Q.1 (SG)(BCTT) Việt Nam vô địch, anh nghịch cùng em, KTV 79

Lượt xem: 1,291

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Chúc ngay giải BCTT ở Dubai Tân Định, tôi lại phóng xe nhanh qua con đường đô thị ngày chủ nhật. Đúng 15h tôi có mặt ở Dubai, nói qua về cơ sở, nhìn còn mới và sạch sẽ. Giữ xe nhanh nhẹn, đón ở cửa rồi đẩy xe ra sau. Lễ tân đón mình, nhận code, giới thiệu Ipad và locker đưa mình lên phòng (nhanh lắm, chưa kịp ngồi đã có phòng rồi, mình khá ok khoản này của cơ sở). 1 Red Bull, 1 Nước suối, 1 dĩa bưởi ngon, phòng to, sạch sẽ và đẹp. Đang xông hơi ướt thì em 79 mở cửa vào. Nói qua về em 79, em thuộc dạng nhỏ người, hình như có tập thể dục thể thao nên người ko chút mỡ thừa, mặt em thuộc dạng xinh dâm, ngực em hơi nhỏ được cái là hàng không qua chỉnh sửa (tôi thích thế), eo thon gọn nên mông to cong mọng nước (ừng ực).
Tôi ra khỏi phòng xông và được em lau người, để ý thấy em tinh tế tắt máy lạnh(+10 tinh tế). Hai thân thể quần nhau trong cái bồn tắm. Em cứ thế lick ti, cắn ti, rồi rà lưỡi qua lại, mặt em rất dâm khi nhìn ở góc này. Em cứ rên rên làm tôi căng cứng như muốn nổ tung. Rồi em nắm cái khúc củi xoa nhè nhẹ thỏ thẻ: "Mình lên giường làm tiếp anh nhé!".
Lên giường em hỏi tôi: "Anh thích như thế nào nè?".
Tôi nói: "Anh đi không quan trọng cái massage khỏe lắm, nên em cứ dồn hết sức vào màn massage mệt cho anh.".
Em cười nói: "Vậy anh nằm sấp xuống đi, em làm mệt từ đằng sau trước nha.".
Mấy anh em ơi, nó sướng vãi. Cứ như KTV art bằng tay và lưỡi. Cho đến khi tôi muốn nổ tung lần hai, em kêu tôi lật lại và bắt đầu màn chính. Nhưng chắc anh em không quên, tôi có tuyệt kỹ Golden Finger, tôi đã làm em phải la lên " SƯớng QUá aNH ơI! Em SƯớng". Em co quắp người, bấu chặt vào tôi trong khi đang nắm chặt khúc củi và hôn nó. Kết thúc là lần nổ tung thật sự ở cuối, khi em cũng uốn éo theo nhịp ra của tôi.
Mấy cái râu ria còn lại tôi ko quan trọng, khỏi kể nha. Mì bò trứng ngon!

• Like
Điểm cảm xúc: Nhất phong

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
772
324
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, chúc mừng anh có đêm khoái lạc và tuông trào cảm xúc cùng bé
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: vonamma

vonamma

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/4/20
Chủ đề
8
123
93
TpHCM Q7
0 ₿
Điểm cao nhất anh chấm cho cơ sở là tốc độ chuẩn bị phòng nhá!