Q.1 (SG) Đỉnh của chóp pé 19

Lượt xem: 2,016

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Hello các đồng dâm, chuyện là trúng liền 2 code seagame ở cs nên cũng tranh thủ đi để trả nợ cho mod k lại bị cấm cung nữa, thế là hôm qua lên ngay kèo đầu tiên với bé 19, gọi điện qua trc để book pé vì biết pé rất hot hay kẹt khách, may mắn sao nay đi trưa và book dc e liền, xách xe giữa trời nắng khá gắt tới đúng giờ hẹn, đá chống xe thì dc chú giữ gìn niềm nở chào đón, lên tới sảnh gặp pé lê tân khá xinh là thấy vui rôi, sau khi check code thủ tục thì cũng dc dẫn lên phòng, cơ sở vật chất ở dubai thì quá đẳng cấp rồi, từ bồn tắm cho đến phòng xông tới cái giường tất cả dều hoàn hảo chỉ 1 điểm trừ duy nhất là phòng ở giữa hơi nhỏ nên k có ghế King để ngồi.
Sau khi vô xông hơi dc vài phút thì pé bước vào, mà có lẽ phòng xông nóng quá nên cũng tranh thủ ra gặp e sớm, ấn tượng đầu tiên là 1 cô nàng mình dây, với gương mặt kiêu sa, 3 vòng đâu ra đó, e lâu mồ hôi cho mình rồi dìu mình ra giường ngồi, bắt đầu là nhưng câu hỏi xã giao nhưng e k quên chọc phá cậu nhỏ của mình, còn mình cũng tranh thủ xoa bóp v1 của e, tuy k phải hàng real nhưng dc cái mềm và có đan hồi như real, rồi thì nước trong bồn cũng đầy e mời mình vào bồn, pé tắm kha kĩ nhất là những chỗ nhạy cảm để xíu hồi e thi triển võ công, và rồi những nụ hôn trong bồn nhưng đường lưỡi của e đi khắp cơ thể mình còn đôi bàn tay mà thuật của e HJ nhẹ nhàng cậu nhỏ, rồi đôi môi của e cũng lần tới chỗ cần đến, e cũng BJ 1 cách nhẹ nhàng từ tốn, nói thiệt k kềm lại có lẽ là out lun trong bồn luôn rồi, e như hỉu ý mà k muốn mình kết thúc cuộc vui sớm nên đa mời mình ra giường để tiếp tục cuộc chơi.
Về phần mát xa khoẻ e làm đủ bài, do k đòi hỏi cao về phần này nên mình chấp nhận ổn
Tới phần mát xa mệt e bắt đầu di chuyển bầu ngực của e trên cơ thể mình, cộng với chiếc lưỡi điêu luyện len lỏi mọi ngóc ngách, mình cũng tranh thủ khám phá v4 của e, lúc này thì nước nhìu vô tận, mà nói thiệt là mình chưa đi bé nào mà nước ra nhìu như e, e cũng chủ động đưa về thế 69 để mình tự do khám phá, húp lẩu mà húp hoài k hết nước, 2 cơ thể như quyện vào nhau, e thì miệt mài bú còn mình thì miệt mài húp, quần nhau 1 hồi lâu cũng chịu k nổi và đầu hàng và out trong miệng e, nghĩ out là e tha cho mình nhưng e e vẫn BJ thêm 1 hồi nữa cảm giác vừa nhột nhột vừa sướng thật là phê, e xin phép dc đi vệ sinh lại, rồi ra mời mình 1 tô mì, thiệt sự e chăm sóc mình như 1 ng iu, hèn chi e lun dc nhìu ng yc, cảm giác 2 tiếng bên e như đang bên ng tình thật sự, cuối cùng thì cũng tới giờ phải về và chia tay e, hi vọng sẽ có dịp quay lại gặp e vì nghe e nói sắp nghỉ lấy ck rồi. Đánh giá về pé thì có nhìu bài viết về e rồi mình xin phép k đánh giá nhé, chỉ có thể nói là e rất đáng check cho bác nào thich gu tình cảm mình dây mặt xinh và kỹ năng tốt
Tick: code seagame
Tip: mặt bằng chung
Locker và giữ xe ly cafe
Cám ơn diễn đàn và các cơ sở đã tạo ra sân chơi cho ae tụi mình.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cảm ơn anh đã ghé trải nghiệm dịch vụ và bài đánh giá về độ hài lòng đối với cơ sở cũng như KTV ạ
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau ạ