Q.10 (SG)(BCTT) Trải nghiệm Full free cùng pé 99

Lượt xem: 2,295

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
May mắn dự đoán trúng tỉ số , được mod tặng cho 1 code full free tại PA, lần đầu tiên được code vậy nên cũng hơi bỡ ngỡ, hỏi mod lại đúng free tic và tip ko, mod ok thế là lên đường chạy qua PA.
Cảm giác lần đầu đi mát xa mà được free tic và tip nó lạ lắm, thấy hồi hộp sao, chạy tới nơi, gặp pé lễ tân dễ thương, nói cho anh xài code này, xong thủ tục lock dẫn lên lầu 3, lên tới mà thở ... bạn lock nói anh lần sau anh ghé gọi điện đặt trước thì bên em mới để phòng lầu 1 cho anh được, cái tội hứng quá đi cho nóng quên gọi trước luôn, hi vọng hôm nay pé sẽ bù lại.
Lâu rùi không ghé lại PA, pé Lễ Tân hỏi có yêu cầu ai ko, nói random luôn, thế là Lễ Tân chọn luôn cho số 99.
Xông hơi tầm được 10p đi ra thì thấy pé ngồi ngoài rùi, pé vô lúc nào không biết luôn, ấn tượng là pé xinh, dễ thương.
Trong thời gian chờ nước đầy và nghỉ xíu, cũng tâm sự mỏng với pé, cảm giác lúc đầu còn xa cách quá, sau khi vô bồn tắm, pé cũng chỉ tắm cho sạch sẽ, ko có màn onsen , phải chủ động ôm pé, sờ ... chứ pé không chủ động, 1 hồi pé hỏi anh muốn ra trong bồn không, thấy không ổn nên nói muốn ra trên giường.
Hiệp 1 onsen là thấy thất bại rùi, hi vọng vào hiệp 2, qua giường pé hỏi anh muốn thư giản luôn ko, kêu pé làm khỏe xong mới thư giản, mát xa khỏe thì tạm ổn , không yêu cầu cao được, tới phần mát xa mệt, pé lấy dầu thoa hết người rùi lấy V1 đi từ dưới lên trên, pé xài dầu nhiều quá không có cảm giác phê ( không có luôn màn hun từ dưới lên trên ), xong lật lại cũng thoa dầu hết người và lấy V1 đi từ từ, xong pé mát xa bằng vòng 3, mà cảm thấy không phê lắm, thế là chủ động đè pé ra hun từ trên đi từ từ xuống dưới, tăng đô mạnh lên cho pé nằm xuống, miệng thì ăn đào, tay thì khám phá V3, sau 1 hồi chuyển qua 69 và out trong sung sướng.
Về CSVC PA thì mình thấy không có gì nàn.
Pé 99 hợp gu mình, dễ thương và xinh
V1 hệ cam nhưng đẹp, rất thích hun V1 pé
V2 săn chắc
V3 đẹp so với dáng pé
V4 pé thuộc dạng phải kích thích lâu mới ra nước ( theo pé tâm sự là phải kích thích lâu pé mới có hứng ).
Pé 99 xinh và dễ thương đúng gu mình nên mọi thứ đều bỏ qua hết, theo mình pé nên chủ động hơn, onsen nhiệt tình hơn, Có thêm những động tác kích thích bằng miệng sẽ phê hơn.
P/S: Note này cho ai may mắn nhận được code giống mình, sau khi tắm xong lại, ngồi tán, thì mới hỏi pé, anh đi code vậy có ảnh hưởng gì em không, thì pé nói không có gì, và nói anh tip em trước rùi mà, lúc đó mình mới biết là cơ sở đã ghi tip luôn rùi,.
Cám ơn mod và cơ sở rất nhiều, lần đầu tiên cảm giác đi mát xa được free tic và tip.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cũng ổn nhỉ bác, mà theo tui anh em đi code diễn đàn thì không nên nói ra cho ktv biết

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Lux

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ, cơ sở sẽ trao đổi với Bé để Bé chủ động hơn
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Ở P.A ko nói cho ktv biết, nên ktv ko phân biệt. Một số chỗ khác thì nói, đâm ra mất hay