Bình Tân (SG)(BCTT) Ôn lại kỷ niệm xưa cùng 09 DBBT

Lượt xem: 584

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Vậy là VN chúng ta đã bảo vệ thành công chức vô địch Seagame, niềm vui nhân 3 khi vừa lụm đc kèo VN và quan trọng hơn hết là dự đoán chính xác bàn thắng ở phút 83. Lâu quá không gặp chẳng biết bây giờ Dubai Bình Tân ra sao, lướt sơ qua 1 loạt review cảm thấy ưng nhất bé 59, vội nhắn tin book ngay bé 59 nhưng đc cơ sở báo lại đã bé đã nghỉ hẳn :(( Nghĩ đi nghĩ lại quyết định book 09 vì xưa cũng đi bé 3 4 lần vào khoảng 2 năm về trước, sẵn ôn lại kỷ niệm xưa cũng hay vì kỷ niệm lúc nào cũng là thứ đẹp đẽ nhất. Tan làm tranh thủ ghé về nhà thay đồ ăn dằn bụng lấy sức rồi lướt tới DBBT. Xuống hầm gửi xe, lên quầy check in cái thì hú cmn hồn, e lễ tân phải gọi là cực phẩm, đứng hình 1s thì thủ tục check code xong, vô tình a Tùng qly mới trở lại Bình Tân đc vài bữa nên ngồi tranh thủ tâm sự ôn lại kỷ niệm xưa vs ảnh tý thì đc e trai locker dẫn lên phòng.
Thay đồ vô xông rồi ra ngồi nghỉ tý thì em cũng vào, đánh giá sơ bộ sau 2 năm gặp lại thì nay e có da có thịt hơn ( xưa nhìn khác gì ma cây đâu ) ==> nhìn em đẹp hơn hẳn, mình nhìn còn hơi bất ngờ về em mà. Về tính cách thì k khác gì mấy, miệng vẫn líu lo từ đầu buổi tới cuối buổi. Kéo em lên giường nằm tâm sự tranh thủ check hàng họ tý thì vẫn ok, v1 to tròn đã độ núm nhỏ hồng hào bóp vẫn đã tay, v3 hơi yếu do em ốm, v4 rậm rạp nhỏ nhắn xinh xinh. Nằm tâm sự chán rồi thì đổi chỗ vô bồn ngâm nước nằm ôm ấp tâm sự tiếp, em cũng thư giãn nhẹ trong bồn tý thì nói e lên giường massage khỏe. Phần này mình k quan trọng lắm cũng k hứng thú gì mấy, e đấm mình mình bóp e rồi kêu e nó thôi làm thái tại cũng còn khoảng 30p. Quay người lại để e làm thái, phần này chắc ae k còn xa lạ gì nên mình cũng lướt qua, về dịch vụ mình đánh giá cao e ở khoản rất ngoan, bảo gì làm nấy, ae nào thích wc thì nói e cũng có thể đáp ứng, mình bị mấy e đè ra quét wc riết mất mẹ dây thần kinh. Lật ngửa lại thì e tiếp tục làm thái kèm nuru bằng con bướm xinh xinh + đi đường lưỡi từ trên xuống dưới, xong xuôi thì mình đứng lên để e bj, gồng đc tý thì cũng cia vô miệng e k sót giọt nào. Sau đó thì mình vs e đi tắm lại, tâm sự tý thì chia tay e, kết thúc buổi massage nhẹ nhàng tình cảm.
Tic + Tip: Free event Seagame BCTT.
Locker + gửi xe: gửi chút cafe.
Cuối cùng xin chân thành cám ơn BQT cũng như các cơ sở đã tạo ra sân chơi lành mạnh, bổ ích để các ae có cùng niềm đam mê bộ môn massage có dịp giao lưu với nhau, chúc diễn đàn cũng như các cơ sở ngày càng phát triển mạnh mạnh hơn nữa để có thể tạo ra nhiều event cho ae nhiều nhiều hơn nữa :)) thank ae đã đọc .... !

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn quý anh đã tin tưởng cơ sở và ủng hộ cho bé ạ , rất mong được tiếp đón quý anh vào những lần sau !

• Like
Điểm cảm xúc: PVH