Q.1 [ SG ] Trải nghiệm massage cỏ ở Dubai

Lượt xem: 2,717

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ngồi canh NNC cả buổi trưa, cuối cũng cũng có, tưởng như mọi chuyện êm xuôi, nhưng không mod chốt code nhầm, chờ mấy tiếng không có chuyện gì xảy ra, hết hy vọng nằm nhà xem phim, thì bỗng mod xuất hiện cmt hỏi có đi được không để phát code, ngay lập tức inbox lấy code dù khả năng ktv kẹt lịch, nhưng lỡ chơi rồi chơi cho tới luôn, nhắn tin ngay cho cơ sở để book bé, chốt lịch 21h00 xách xe chạy đi luôn cho kịp. Cứ hy vọng rồi lại thất vọng, rồi lại có tia hy vọng và lần này thất vọng thiệt, mod không trả lời, không gửi code, đành nói với lễ tân cho lên phòng trước, chờ xem mod có gửi code thì đưa sau.

Csvc: Đầu không xuôi thường đuôi không lọt, đúng 21h được locker dẫn lên lầu, rẽ phải, rồi lại rẽ phải cuối hành lang căn phòng VIP Thất ( thất bại, thất bát, thất vọng ), 4 phòng 6,7,8,9 cửa đặt sát nhau, nên mỗi lần phòng bến bên đóng mở cửa, là lại giật mình ngó ra, cách âm kém, đi lại nói chuyện ngoài hành lang, hay phòng bên cạnh đấm bóp cười đùa là nghe thấy.

Giường nhữ nhật bọc da, khá rộng, cao

Bồn chữ nhật 2 người nằm thoải mái

Chỉ có phòng xông ướt, không có phòng xông khô

Không có ghế vua, chỉ có cái ghế thái giám ngồi một mình còn không được thoải mái, chưa nói 2 người

Dạo này đi nhiều nên toàn bỏ xông, xông nhiều quá cũng không tốt, ngồi chờ một lúc thì ẻm gõ cửa bước vào, chào mình nhẹ nhàng lịch sự, hỏi han đôi câu rồi kêu mình cởi đồ vô bồn tắm, từ cái nhìn đầu tiên tui biết, em không phải gu tui, tuy không phải cá sấu lên bờ, cũng có nét dễ thương nhưng quá khác so với hình, khác xa tưởng tượng, hiazzzzzz.... tui nói ngồi nói chuyện chút rồi tắm sau em, ẻm cũng " Dạ " nhưng hổng hiểu sao " dạ " xong ẻm lại đi thẳng vào bồn, để mình tui ngồi đó hụt hẫng, hiazzzzzz....

Cởi nhẹ cái quần, để qua bên, bước vô bồn với em, thật sự thì từ lúc em bước vào, rồi em cởi đồ ra, cảm xúc tan biến hết, nếu không phải nnc đi khám phá trải nghiệm, thì tui cũng mặc đồ đi về rồi, vào bồn nằm nhắm mắt, để mặc cho em làm, cảm xúc va chạm da thịt đầu tiên là người em rất nóng, như người đang bị sốt 38° vậy, có hỏi thì em nói em bình thường vẫn vậy, em tắm khá kĩ trừ cái đầu tui nói không gội ra, thì từ trên xuống dưới, từ trước ra sau, chân tay ngực mông... em đều chà cho sạch, nhưng cái cần sạch là thằng em thì em chỉ rửa qua, hiazzzzz,....

Và chỉ tắm rửa, nhắc lại là chỉ tắm rửa cho tui, em cũng không tắm cho mình, và không có onsen gì ở đây cả, tắm xong là đi ra, hơi hoang mang, nên phải nt hỏi lễ tân xem có báo nhầm vé không
Screenshot_20220513-093541_One UI Home.jpg

Em chưa quen chỉnh vòi, nên vòi lúc nóng bỏng, khi lại lạnh toát, bước ra khỏi bồn đứng dưới cái máy lạnh mà run ( Lạnh tập 1 ) em ra sau nhưng lấy khăn lau cho em trước, rồi quấn khăn cho em đỡ lạnh, còn tui thì lạnh từ ngoài vào tới trong tim, cảm xúc đã nguội, em quay ra lau người rồi nói tui lên giường nằm chờ em đi lấy đá nóng, và túi thảo dược, bên đây được cái đi lấy gần và nhanh, em cũng chỉ cần quấn nhẹ cái khăn, nhưng chỉ nhớ lấy đá nóng, còn túi thì không thấy đâu.

