Q.10 (SG)(BCTT) Cương Cứng Cạn Tinh cùng 06 ML

Lượt xem: 3,024

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
48
23
36
0 ₿
Sau khi trúng nhận được CODE Việt Nam – Malaysia từ Mod …., tan ca tranh thủ về cơm nước, rồi phi con ngựa sắc đến Minh Long ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 09 và 22 gu ngực to cúa mình, rất tiếc mình quên alo trước để đặt bé, đến nơi 2 bé đều bận, chỉ còn bé 06 thôi, đành chịu thôi vậy, thấy vài hôm trước có mem nào review 06, thấy cũng ok nên trải nghiệm luôn.

Gặp anh lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu 1, phòng trong cùng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì sau dịch có sửa chữa và thay bồn và thay giường to, nói chung đối với cơ sở lâu năm như thế thì quá ok.

Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ dáng gầy, ngực cam việt, face ổn, da ngâm nhưng có duyên…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền

Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khô cho đỡ lạnh, và rồi qua giường

bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,

Mình: “bjo anh nằm sấp bị cấn, thôi nằm ngửa em massage trước nha

Bé: Dạ

Và rồi bé đổ dầu lên người dùng ngực trườn tới trườn lui, nói bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

Thiệt hại: Tic + Tip = FREE

Thanks cơ sở và diễn đàn đã tổ chức cho anh em sân chơi

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31