Cần Thơ (SG) BCTT đến với Dubai

Lượt xem: 1,078

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Cho mình gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến với cơ sở massage Dubai Cần Thơ và diễn đàn Congdongmassage đã tạo ra các event cực kỳ hấp dẫn để các anh em được trải nghiệm vui chơi thỏa thích.

May mắn dự đoán đúng trận Việt Nam và Timor Leste nên trúng được code cực kỳ giá trị của chương trình BCTT. Thế là gọi cho cơ sở đặt phòng và hỏi bé số 22 có đang trống hay không, rồi phi xe đến ngay trong buổi chiều. Đến nơi ngồi ở phòng chờ, mình có nói với lễ tân là nếu có khách nào yêu cầu bé 22 trong lúc này thì cứ để bé tiếp khách, còn mình đi random cũng được, vì thật sự lần này mình đi dạng free nên cũng ngại nếu ảnh hưởng bất kỳ điều gì đến cơ sở. Bạn lễ tân nói là không sao hết anh, được anh. Câu trả lời làm mình cảm thấy sao Dubai phục vụ khách hàng tốt đến vậy, dù mình đi free vẫn được tiếp đón rất nhiệt tình. Check code xong rồi thì cũng được blocker dẫn lên phòng, và như thường lệ là hướng dẫn mình dép thay ở đâu, khăn tắm để đâu... Nói về phục vụ thì Dubai đạt chuẩn 10 điểm. Không có gì phải bàn.
Mình thay đồ rồi khoảng 5p là bé KTV bước vào. Bé chào mình rồi chuẩn bị nước tắm và thay đồ rất nhanh. Rồi sau đó cùng mình vào xông khô. Tại đây thì bắt đầu nói chuyện hỏi han vì đây là lần đầu gặp bé. Lúc đó thì bé massage đầu cho mình. Một lúc sau bước ra bé lau mồ hôi và đợi khô ráo rồi thì cùng nhau ra bồn tắm. Màn tắm thì đã bắt đầu tung chiêu thức từ liếm tai, lick ti, BJ nhẹ tại bồn làm mình sướng ko tả nổi. Và rồi cả 2 rời khỏi bồn để chuẩn bị cho những cảnh nóng kế tiếp.

Phần massage khỏe bé làm đủ lực, hỏi han mình có đau ko, có chỗ nào hay bị nhức ko. Suốt quá trình bé vừa chăm sóc vừa nói chuyện với mình nhẹ nhàng như người yêu. Phần mệt rồi cũng đến, bé trườn nuru kết hợp đủ các thể loại chiêu thức làm gia tăng sung sướng cho đến khi out ko còn giọt nào.
Kết lại bé KTV làm mình cực kỳ hài lòng. Ở Cần Thơ hiện tại chỉ có cơ sở Dubai đồng hành cùng các event trên diễn đàn nên thật sự 1 lần nữa mình muốn gửi lời cảm ơn chân thành đến cơ sở. Và mong cơ sở tiếp tục lớn mạnh, thành công, giữ vững vị thế một trong những nơi massage chất lượng nhất Cần Thơ.
Ký tên: Sầu Ve Kiếp

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Bác may mắn thế , chúc mừng bác !
khi tui phát hiện ra mình chưa đủ điều kiện tham gia event B12
Giữa tuần chắc phải ghé lại lần nữa r

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
406
400
0 ₿
cám ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ, cơ sở xin nhận ý kiến đóng góp để hoàn thiện chất lượng dịch vụ, cũng như phục vụ tốt nhất
Gọi 0782121416 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Butterfly-Hunter