Q.1 (SG) MƯA TRƯA, ĂN TRƯA VỚI NGƯỜI LẠ 16

Lượt xem: 2,569

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Cơn mưa phùn đầu ngày làm tôi ủ rủ chả muốn ra đường bởi giờ này kẹt xe là chắc, lại thêm chuyện sáng nay ăn gì, cũng vì lười ấy mà. Bụng nghĩ cúp làm nhưng lại kẹt lịch họp buổi trưa, tự động viên siêng lên nào, không là cuối tháng gặm bánh mì cũng ko có. Lên đến công ty cũng vừa kịp ló mặt quét qua máy chấm công, phóng vội ra tiệm bánh mì chay Sala làm 1 ổ, gọi bà chị làm ly đen đá đắng xách đi, lòng bâng quơ nghĩ tiếp cho cữ trưa: mưa vậy trưa ăn gì, mì việt tiềm ko có sẵn, nhưng mì gà ác thì chắc chắn có.

Mới gần giữa trưa mà cơn đói bộc phát sớm, tôi vội đi xu vài cục kẹo từ mấy đứa em chữa cháy, tiếp tục gõ phím, liếc đồng hồ thở dài. Nhắm tình hình cái bao tử cồn cào quá, tôi dụ đồng bọn tạm dừng thảo luận, nạp năng lượng rồi chiều chiến tiếp, xong tôi đu thang máy xuống hầm lấy xe, rẽ lối bùng binh tiến tới tiệm mì gà ác. Vẫn em gái áo dài đón tiếp nồng nhiệt, em mời nước, tôi tu hết chai nước suối lấp bụng mà vẫn đói, lạ thật, chắc ko có protein nên chẳng no đc, đợi tí thì lên phòng ăn vậy.

Vô phòng tôi thoát y, khởi động xông khô cho ấm tí rồi tính típ, ngồi chưa tới 5p thì nghe tiếng mưa ào ào, mưa gì mấy cữ, haizz. Cánh cửa kêu kẽo kẹt, bit em vào, thôi ra nhanh chứ đói lắm rồi. Tôi đứng im cho em cởi, lau khô người, rồi em chỉnh máy lạnh, dẫn tôi đi tắm sạch sẽ mới được gọi món mì, thôi ráng vài phút nữa sẽ được ăn no. Nghĩ vậy, tôi phóng vô bồn ngay, bật công tắc máy rửa chén, mở vòi nước tự tắm ào ào, em thì đứng ngoài lui hui chuẩn bị khăn. Bỗng em quay qua bảo: để im em vô tắm, thôi xong thằng em tôi, mọi thứ đóng băng chờ em, kể cả cơn đói.

Em bước vào bồn cười, tôi cũng đỡ căng thẳng, cười lại rồi giao trả vòi sen, xà bông... và cả tấm thân này cho em. Em gội đầu giúp tôi, tẩy trắng toàn thây tôi với bọt xà phòng, cảm giác thoải mái thư thả rất đã. Đang nhắm mắt tận hưởng dòng nước mát hất vào mặt thì em đè chân tôi, hôn tôi... tôi với thằng em phản kháng íu ớt, dẫu đói lòng nhưng vẫn lăng xả với em. Cái bồn nhỏ làm cho vướng víu, tôi chỉ biết nép vô góc, vương tay xoa xoa, bóp bóp, mút hút bầu sữa ngọt, vuốt nhẹ mông em rồi tiến đến khe vực, dồn sức vừa hút vừa ngó nghiêng. Em thấy đấu không lại tôi thì tẻ sang thằng em chỉ được mã cứng đầu nhưng tan chảy trên bờ môi em. Đóng khung hình với góc nghiêng em chăm sóc ngực tôi, bụng tôi... và cuối cùng là thằng em. Thôi đã rõ, em đã bỏ tôi... Phía trên tôi hùng dũng, phía dưới thằng em tan vỡ, phóng bạt mạn chất hóa học màu trắng.