Massage khỏe: 1 2 3 4, 1 2 3 4, 1 2 3 4 có nhiêu đó bài, em làm đi làm lại, làm tới làm lui, lực thì không có nhiều, bài thì ít, mà em làm những 50p, cộng thêm em ít nói, hỏi gì trả lời đó, không có chủ động bắt chuyện, từ trong bồn cho tới giường, em chỉ lặng lẽ làm như một con robot đã được lập trình, nhưng robot này đời cũ chưa có AI.

Gần đây thì kế bên có dịch vụ hát cho nhau nghe, và nằm trong phòng được nghe ké luôn, ôi cái âm thanh giọng hát cứ văng vẳng bên tai, dù đã phải lấy điện thoại mở nhạc để át đi mà vẫn không nổi, ẻm ngồi sau thì cứ lặp đi lặp lại mấy động tác, ngủ cũng không nổi mà thức thì chán không muốn nói, lần đầu tiên đi massage mà muốn mọi chuyện mau chóng kết thúc, 50p làm bài khỏe mà nó dài lê thê như 5 tiếng đồng hồ.

Massage mệt: sau phần tra tấn tinh thần thì tới thể xác, em thoa dầu nuru à không, nhầm dầu dưỡng thể mới đúng, hàng xịn hẳn hoi, mỗi lần thoa là phải chạy ra lavabo đổ thêm nước vô để pha loãng, đỉnh thật sự, nó cũng có trơn, nhưng cứ dính dính, nhớp nhớp mà mau khô, nên cảm giác khó chịu vl. Và ông nào có vợ, mà vợ kiểm soát chặt gặp ẻm là toang, cái dầu này nó ngấm vào da, làm xong tắm lại, về nhà tắm lại lần nữa vẫn ngửi thấy mùi, con vợ nó mà ngửi thấy thì xác định

Bắt đầu bằng màn chà thái với cặp zú, còn nhỏ hơn cả zú tui nữa, hết lượt từ trên xuống dưới, xong đổi qua chà V3 được 30s thì em kêu lật người lại. Lại tiếp tục chạy đi pha loãng hợp chất lạ, rồi thoa lên người tui rồi lại dùng cặp zú à mà thôi, chà chà chà, rồi qua chà V4 lúc đầu thì cũng hơi phê phê, nhưng ngay sau đó cái dầu kia nó khô đi, cộng thêm nguyên một đám rừng chà thốn đừng hỏi, thằng nhỏ nóng bừng rồi xìu luôn.

Còn em thì chạy đi rửa sơ người, rồi trở lại giường, tới lúc này tui cũng chỉ nằm nhắm mắt chờ đợi, tay gác lên trán suy nghĩ xem ngày mai ăn gì. Nghe tiếng sột xoạt ở bên dưới, rồi thằng em bị cầm lên, có cái gì đó chà chà lau lau, ướt ướt lạnh lạnh, không như mấy cha đang nghĩ đâu, tui cũng muốn vậy á, nhưng không em lấy khăn lạnh để lau, mở mắt ra nhìn thấy cảnh ấy, tự nhiên ký ức về những ngày lang thang các quán cafe đèn mờ, cafe chòi, lại hiện về, ktv ngồi khum người kế bên, 1 tay cầm ku, 1 tay cầm cái khăn lạnh, phối hợp nhịp nhàng, lau - mút - sóc - sóc - lau - mút - sóc, mút chỗ nào lau chỗ đó, làm theo trình tự đến khi ra thì thôi, cám ơn em đã cho anh một vé về tuổi thơ.

Lại tiếp tục miên man, gác tay lên trán nghĩ về đống việc bừa bộn ngày mai phải giải quyết, thời gian lặng lẽ trôi, em cũng ngồi Hj được 20p thấy có dấu hiệu không ra, và thằng nhỏ xìu xuống em quay qua nói, anh khám phá em đi cho có cảm giác, rồi nhẹ nhàng cầm tay phải tui đặt lên ngực em, tay trái đưa xuống bụi cỏ, thôi thì cũng cố gắng gồng cho xong, em Hj thêm 5p nữa rồi tui cũng ra, tiếp tục nằm vắt tay lên trán, nhưng giờ thì đầu óc trống rỗng, chả biết nên nghĩ gì.

Em ra tắm trước, xong gọi tui ra tắm lại, cũng như lúc đầu, tắm rất kỹ từ trước ra sau, nước vẫn lúc nóng lúc lạnh, tắm xong đi ra ôi...., ( Lạnh tập 2) và lại bỏ quên thằng em tui, không tắm rửa cho nó, ra lau cũng né nó luôn, tới lúc mặc đồ lại mới thấy nhớp nhớp, làm biếng nên mặc đồ vào luôn, mà trên đường về nó ngứa vãi, vừa về tới nhà 12h00 đêm phải đi tắm lại ( Lạnh tập 3 ).

