Tân Phú SG-BCTT- cùng 68 windy

Lượt xem: 1,745

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình may mắn dự đoán trúng trận VN - Malaysia. Nhận được code Combo Se.x Queen trải nghiệm tại Windy Tân Phú, mình tham khảo trên cộng đồng, và chọn KTV 68 . Sau khi trình code cho lễ tân thì đc dẫn lên phòng, phòng ở đây khang trang sạch sẽ và đầy đủ xông hơi và xông khô. Vừa vào phòng thay đồ xong thì bé KTV vào luôn, vì mình đi lúc trưa 15g vừa đi đường nắng nóng, nên mình cũng không xông hơi. Đc bạn phục vụ mời lon Tiger, mình làm ngay cho mát ng, vừa uống bia vừa hỏi thăm bé trong lúc chờ nước trong bồn, bé quê Cà mau, cao tầm 1m6, body vừa ng, gương mặt dễ nhìn. Làm quen sơ xong thì bé dắt mình vào bồn tắm. Bé tắm rất kỹ, từ gội đầu trên xuống đầu dưới, mình cũng tranh thủ tắm ngược lại cho bé, vòng 1 hệ quít lai cam, tuy không quá to nhưng hàng real, bóp vừa tay, ti to se sướng, còn bé bướm thì rậm rạp, khít rất phê. Tắm xà bông sạch sẽ bé bắt đầu dùng skill lưỡi quyền, lưỡi của bé rà khắp cơ thể mình bé rê từ trên xuống và dừng lại ở thằng e, bé mút rất khí thế sướng quá nên mình out luôn còn bé cia luôn rất là phê. Hết hiệp 1, tới giờ giải lao, bé đưa mình lên giường làm cho khoẻ lại, bé đi bài khoẻ đủ bài đấm bóp rất có lực, tay chân đầu lưng, bé đấp bóp rất kỹ, sau 1 hồi giải lao lấy lại sức thì bắt đầu vào hiệp 2 chiến tiếp. Bắt đầu hiệp bé đi bài Thái, bé dùng cặp ngực trườn khắp cơ thể mình từ trên xuống dưới , từ nằm úp đến nằm ngửa ko sót chỗ nào, đi ngực xong thì đến đi lưỡi, bé liếm láp khắp cơ thể mình, ko sót chỗ nào, bé liếm rất khí thế và nhiệt tình. Xong bài Thái bé tiếp bài Nuru, sao khi thoa dầu thì bé bắt đầu trường, lần này thì bé dùng bé bướm để trường, bé trường khắp cơ thể mình ko sót chỗ nào, chỉ có ở chỗ thằng e mình là bé trường kỹ nhất, cảm giác ntn thì ae tự trãi nghiệm nhé :D. Sau 1 hồi phê phê pha, thì đến hồi bj, bé BJ rất nhiệt tình nên mình cũng out ra trong sung sướng, còn bé thì cố nuốt trọn hết tất tinh túy của mình. Kết thúc Hiệp 2, mình nằm nghỉ và tắm lại rồi chia tay bé.
Đánh giá chung: Csvc và NV phục vụ tốt, có cf gửi ae.
KTV: face 7₫
V1: 7₫
V3: 8₫
V4: 8₫
Kỹ thuật khoẻ: 8₫
Skill: 8₫
Cám ơn Cơ sở và Ban quản trị cộng đồng, đã tài trợ và tạo ra sân chơi cho mình và ae đam mê môn MS này có nhiều cơ hội để trải nghiệm và khám phá. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt, chúc cộng đồng ngày càng lớn mạnh.
Hẹn ae ở những bài rp tiếp theo !

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy trân trọng cảm ơn Anh đã dành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ Windy.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x