Gò Vấp (SG)(BCTT) Mừng Việt Nam Thắng Myanmar Với Em Số 10

Lượt xem: 1,508

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Hôm qua ngồi coi VN hối hộp đúng là khi dự đoán thì khi coi nó sẽ hồi hộp vãi, nhất là khi xem đến hết hiệp mà vẫn chưa có bàn nào, mãi sang hiệp 2 mới có được 1 bàn từ lúc đó hét lên vui và sau đó ngồi coi mà muốn rụng tim khi xem mấy thằng myanmar sút, cuối cùng cũng thắng 1-0, thế là nhận được vé của là ghé qua liền, mình thì lên đưa code setup lên xông hơi.
Vào xông hơi 10p thì em vào sau thông tin:
Face 8/10
Vòng 1 real: 7/10
Vòng 2 lipit: 7/10
Vòng 3 ổn : 8/10
Vòng 4 Khít tự khám phá

Em nói chuyện vui vẻ, vừa nói vừa cởi đồ xong rồi ngồi sau lưng mình rồi nghịch thằng em muốn chào cờ (đánh giá tốt cái sự chu đáo của em nó).Em tắm kỹ, tay nhẹ nhàng, không quên vuốt ve mơn trớn thằng nhỏ. Nói thật cái cảm giác vừa tắm sục vừa được em ấy vuốt ve thằng nhỏ nó thú vị lắm các bác ạ

Trong lúc đó thì anh em nói cũng nhiều chuyện, tính em dễ gần, nói chuyện vui vẻ, thích nói thích kể chuyện, tạo không khí rất là gần gũi.
Màn dạo đầu bắt đầu , bé tắm rữa sạch sẽ bắt đầu khám phá xoa nhẹ con cu rồi bắt đầu làm tình trong bồn tắm , bé liếm láp hết người BJ nhẹ nhàng tình cảm, những tiếng rên , kèm thêm tiếng nước chảy róc rách , tạo không khí thêm sôi động . Cầm cự được 10p thì cũng uot trong sung sướng . 2 anh em nghĩ mệt trong bồn tí rồi ra làm lon bò cộng tâm sự hàn thuyên , bé bắt đầu lôi mình ra giương.

Những màn massage điêu luyện làm người khoẻ hẳn và rất thoái mái, chấm điểm cao là em ấy đấm rất kỹ và chuyên nghiệp mình thích nhất khoản mát xa khỏe này hehe.

Bé dùng cặp ngực căng tròn của mình chà từ trên xuống dưới dừng lại ở con cu rồi cứ xoay xoay làm con cu lại cứ ngóc đầu dậy. Màn đi Bướm cũng rất phê, cà lên cà xuống con cu như muốn đâm vào trong . Đến tiếp không chịu nổi nữa , quay người bé lại 69 liếm láp sạch sẽ , càng liếm tay cũng tranh thủ móc cua tí , nước càng ra nhiều . Không chịu nổi nữa con cu lại bắn phằng phằng vào miệng bé. Cảm giác rất phê. Xong em còn nói anh nghỉ tý rồi vào em tắm cho, anh và em ngồi tâm sự tý rồi xuống dưới, ra về trong sung sướng.

Tuy free nhưng cũng cho anh em tiền uống nước.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
422
0 ₿
Cảm ơn anh đã có những lời chia xẻ chân thực về cơ sở và bé...
Chúc anh sức khoẻ và thành công!