Q.1 (SG) Dò bom cho anh em bé 89, thiên thần áo trắng.

Lượt xem: 1,477

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Gần hết giờ làm, sg lại đổ mưa, sẵn có cod SG mới nhận thế là nhắn tin hẹn 4h30 với thần tài bé nhỏ, nhưng bé nay off, chỉ còn 69,89,07 lúc 5h, ok book luôn bé 89 tươi mới dò bom luôn.
May 5h gần hết mưa chạy tới nơi, có người ngồi chờ bé 89, nhưng do mình có hẹn trước nên bạn í không chờ được nên về luôn ( sorry bạn gì ơi)
Chờ tí cũng được lên phòng, vào chưa kịp thay đồ là bé vào luôn, nhưng do mưa hơi lạnh nên mình vào xông tí cho ấm, bảo bé chờ 5 phút. 5 phút bé vào mình cũng ra nhưng chắc do chưa quen việc nên bé lo đi chuẩn bị để mình 1 mình tự đi lấy khăn lau, trừ điểm nha em.
Lau xong tự leo vô bồn ngâm luôn vì bé đi lấy dầu gội, vừa ngâm bồn vừa ngắm bé thoát y cũng hay hay, áo xuyên thấu không nội y lấp ló đôi cam mĩ căng tròn, có tha thu chữ dọc sống lưng, hình nhỏ trên vai, bonus hình nhỏ xíu nơi rún với xỏ khuyên rún luôn. Bé vào tắm cho mình kĩ, gội đầu, xoa lưng xoa chân, tắm thằng em rồi xong.
Ra ngoài em làm khỏe rất tốt, đi gối, đi chân, cùi chỏ, bẻ lưng điểm cộng cho ai cần mát khỏe.
Qua phần mệt hình như em chưa quen lắm, em khoe vết bầm trên gối do quỳ trên giường vì trước giờ chỉ làm đứng thôi. Em thoa dầu làm thái, thoa ít dầu đúng gu mình để cảm nhận được da thịt nhau, nhưng vẫn còn gượng lắm nên chưa thấy phê, xong lật lại hj, bj rồi vô thế 69, đang phê pha chưa kịp làm con bướm xinh rỉ rả thì bé nó chuyển sang hj và làm hơi nhanh như kiểu cũ thế là out luôn.
V1 cam mĩ, to tròn mềm, bóp êm, ti nhỏ hồng.
V2 em cao gần 1m6 mà nặng có 45kg, gu ai nhỏ nhắn, mảnh mai.
V3 hơi nhỏ
V4 có tí cỏ, chưa kịp khám phá.
Bé cần phải học hỏi nhiều, mong các anh chỉ bảo thêm.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Pé 89 có xỏ khuyên rún B25B25
Thanks info này của Bro @Tigerbac

• Like
Điểm cảm xúc: Tigerbac

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ, và có đêm trải nghiệm cùng bé thật phê pha, do bé mới vào làm nên chưa hòa nhập kịp, mong các anh em chỉ giáo thêm
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ cho các lần sau

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Nghe như có vẻ sụp hầm vậy bác mừng ngon chim nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC