN thiệt sự. Cười duyên, da dẻ mịn màn hôn rất cuốn. Dưới góc độ cá nhân Lươn thì em là đẹp nhất òi.
Nếu 16 là đầm thắm, nhìn lâu say đấm vẻ đẹp; 19 là lôi cuốn, nhìn lâu nồng nàn tình ý; thì 27 là cá tính, nhìn lâu thuần túy chân yêu.

-Ngực
: Size cam lai bưởi mềm mại có qua chỉnh sửa nhưng ti bé như hạt đậu nành, hồng hào.
-Eo : Hợp với dáng em , ôm rất đã, có tí lipid để cắn để hôn.
-Mông : To tròn, nảy nảy, to nhất 41LTHG r, ở lầu 5 vỗ 1 cái tiếng vang xuống tận quầy còn nghe,kkk, mông này đã vỗ mãi ko chán.
-Bươm bướm : lán o o, không 1 cọng,kkk. Đẹp, múp múp, nước thì thôi r, nghe ọc ọc. Thơm, thoáng, sạch sẽ, hấp dẫn như một món ăn Michelin sắc hương vị có đủ dù đặt ở không gian nào.

Đặt ở góc nhìn của Lươn thì e là sự kết hợp tuyệt vời của sự nồng nàn mãnh liệt của 19 và sự dịu dàng tình tứ của 16. Thêm nữa 1 phần cá tính, tưng tửng, riêng của em không giống 1 ai.

Thời gian không có để làm massage khỏe đâu nên thôi cảm tui lược qua luôn.

Bài Onsen gợi cảm, lúc bước vào bồn đã gợp vs body em r, kiềm con thú bên trong lắm luôn, nhưng vẫn thua với những skill mơn trớn của em. Em lướt lên lướt xuống, chà bướm r lại cho bú bình, đôi tay Lươn thì tự động khám phá cơ thể e. Sau giây phút vuốt ve nhau là bắt đầu áp sát lại trao những nụ hôn nồng nàn. Hôn nó quyện quên cả đất trời, quên cả nhiệm vụ ở trong bồn luôn.

Em cao 1m6, nặng tầm 50kg bác nào nhắm nổi thì bế nha @@ Bế lên r thấy hơi sai sai mà giờ đâu dám thả, thắt cơ mông gồng cơ đít đi từng bước ra khỏi bồn vs em trên tay. Phải là ông bà gánh còng lưng ở dưới luôn mới cho tui an toàn bế e tận giường. Khổ phận đàn ông 12 bến nước. B12

Cuộc yêu đầu :
Cơ thể em tỏa ra một mùi hương quyến rủ, hơi ấm nhè nhẹ khiến 2 đứa xích gần nhau trao yêu thương. Giờ mới trong thấy em, em thuộc gu hưởng thụ nha, làm em sao thì em nằm hưởng thụ cảm giác Lươn "cạp" từng phần nhỏ trên cơ thể.
Máy lạnh nay s mà không có gió hay là nhiệt độ 2 cơ thể "va chạm" mạnh quá, môi đấu môi, tay se ngực còn tay đặt ở dưới. Không được phân tâm 1 cái nào, phải đặt tâm trí sức lực phục vụ 3 điểm nhạy cảm của em mà nó mệt, nhưng tiếng rên nỉ non, tiếng thở cùng với phản ứng sinh lý từ cơ thể em tiết ra thôi thúc Lươn hoàn thành nhiệm vụ của một ng tình dù mệt thấy mồ. Khi mà đôi tay ướm động một mớ tinh hoa của em thì mọi chuyện mới lắng xuống nhưng vẫn chưa kết thúc.

Khúc hợp hoan:
Lúc cảm xúc mới lắng đc tí là bắt đầu lại lên, tâm trí 2 đứa dâm tặc đụng nhau chỉ có nhiêu đây. Em hết đi lưỡi, chà ngực, chà bướm r lại chà mông, tầm 10p đè tui thì em mới cho nằm ngửa, tưởng sắp sướng ai dè khổ hơn. Em có nhiều tư thế thật sự ít thấy: nữ cao bồi cưỡi ngựa,xoay lưng phía sau,truyền thống,69,... nhúng nhảy đủ kiểu để hành hạ thẳng nhỏ, gần lên đỉnh là em đổi thế để duy trì cuộc yêu. Vừa mệt vừa sướng, bị kích thích nhiều đến nổi giờ chỉ out lẹ cho đỡ khổ, chứ mệt lắm r (có fwb r mà vẫn không chịu nổi nhiệt này luôn @@). Out ra như là núi lửa và em cũng nhẹ nhàng đón lấy tất cả trong tình yêu thương nhẹ nhàng.

Service : Tâm tình - tâm sự và làm tình , DBQ1 lại có thêm 1 số chiến, full service ngoài 16,19 ra.

Thái độ : Nếu 16 là êm êm mà dịu dàng nâng niu cảm xúc, còn 19 là nhiệt bỏng đến từ phút giây thì 27 lại là một biến số lạ, lúc nồng nàng cháy như một đóm lửa đốt lên cảm xúc thăng hoa lúc thì dịu dàng quan tâm như dòng nước ấm xoa dịu mọi thứ.

Để lại đây cái gif này, gửi lại đây những cảm xúc này, gửi lại những cái hôn này.

Thiệt hại :
-Tip và tic : Free all
Cảm ơn BQT đã làm ra event Seagame này cho ae tham gia.
B11B11
Cảm ơn Dubai Q1 luôn thấu hiểu và tìm kiếm, đào móc đâu ra nhưng KTV đặc biệt cứ làm túi tiền Lươn hao mòn từng ngày, làm bạn với mì gói, haha cảm ơnB12B10yociexp97

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nay tha cho e nó làm full bài để coi s thôi chứ chưa chủ động nhiều mà yociexp45