Tân Phú (SG)(BCTT) Lần 2 dự đoán Việt Nam Thắng với Em số 01

Lượt xem: 687

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Tiếp tục ăn mừng việt nam chiến thắng lần này là qua tân phú với cơ sở Windy Tân Phú nghe nói mới sửa lại cơ sở, thế là mình quyết định ghé vào đồng thời rp cho a e xem , 15h ghé vào nhân viên rất nhiệt tình, mình đưa code xong được đưa lên phòng liền luôn.
Lên phòng xông hơi được 5p nóng qua ra ngoài ngồi nghỉ xong e vào gõ cửa hỏi a không xông hơi nữa à, rồi e kêu a ngồi ăn trái cây em vào bồn xả nước, xong ngồi bóc trái cây cho mình ăn rồi ngồi tâm sự thì được biết e số 01 người miền bắc đánh giá sơ bộ các vòng:
Đánh giá cao sở vật khá ok phòng to và bồn tăm rộng rãi thoải mái.
Ktv 01
Face: xinh, cao ráo
V1 : 8đ bự nhưng ( bác muốn biết nhưng gì đi sẽ hiểu kaka)
V2: 8đ có it lipit
V3: 8đ căng
V4: 8đ nhiều nước
Bé dẫn mình vào tắm rửa vệ sinh cơ thể cho mình trong bồn xong làm hiệp 1 trong bồn, bé dùng lưỡi đi khắp đùi, rồi lên vú (khoản bú vú thì câi lưỡi bé làm mình phê tê tái), từ vú bé di chuyển xuống 2 hòn bi của mình, đến màn về đích bé tập trung bj mình (làm rất nhẹ nhàng tình cảm) do các kinh thích ở trên mình đã out nhanh chóng, nghỉ 1 lúc rồi vô bé tắm lại cho mình rồi mời mình lên giường để bắt đầu massage.
Massage khỏe bé đâm rất nhiệt tình cũng khá đủ các bài đấm theo kinh nghiệm của minh, sau 30p khỏe thì nuru bắt đầu bé dùng ngực đi khắp cơ thể mình, cặp ngòn tròn mềm cứ lên xuống khắp mặt trước mặt sau làm mình tê tái (có khoản hôn tai nó kích thích lắm ae ạ), v4 của bé khít quá nhét ngón tay vô thì thích thật nhưng cứ sợ bé đau, sau 15p phải đầu hàng với sự tấn công đồn đập của bé oat trong sung sướng.
Cám ơn MOD & cơ sở đã tạo sân chơi cho AE.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
602
267
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn bác đã có bài viết chân thực về cơ sở và bé…
Chúc bác nhiều sức khỏe và thành công.

Mr Lạnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/12/21
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Bé 01 này có phải bé cũ đợt trước dịch như trên hình không bác ơi.