Bình Tân SG mừng việt nam vô địch segame 31

Lượt xem: 762

Omg

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
28/7/20
Chủ đề
11
77
32
39
Bình chánh
0 ₿
Chào ae cộng đồng
Úm code đến giờ mới chịu trả bài cho mod kkk
Búp vé đặt phòng bé 17,52 19 sorry a mấy bé có khách và bận rồi ah,phân vân ko biết bé nào ok nên Nhờ lễ tân giới thiệu hộ bé ktv 01 lam ok đó anh thế là 1 đường thẳng lên đường tới dubai bình tân nhanh và ngay đúng 2h kkk.
Tới nơi anh nhân viên ,bác giữ xe niềm nở tiếp đớn,a vào phòng uống nước xem tivi chờ bé tí ạ.
cảm nhận đầu tiên khi lên phòng .
Phòng hơi nhỏ tí.trang trí đẹp,nhưng chắc phòng mìh chua kịp tu sữa từ do dịch benh keo dai,massager mới dc cho phép hoạt động gần đây, nên giấy gián tường bị tróc nhiều,.phong xông hơi kha rộng khôg có xông khô hơi tiếc .xong 1 lúc thì bé 01 vào ,nhanh nhanh ra mục sở thị bé ,cảm nhận đầu tiên đôi mắt be hơi buồn ,nhưng được cái mặt to tròn và má có đồng tiền ,phụ trợ cho đôi mắt .giáng bé lùn lùn(chắc do mình cao to qua so với bé …kkk)
A ngồi đợi xíu để nước bồn nhiều nhiều rồi onsen.(đợi hơi lâu ,do mình xui ha sao ấy nước chảy lâu quá trời ,)thôi tranh thủ ngồi tám với bé lấy thiện cảm kkk .15 -20” đã trôi qua nước ơi nước à,thôi vào luôn đi em ok a đợi em xíu, ngam bé cở xiêm y.đập ngay vào mắt là
v3 to tròn ,nhưng tẹo bong hoa nhỏ hihi, v1 hệ cam việt nam
V2 5/10
Vào onsen bé tắm táp sơ bộ ,có lẽ bé còn hơi ngại , vướt ve cậu nhỏ cũng tạm ổn (ko có gì đặt biệt.thấy vậy mih chủ động tắm cho bé ,lấy cảm giác.
V4: mình ko khám phá.chắc do thiếu cảm súc
Thơm tho người xong 2 đứa nắm tay nhau lên giường .
Bài khoẻ bé đi lực theo yêu cầu nhưng do bé mới làm nên cần học thêm
Bài mệt :kết thúc bài khoẻ bé đấm lưng sơ sơ rồi đi đường lưỡi từ chân lên thằng em rồi tới ngực,đường thái cũng hạn chế.nuru :chắc tuỳ bé hay goi onsen ko có ,cai nay ko giám đáh giá.
69 bé không chủ động hỏi lại khách ,do mìh không húng thú lên thôi có cũng dc.cho bé tự quyết .Rồi bé núm cân liên hoàn cước ,cũng hơi lâu 1 tí mới bại trận ,chắc do thiếu cảm súc chăng,!?
Xong xuôi tắm táp rồi tạm biệt bé ra về.xuống lể tân làm tô mình trứng cho lại sức rồi về.kết thúc 1. Buổi hơi buồn vì ko gặp được số hot ….nhưng thôi
KL: tis : code seagame
Tip : tiêu chuẩn + 100k cho bé có động lực
Locker + bác bảo vệ ly cafe
Cuối cùng cảm anh em đã đọc tin.
Cảm ơn mod vs các nhà tài trợ đã tạo sân chơi cho ae trải nghiệm mùa seagame.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Trải nghiệm ko đc trọn vẹn, chia buồn vs bác

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cở sở xin cám ơn anh đã ghé thăm cơ sở ạ, rất lấy làm tiếc vì khách đông nên những bé anh muốn yêu cầu đều đang bận, còn về bé 01 cơ sở sẽ làm việc lại với bé để những lần ghé thăm sau sẽ trọn vẹn hơn ạ ! Cám ơn những chia sẻ của quý anh ạ !