Cuối cùng cũng được ăn trưa với mì gà ác và bưởi. Tô mì hấp dẫn, cầm lòng ko nổi, tôi ngồi ăn ngon làn, em tréo chân ngó tôi ăn, hơi ngại nhưng đói quá tôi chén sạch sành sanh. Căng bụng thì bùn ngủ, nằm ôm em trò chuyện tí rồi quay về họp tiếp.

Tổng kết buổi trưa mì gà:
Csvc: vẫn chu đáo nhiệt tình.
Ktv: xinh, vui vẻ, làm tôi cười nên cho 9đ.
Tic: xài code SG, thanks các mod và cơ sở.
Tip: 1200k, em lễ tân 100k, em locker 50k, bác giữ xe 20k.

Đường xa ướt mưa, lại lội mưa và đặc sản ngập nước.
Thanks ae đã đọc nhé.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Nay đã được trải nghiệm đi Massage, khi Matxa Mệt với cái bụng đói rã ruột thấy cảm giác như thế nào PASSIO !?
Dù sao cũng mừng PASSIO phóng bạt mạn chất hóa học màu trắng. Và cuối cùng cũng được chén sạch sành sanh tô mì gà ác và bưởi căng bụng nháaa.
May mắn bội phần hơn JL ngày hôm ấy, hok phọt phọt được hok có giề ăn lót dạ luôn chứ đừng nói được ăn căng bụng.
Roài đã hiểu được cảm giác khi ấy của JL trong bài Report này chưa nè :

Dubai Luxury Q1 >> Chiến Sĩ Phòng Không Lẻ Bóng JL Nhanh Tay Chớp Được Đóa Hoa QUỲNH Loli Đến Từ Phương Bắc - [38]​

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and PASSIO

Jokerxxxx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/5/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
thấy bác kể thấy ham thật , mình cũng đi bé 16 này mấy bữa trước nhưng khá chán. Làm onsen thì làm cho qua loa xong cứ hối mình lên giường , mặt thì hơi thái độ với khách . Massage khoẻ thì ok nhưng massage mệt thì khá chán ( mua vé onsen được full sexy nhưng lúc massage khoẻ thì mặc đồ , vé 900k mà đi như vé thường 500k vậy )

• Wow
Điểm cảm xúc: PASSIO

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Có nhầm lẫn gì hem bro ? Mình thấy okay lắm mà, trc đi vé Thái bé cũng vui vẻ

• Like

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Ko biết sao chứ mình đi bé này nhiều lần , bé phục vụ nhiệt tình, ngoan ngoãn rất chiều khách

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
ỦA, ALO...
Nick thì mới vừa reg ngày hôm qua 21/5/22. Nay comment đầu nói PÉ MÂY - [16] Dubai Q1 như dzậy...
như BỐC PHỐT PÉ [16].
Xin cho hỏi: Bro nói Bro cũng đi bé 16 mấy bữa trước nhưng khá chán.
Dzậy có cái giề để CHỨNG MINH lời Bro nói là CHÂN THẬT 100% hay không !?
Bro đi vào ngày nào, mấy giờ nói rõ ra để nhờ @Massage Dubai Quận 1 , xác minh qua CCTV.

Đồng dzâm trên này ai có dịp gặp qua PÉ MÂY [16],
đi về chẳng có một Đồng Dzâm nào gặp phải chuyện gì đáng để complain về PÉ [16] hết.
Chuyện hết sức vô lý ở đây là Bro bắt bẻ trong lúc Massage Khỏe thì PÉ [16] mặc đồ vào... có vấn đề giề ở đây ??
Làm khỏe em nó cảm thấy Lạnh khi vừa mới Onsen xong thì mặc lại đồ vào bình thường thôi , chứ hok lẽ em phải chịu trận cả tiếng đồng hồ làm Matxa Khỏe đấm đấm bóp bóp...
HAIZZZ !!! có phải đang làm Matxa Mệt mà ẽm vẫn mặc đồ mới có vấn đề để nói Bro nhé...

