Bình Tân (SG)(BCTT) Em 59 Số đang hot tại dubai binh tân

Lượt xem: 1,100

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Vào ngay chủ đề chính luôn, đi buổi trưa nên vắng vẻ thoải mái vì có mình mình kakaka ĐƯA lễ tân check códe hoàn tất thủ tục và chọn hình bé 59 hợp gu

vào xông hơi khô các kiểu,Phòng ốc gọn gàng, lịch sự, ánh sáng ổn ,bồn tắm hơi chật tí

Vào phòng đợi khoảng 5p thì e vào. mat em kute phomai que, E làm mát xa khỏe tạm ổn. Phần mệt thì ngon. các bác muốn thể loại nào e chiều thể loại đó. ngoan đễ bảo lắm
V1 cam mỹ thật
V2 con kiến
V3 to chắc

Nói tóm lại là e này rất đáng chéck. bác muốn làm j em nó làm cái đó nhung ko có wc nhé

tip cf cho locker và bác bảo vệ
Rất cảm ơn congdongmassage tạo sân chơi cho mình và mọi người có cơ hội thử cảm giác free tic và tip là ntn.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
khi bạn nhận 1 cái code free all 100% mà chất lượng bài viết quá sơ xài , chả bít bé làm thế nào , kỹ thuật ra sao ?

viết rp cho có kiểu này có thể bị xem xét ban event bạn nhé !

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: hazand and Lươn Chúa

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
code free tick tip mà bài viết chẳng có j để đọc, chẳng biết quá trình ra sao, làm như thế nào....

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
94
45
0 ₿
đến quỳ thanh niên đi vé free tic tip viết ko ra chữ nào để đọc, hỏi sao riết nhà tài trợ người ta chạy hết

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
ước được 1 lần có code free tic tip mà chưa có . mạo mụi xin 1 lần được sung sướng, hứa sẽ ngoan .

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,834
4,603
30 ₿
viết report kiểu này thì ..... nhà tài trợ sao dám tài trợ nữa, VN vô vòng bán kết chắc khỏi có event để chơi

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿

xin thưa. minh viết văn dỡ tệ củng chỉ biết viết như vậy thôi. có thể xem nhuẽng lần đi check khác và report củng v. mai mốt có làm event thì mod nhớ noted ky là làm bài report phải mấy trang nhé.

hazand

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
1/8/16
Chủ đề
14
310
75
43
0 ₿
Mình có một code free onsen bên dubai luxury đó. xin trả lại mod @John Wick luôn khỏi cần xem xét ban event mắc công nè

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
văn ít thì cũng phải đủ ý chứ ? ít ra cũng phải bít KTV làm ji làm thế nào ? Nếu bác cảm thấy văn bác it tới mức ko viết được kỹ thuật cơ bản của ktv thì ok !
MOD BAN BÁC KHỎI EVENT SEAGAME , THÂN ÁI !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
code bạn trúng thì bạn có quyền sử dụng thôi mod tui cũng không lấy lại làm gì đâu nhé bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.