Q.1 (SG) chia se niềm vui cùng pé 67

Lượt xem: 1,474

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Hello các đồng dâm lại là e đây, sau 1 tuần rình mò chộp giật thì may mắn cũng đã đến với e khi tỉ số 3-1 nghiêng về malay, thế là dc ngay cái code ở ngay cái dc gọi là “ổ” của mình.
Hôm nay dc 1 ngày nắng cực và e cũng… thế là móc cái cùi bắp gọi ngay cho cs hẹn gặp e 67 để dc tránh nắng thì dc cái gất đầu của cs vì e đang rảnh, k chần chờ nhìu chạy ngay đến ngôi nhà tạm gọi là thứ 2 giữa cái nắng cháy da cháy thịt này, tới nơi vì đã hẹn trc nên thủ tục cũng nhanh gọi lẹ, dc dắt lên phòng ngay vì có chuẩn bị từ trc, điểm cộng là locker bên này bit mình thix yên tĩnh nên đưa vào phòng khá kín như 1 thói quen để có thể hành sự cũng như là tâm sự với e , csvc thì k có gì để bàn cãi vì những cái này mình đã nói nhìu trong mấy topic trc, chỉ có thể nói 1 câu “chuẩn k cần chỉnh” thôi. Vì nay trời nắng quá nên cũng tranh thủ xông 1 xíu rồi chạy ra thôi vì nóng quá nóng, lúc ra cũng là lúc e bước vào, e nở 1 nụ cười mà cũng vì nụ cười ấy mà tụi lại bị đứng hình lần thứ 3 sau 3 lần gặp, rồi những cái ôm, cái hôn từ ghế vua ra tới giường, 2 thân thể như quyện vào nhau chẳng muốn rời xa, rồi mình cũng luồn tay cởi áo e ra cơ thể e tuy k dc đẹp xuất sắc nhưng v1 phải nói là đỉnh của đỉnh to tròn mềm mại, 1 bên bú 1 bên bóp ôi thôi cảm giác biết diễn tả làm sao nên lên, từ giương 2 thân thể trần như nhộng cuốn nhau vào bồn, e nhẹ nhàng tắm cho mình, mình cũng tắm cho e, rồi cả 2 mơn trớn nhau 1 cách nhẹ nhàng như 1 đôi tình nhân, e bắt đầu thì triển từ hôn môi rồi e liếm khắp cơ thể mình, còn mình thì tranh thủ khám phá v1 của e, 1 tay luồn xuống v4 dù đang trong bồn nhưng e cũng ra nước rất nhìu, nhớt hết cả tay mình, rồi e tung chiêu bánh mì kẹp xúc xích, v1 đồ sộ của e kẹp thằng nhỏ của mình như muốn nghẹt thở, chà lên chà xuống xém tí thì out lun, cảm giác giống y dc nhấp trong cái “ấy ấy”. Tới này mình nói e tha cho mình để lấy sức ra ngoài chiến đấu tiếp, tắm rửa sạch sẽ rồi cả 2 cùng ra giường, phần mát xa khoẻ xin phép dc bỏ qua nha, vì thận sự e vô đây chủ yêu thư giãn và làm tình… làm tội nhau thôi.
Ra giường cả 2 k làm j nhau vội mà nằm ôm nhau tâm sự với nhau về tất cả mọi chuyện nhưng k quên nghịch phá nhau, để tạo cảm giác gần gũi và thèm thuồng nhau, rồi chuyện gì đến cũng phải đến lần này mình chủ động tấn công e, mình ở dàn trên nên dc nhìu lời thế, từng cái hôn từng đường lưỡi di chuyển trên cơ thể.e, di chuyển tới đâu e uốn mình tới đó, từ cặp ngực trườn xuống vòng 4, rồi e và mình cũng vào thế 69, 2 cơ thể lúc này muốn quyện vào nhau k rời, e vừa BJ vừa bị mình làm kích thích cơ thể e run nhè nhẹ, lúc này e BJ mỗi lúc 1 nhanh hơn còn mình cũng húp lẩu 1 cách nhuần nhuyễn cuối cùng điều j đến đã đến cả 2 cùng lên đỉnh trong sung sướng, cảm giác lúc này chỉ muốn thời gian như ngừng lại lúc này thôi. Xong xuôi nằm nghỉ ngơi xong e mời mình ra tắm, rồi ra giường nằm ôm nhau trong tình trạng k 1 mảnh vải che thân, mấy bác biết cảm giác ra rồi mà dc nằm ôm nhau là chỉ muốn ngủ lun thôi, cảm giác như muốn gạt bỏ mọi chuyện sang 1 bên hết để tận hưởng dây phút này. Cám ơn e đã cho a dc cảm giác thăng hoa mà có lẽ chưa có ng ktv nào làm dc dù đã gặp e 3 lần nhưng a chưa bao giờ thấy là đủ, chắc chắn bản thân a sẽ còn gặp e nhìu nhìu lần nữa. Về phần đánh giá xin cho phép e bỏ qua vì e đã có đánh giá rồi, chỉ có 1 điều e muốn nói là kỹ năng của bé thật sự rất đỉnh, e có thể chiều chuộng mọi thể loại lun.
Bài viết của e tới đây là hết rồi, cám ơn các bác đã xem bài tự sự của e, e xin cám ơn các mod diễn đàn và các cs đã tạo ra nhìu event cho ae checker. À lúc về trời mưa nên dc cs bồi bổ cho tô mì trứng vì hnay hết bò :(

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Riêng chung gì ae ơi,kkk. Code tự chọn mà quyền a trải nghiệm thế nào là vui nhất hoi. Cơ mà hơi quyện nha,kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: heo sữa

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
67... gợi nhớ 1 thời đã xa, like trim bác H nhé

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Bên savj có cha kia 3 bài 12....bên đây có cha này 3 bài 67...mấy cha cắn sâu thế @@