Nói PÉ 16 mặt THÁI ĐỘ với Khách... làm Onsen cho qua loa hối húc, Matxa Mệt Chán =))
Một PÉ KTV thuộc hàng TOP Dubai Q1 mà bị Bro chê thậm tệ như thế thì có lẽ bản thân Bro mới là người có vấn đề hok phải PÉ MÂY [16].

PASSIO gặp PÉ [16] khi viết bài Report này không phải là lần gặp đầu & JL đây cũng thế,
Bro có quá rảnh rỗi đi nói xấu con người ta thì đọc mấy bài Report về PÉ 16 đi nhé.
Xin đừng làm mắt mặt cái tên JOKER, PLAESE !!

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau, PASSIO and Tigerbac

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Anh vui lòng cho em biết Anh trải nghiệm lúc mấy giờ ? Ngày mấy ? Để em trao đổi bộ phận cơ sở để Check lại thông tin chính xác hay không?

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Thanks anh, cảm giác khi đói lã người thì trên bảo dưới ko nghe, hỉu đc trắc trở của a nên sáng em có lót xíu bánh mì chay là vậy, kết cuộc vẫn toại đôi đường. Định bụng xài cod SG của mod JW cho cặp xx mà đói quá xử lun cho nóng.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Hii, bác phải thấu hiểu chớ, tic onsen1 khác onsen2, ful hết thì khách đi 1 lần quánh giá 2 vé như 1 thì còn gì cho cơ sở với các pé. Vấn đề của bác thì có thể khắc phục = cách bác đi gặp thêm các pé khác để tìm đc pé phù hợp tính cách, cá tính riêng của bác (09,19...). Chúc bác vui vẻ lần sau. Hãy giữ tinh thần lạc quang, như bác JL @JokerZ Lam đi 120p vẫn bí, nhưng vẫn kiên trì cho lần típ theo. Hii

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Chời ơi bit e gặo pé ko phải lần đầu lun, a check cam phải ko, hee

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Tks em, nếu nhắm ko ổn là a ăn mì gà trước rồi, lâu lâu đói rét lên cơn để giảm cân lun Mìn @Mr Mìn nhỉ

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Á đù, đang nung nấu đi cặp XX, chẳng lẽ là 12 - 16 huh !? 2 Pé Cọp hay sao nè PASSIO.
A cũng đang tính qua tầm đầu tháng 6 dzìa Saigon đi 4 Tay đây, chưa xác định sẽ bắt cặp 2 PÉ nào lại vs nhau, lúc này đầu óc hơi lan man... nên chưa nhảy số kịp @@

Ơ mà dù anh đi 120 phút vẫn bí thì cũng chẳng quan trọng... lời thật lòng anh đi Matxa hok hẳn vì NHU CẦU SINH LÝ,
a đi Matxa thiên về CẢM XÚC cần PÉ âu yếm, an ủi trái tim mỏng manh, tâm sự và chia sẻ chuyện buồn dzui thời gian gần đây của bản thân hơn là để giải tỏa cho " thằng ciu ".

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Thì e nói là tùy sở thích cá nhân nên chọn kỹ trước khi lên,hii. A này tinh ý đấy, XX mà cũng nhận ra, còn *** thì a đoán coi, hii

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Theo e là a nên né Nobita, để em, kkk

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
PÉ MÂY [16], có lẽ PASSIO đã gặp ẽm 4 lần là ít.
12 & 19 thì gặp qua mỗi PÉ 1 lần roài.
Nên nếu đi 4 Tay để trải nghiệm... anh nghĩ rằng PASSIO sẽ chọn một PÉ mà mình có thiện cảm nhất cùng với 1 PÉ mình đã từng gặp qua trước chứ sẽ hok mạo hiểm mix 1 PÉ KTV mà chưa gặp để thử lửa.

Nên tạm chốt PÉ MÂY [16] là ưu tiên, còn tùy theo cảm nhận riêng mà chọn 12 or 19 thôi.

*** thì a đoán hok ra được roài vì bên Dubai Q1 hok có PÉ nào lên hàng 3 chữ số để có thể đoán...