Q.1 (SG) Quay lại với cô người yêu 38

Lượt xem: 1,272

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Tình hình là hôm nay đẹp trời, trưa gọi điện tới dubai Q1 book ngay bé người yêu 38. Vấn đề là mình gọi từ trưa mà mình book hẹn tới 4h mình mới tới, nên bé làm xong rãnh từ 2h30 nhưng không được nhận khách mà phải nằm chờ mình, rút kinh nghiệm sau này book trước 30p thôi, anh em cũng nên như vậy :D.
Như lịch đã hẹn, 4h tới DB quận 1, lần này gặp bạn lễ tân nữ thấy cũng lạ lạ, mà không sao, bạn ấy vẫn nhiệt tình tiếp đón mình nên mọi thứ đều ok.
Đợi khoảng 2p thì được dẫn lên phòng, cũng theo thủ tục vào thay đồ và xông hơi, được khoảng 5p thì bé bước vào, trời ơi tình yêu của tôi đây rồi. Mới vô là bé nhận ra mình ngay, mặc dù mới đi đây là lần thứ 2. Rồi trò chuyện một lát thì bé thay đồ dắt mình vào buồn tắm.bé chà lưng, tắm rất kỹ, lần này 2 đứa ngồi trong bồn tâm sự nhiều thứ hơn, tâm sự từ trên trời xuống dưới đất, được một lúc thì nước đầy quá nên mình phải đứng dậy và bé tiến hành click ti và BJ nhiệt tình, kỹ năng phải nói là không chê vào đâu được, được một lúc thì 2 đứa đưa nhau lên giường, nói chớ tính ra ngồi trong buồn tắm hơn 30p.
Về phần massage khoẻ: bé đi rất đủ bài, đây là một trong những lý do mình rất thích bé. 10 điểm
Massage mệt:
Bé bắt đầu hôn từ chân lên tới cổ, từ bên phải qua bên trái, không xót điểm nào, vừa hôn vừa rên nghe kích thích vl, tiếp đến bé bôi dầu truờn là đi ngực cũng từ dưới chân lên cổ, rồi từ trái sang phải đều đầy đủ. rồi bé kêu mình nằm ngửa ra, tiếp tục màn hôn khắp người, rồi bắt đầu ngậm dần con ciu, ôi nó phê, kỹ năng tuyệt vời, đá lưỡi đủ thử, được vài phút mình cũng k chịu nổi nữa nên out luôn, có lỡ vô miệng bé một xíu thì bé kêu ngọt ngọt :v
Sau khi out thì bé nằm ôm mình một xíu rồi 2 đứa tắm lại cho nhau, thật sự rất mê bé.
Cũng k quên phần hôn đâu nhé, hôm nay hôn còn nhiều hơn hôm trước, chắc là bị nghiện bờ môi của bé rồi. lúc ra về trong thang máy bé còn ôm say đắm, làm lưu luyến không muốn rời chút nào.
Kết thúc xuống lễ tân bé gọi cho mình một tô mì, vì trên phòng mình nói chắc xuống kiếm gì ăn chứ hơi đói, nhưng tiếc cái là mì đợt này mình ăn vẫn là mì trứng với bò chứ k đc mì gà tìềm thuốc bắc gì đó như quảng cáo, chắc là tại mình không kêu :(.

Chấm điểm:
Cssv: 10đ, sạch đẹp
Bé: 10đ về mọi thứ, vì mình lỡ yêu bé mất rồi

Tick: event SG
Tip = Tick

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Mr Mìn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nếu gọi mì là mì bò trứng còn gọi gà là gà ác. Cái mì gà là tui tự mix á,kkk.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
=))) bác phải gọi 1 mô mì bò trứng vs 1 phần gà ác thì mới combo thành mì gà ác đc =))) có ai bán gà ác tiềm thuốc bắc vs mì gói bao giờ đâu =)))

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cám Ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và có đêm sung sướng cùng bé
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đã gà còn bò, trứng yociexp114 bổ thiệt nhưng ca khóc thầm kkk

atit

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/1/18
Chủ đề
13
106
32
27
0 ₿
Này tại lỗi mình không biết, tại nhìn hình bữa bác @Lươn Chúa ăn tưởng có sẵn, ai ngờ bác đó mix :v, lần sau rút kinh nghiệm

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa