Q.1 (SG)(BCTT)Bước Chân Thần Tốc đến BDQ1 săn số 19

Lượt xem: 1,268

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
VN thắng Indo 3-0, Mình may mắn dự đoán trúng tỉ số, niềm vui nhân đôi khi vn thắng đội khó chơi như Indo, và mình nhận được code Combo, thật tuyệt vời. Sau khi nhận thông báo code của Mod, mình liền book ngay số 19 BDq1, nghe danh đã lâu nay mới đc khám phá số Hot này. Quả đúng là danh bất hư truyền các bác ạ. Bé tên Bảo Bối, quê Cần Thơ gạo trắng nước trong, Bảo Bối có gương mặt rất xinh, nhìn có nét lai Tây các bác ạ, bé rất tươi, rất dễ cười, chỉ cần chọc ghẹo tí xíu là bé cười híp mắt luôn, rất dễ thương. Khi bé thoát y ra thì ta nói xin lỗi chịu ko nổi, làn da bé trắng mịn, cặp đào tiên thì vừa to vừa mềm, 2 đầu ti hồng hào, vừa bóp vừa nắn vừa xoa vừa se rất đã tay, còn bú liếm thì pheeeeeee. Bé dắt mình vào bồn tắm, mình chủ động tắm cho bé luôn các bác ạ, mình lấy xà bông chà khắp người cho bé, mà chà kỹ nhất là 2 quả đào tiên, vừa chà vừa xoa vừa bóp vừa mân mê, đã r thì chuyển xuống tắm cho nàng bướm, cùng lúc đó là khám phá hang sâu của bé, ôi nước nôi lênh láng. Sau khi tắm xong cho bé thì đến bé tắm lại cho mình, bé tắm rất kỹ cho thằng e, tắm xong thằng e thì bắt đầu hun và liếm, nhìn cái cách mà bé nó làm mình còn thấy thèm chảy nước dãi luôn . Sau khi sạch thì cả 2 lên giường mây mưa tiếp, mình tranh thủ khám phá thêm hang sâu của bé, sau 1 hồi thì nước tuôn lênh láng, bé này đặc biệt nhiều nước các bác ạ. Đang hưng phấn quá nên mình nói bé bỏ qua phần ms khoẻ và đá nóng mà chuyển qua nuru luôn. Bé dùng cặp đào trường nuru khắp người mình, trường xong bé bắt đầu chuyển sang chơi thú nhún, bé ngồi trên người mình mà cú nhún nhún làm những sợi lông bướm đâm vào người mình, nhột nhột phê phê. Xong r bé lật mình nằm ngửa, dùng cặp đào chà chà và kẹp thằng e mình muốn ngộp thở luôn, xong đào thì đến bướm, thay nhau mà hành hạ thằng e của mình, làm cho nó cương cứng ngắt luôn. Khi súng đạn đã lên nòng, thì bắt đầu vào thế 69 huyền thoại, và kết cục mình out trong sung sướng. Sau trận chiến mất sức quá thì 2 con thiêu thân nằm ôm ấp nhau, vuốt ve và nghĩ ngơi để hồi sức. Xong cùng nhau dắt đi tắm cho sạch sẽ và tỉnh táo ra về. Kết thúc phần ăn mừng cho đội tuyển VN 1 cách hoành tráng và sung sướng tuyệt vời.
Đánh giá csvc và NV phục vu: tốt, chu đáo= cf
KTV 19: face 9/10
V1: 9/10
V2: ổn
V3: vỗ sướng tay
V4: cắt tỉa gọn gàng, thơm tho sạch sẽ nhiều nước.
Chân thành cảm ơn Cơ sở và BQT cộng đồng massage đã tạo ra sân chơi này và tài trợ code để tạo điều kiện thuận lợi nhất cho ae trong cộng đồng trãi nghiệm những DV tuyệt vời cùng những bé KTV tuyệt vời. Sẽ ủng hộ cs nhiều hơn trong thời gian tới. Chúc cs ngày càng phát triển !

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Dr.MartinL

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
19 thì ko có ji để chê rồi , ngoài cái hông có tha thu thôi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ, chúc mừng anh đã gặp được nàng thơ của mình, vừa trúng tỉ số vừa gặp được bé 19, Song Hỷ anh nhé
Gọi 0941012041 cho lần sau để được hỗ trợ tốt nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