Q.12 SG (BCTT) Cuộc thi đấu với đối thủ 20

Lượt xem: 1,208

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Sau chiến thắng của 1 – 0 của U23 VN trước U23 Malaysia (code free tic và tip của mod). Hòa cùng không khí của SG mình cũng ghé qua Cẩm Thy làm vài môn thể thao.

• Đua xe: từ q1 đua qua q12 thêm mỗi số 2 mà phải chạy gần 20km (1h). Từ bắt đầu đua là thấy đoạn đường khá xa rồi, nhưng nghĩ đến sắp dc thi đấu nhìu môn thể thao đối kháng hấp dẫn ko nỡ bỏ qua nên trưa nắng cũng ráng hoàn thành môn đầu tiên.
  • Đi bộ leo núi: Điểm đến dc chào mừng nồng nhiệt, chu đáo. Cũng đưa ra số báo danh (20) và thẻ dự thi (code) được ban tổ chức dẫn lên Vip thế là phần thi thứ 2 bắt đầu. Lên 3 lầu ta nói ngồi cũng thở ứ hự nhưng nghĩ đến sắp dc gặp đối thủ nặng đô nên nhanh chóng qua đi sự mệt mỏi.
  • Thư giãn trc khi thi đấu: thay bộ đồ rồi vào xông hơi cho khỏe lại sau phần dự thi 2 môn, khui lon tăng lực uống cho bù nước thấy cũng khỏe ra phần nào. Chờ tí bước ra khỏi phòng xông hơi thì đối thủ 20 đã vào sân, cũng chào hỏi lễ phép lấy khăn lau mồ hôi nhẹ nhàng (cảm giác nâng niu như người iu)
  • Bơi lặn: Đối thủ dìu mình vào hồ chuẩn bị thi đấu, mình 1 bên và đối thủ ngồi đối diện. Cũng hụp lặn rồi va chạm cơ thể nhẹ nhàng, đối thủ đưa tử huyệt của ẻm cho mình hành hạ 1 lúc sau đối thủ bỏ cuộc vì đã lên đỉnh. Đối thủ tức giận quay lại trả thù mình bằng những pha tàn bạo nhất cuối cùng mình đã bị khuất phục trong cay đắng tinh túy mình trao hết vào miệng đối thủ.
  • Võ đài: kết thúc bơi lặn cũng đến môn cuối cùng của ngày thi đấu hôm nay, đối thủ nhẹ nhàng mời em lên giường thi đấu môn đối kháng. Mình nằm ngồi nói chuyện trên đời dưới đất còn đối thủ thì tranh thủ tìm hiểu than thể mình, sau 1 lúc tìm hỉu đối thủ đổ cái dầu gì lạnh lên người rồi tiến hành chà lên người mình. 2 cơ thể tuy 2 mà 1, nào ngực, mông, chỗ hiểm đi hết cơ thể làm mình phê ko tưởng. Cuối cùng đối thủ chơi đòn knock out làm mình cũng trao hết những gì còn lại của xưởng sản xuất tinh binh. Mình nằm ko bít trời trăng mây gió gì nữa (mất 5p mới tỉnh dậy).
  • Về nhà: đối thủ đã chán gặp người ko cân tài cân sức nên dìu qua tắm táp rồi cho mình lên đường về…
Tic + Tip = SG (BCTT)

Đánh giá về đối thủ:

V1: có chỉnh sửa theo yêu cầu của ban tổ chức

V2: luyện tập thường xuyên thon như con kiến

V3: đủ xài với vận động viên người việt

V4: hang nhỏ ko vào trú mưa dc, nhưng vào rồi lại có cảm giác bị siết lại

Cảm ơn mod @John Wick đã tài trợ cho mình chuyến đi thi đấu này, cũng như tạo sân chơi cho anh em diễn đàn có thêm nhìu trải nghiệm thú vị. Bản thân khi thi đấu xong cũng ko dám quên nhiệm vụ rp cho diễn đàn phong phú và mn có thêm chi tiết về đối thủ (20)

Cảm ơn Cẩm Thy phục vụ chu đáo từ locker, lễ tân, gửi xe đến nhân viên massage.

Xin cảm ơn các bạn đã đọc chuyến thi đấu của mình!

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
5 môn phối hợp, ko biết được giải gì nè kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dạ đối thủ của e thì huy chương vàng rồi. E thì được giải khuyến khích thôi mấy a ơi. yociexp19

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian đến trải nghiệm dịch vụ Cẩm Thy.
Chúc bác nhiều Sk& Thành công!