KTV 18:

Cảm nhận so với hình thì chỉ được 60%
Face: Bình thường, da mặt hơi rỗ không được láng mịn, cười hở lợi nên không được duyên.
V1: lép, nhỏ hơn của tui, chỉ nhìn không sờ nên không rõ chi tiết
V2: thon
V3: lép
V4: bụi cỏ, húp sò là đam mê nhưng không có hứng khám phá.
Tổng thể ngoại hình yếu, dáng mình dây cây cảnh, nội thất không có gì để khám phá, ngại giao tiếp nên tạo khoảng cách, kéo không khí đi xuống, làm khỏe yếu lực, yếu bài, dù làm rất lâu nhưng không có cảm giác gì, phần kỹ thuật mệt quá yếu, ngại, né tránh, không tương tác và đặt cảm xúc vào làm, không hôn môi, không đi lưỡi, mò mẫm kích thích gì, Bj 10% làm cho có, Hj 90% tạm được, sóc, vắt cho ra hết mới thôi, đặc biệt là vụ dùng khăn lạnh lau, cảm giác như kểu mình dơ ráy lắm vậy, mặc dù chỉ Bj sơ sơ nhưng ra xong là em chạy ra bồn khạc nhổ, đánh răng súc miệng như kiểu mới ngậm phải ứt vậy.
Tuy vậy nhưng thái độ em thì rất nhẹ nhàng từ tốn, ngoan lễ phép từ lúc vào tới lúc về, nhưng khả năng của em chỉ có thế, có lẽ nơi đây hơi quá sức đối với em, em nên đến đúng nơi em thuộc về, mặc dù nghe nói em mới mất người thân vì dịch covid anh rất đồng cảm, và chia sẻ, nhưng sự thật thì vẫn là sự thật.

Hôm qua đi thấy cơ sở không quá đông, phòng còn trống nhiều, mà không sắp sếp phòng cách phòng cho đỡ ồn, lại đi gom đưa khách vô mấy phòng gần nhau. Nhân viên chỉ thấy có 3 người, vừa lễ tân, vừa locker, vừa coi xe, vừa phục vụ, vừa nấu mì,..... lúc đông khách sẽ hơi rối, nt zalo gần nửa tiếng sau mới trả lời, vấn đề này có nói rồi, không nói thêm nữa.

Qua nhiều lần gặp, và nói chuyện với KT: mới, cho thấy vấn đề về tuyển dụng và đào tạo KTV của Dubai Tân Định nói riêng và hệ thống nói chung, tuyển dụng phỏng vấn và test tay nghề quá sơ sài, không có đào tạo hướng dẫn KTV về cơ sở vật chất, hay kỹ thuật, sáng phỏng vấn chiều làm luôn, nên dẫn đến nhiều thiếu sót và nhầm lẫn trong lúc làm việc, mà toàn bị dính những cái rất cơ bản, đơn giản, dẫn đến trải nghiệm của những khách quen dễ bị hụt hẫng, khó chịu. Dù biết và chấp nhận việc gặp KTV mới sẽ hên xui, nhưng hên xui ở những cái thuộc về cảm xúc, về gout của mỗi người, chứ những cái cơ bản nhất mà cũng hên xui nữa thì không còn gì để nói. Cơ sở vật chất chỉ đóng vai trò 20- 30% trong buổi trải nghiệm, chủ yếu nhất vẫn là KTV, cơ sở có tự hào về dịch vụ, về vật chất cỡ nào đi nữa mà KTV quá tệ thì ===》 Tệ.

Tổng kết:
Tic: chờ mãi không thấy mod gửi code NNC nên đành phải dùng code Seagame vậy, mặc dù đang có những dự tính khác mà thôi. Chấm dứt ở đây thôi.
Tip: 900k
Csvs: VIP 7 ==》 THẤT....
KTV: 18 ===》 BÁT....

Cám ơn Cơ sở Dubai Tân Định và BQT đã tạo điều kiện....!
SEE.... À MÀ THÔI...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
mặt xinh, có tha thu nhưng sao tha thu này nó hơi lạ nhỉ B09

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Kimnamtram

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/1/21
Chủ đề
0
3
3
0 ₿
Xui cho bác, e đi cũng dc mấy lần, mỗi lần mỗi khác
Phong độ vẫn chưa giữ được ngon cho lắm

• Haha

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Chắc em nó mới làm nên còn ngại bác thông cảm.

• Haha

Alester

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
19
287
89
HCM
0 ₿
Bài viết quá hay, chắc giỏi văn cấp tp ah, cảm ơn bác.

• Haha