Shangri-La buổi chiều cùng 27

Lượt xem: 1,860

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

RedBull07

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/12/17
Chủ đề
16
35
46
0 ₿
Vâng, đó là một buổi chiều tà.... chẳng thể quên. Hẹn khách ngồi đợi cafe, mình đợi được 30p thì khách nhắn tin báo bận đột xuất. Buồn tập 1. Thế là xách dép lết lết từ GV về Q1 lúc 5h chiều. Thấy quãng đường mà muốn ngủ lại luôn quá. Nhưng cũng ráng lết về. Đi được nửa đường Quang trung thì xe thủng lốp. Buồn tập 2. Đến lúc này muốn chửi thề lắm rồi đó. Dắt xe đẩy bộ khoảng 200m, cũng may là tìm được chỗ vá. Haiiiii. Trong lúc ngồi đợi vá xe nhìn dòng người xuôi ngược bon chen, chả muốn chạy về nữa. Thôi kiếm chỗ xả xui. Hehehhe. Quang trung thì chỉ có ShangriLa là gần nhất. Với lại lúc ấy cũng nản lắm rồi. Rút đt ra lấy code liền. Nóng như vầy thôi đi tắm cái cho hạ hỏa...
Vá xe xong chạy thẳng vào ShangriLa, làm thủ tục đầy đủ từ lễ tân đến ku Locker xong cũng lên phòng. Mà cái thằng ku locker nó còn dòm mình hỏi "anh có xông hơi không". Lúc đó nóng lắm rồi mà cũng kiềm lại, anh xong nãy giờ cả tiếng đồng hồ ngoài Quang trung rồi đó em. Nó mới "dạ" một tiếng rồi chui xuống.
Bước vào phòng, uống chai nước suối lạnh cho hạ hỏa đã. Một lúc sau em nó bước vào. Ahhhh. Một em gái cao tầm mét sáu hiện ra. Cặp ngực sexy cùng vòng 2 thon thả làm mình chịu hết nổi. Em nó vừa lại gần là bị mình đưa tay kéo sát lại. Tắm cho anh luôn nha kưng... :D. Em nó chỉ cười thôi mà nhìn dâm quá chời.
Em nó từ từ lột sạch mình ra. Mình cũng tính đòi lại công bằng ấy, cũng đưa tay nói em phải để anh lột lại ah nha mà bị em nó xô vào bồn rồi. Chưa gì đã bị em nó dọa "anh đợi đó, không có thoát được em đâu". Hehehe. Đến lúc này mới biết đích thị dâm cô nương rồi.
Mình nằm im trong bồn coi em nó thoát y, hệt như đang ngắm các cung tần mỹ nữ của mình vậy. Nhưng ai ngờ, em nó ngước lên thấy bộ mặt dê xồm của mình bèn hư lên một tiếng rồi quay lưng lại mà trút bỏ xiêm y. Ôi chời, xíu nữa là toại nguyện rồi.
Rồi em nó cũng quay mặt lại. Đáng nhẽ phải giống như phim cơ, từ từ quay thật chậm để mình ngắm nhìn dung nhan. Nhưng đời nó hok có như phim, ào một cái em nó quay mặt lại mất rồi. Đạp vào mắt mình là một nàng tiên ... chưa kịp định thần là đẹp mức nào thì em nó nhào vào rồi. Em ấy lao thẳng vào bồn, đè mình ra như muốn cưỡng hiếp. Cặp ngực sexy, vừa tay mịn màng. Em đề mình ra mè liếm láp. Liếm khắp từ cổ, ra 2 bên tai, tiếng chùn chụt vang lên không không gian tĩnh lặng. Mình càng vùng vẫy thì em quyết chí không buông tha. Tay của em đã thò xuống mân mê thằng em từ lúc nào rồi. Mình đến đây chịu hết rổi rồi, trườn xuống dưới mà mút. Miệng mút 1 bên, một bên mình lấy tay mà mân mê liên hồi. Đến lúc thấy em nó gồng người lại, lúc nay mình mới check xuống. Nước nôi không có tràn hết ra ngoài nhưng cũng đủ ướt ngón tay. Một cảm giác âm ấm tràn ra xíu, nhưng có lẽ chưa đủ phê với em nó. Đến giờ thì mình xoay em nó lại, kéo chân em nó ra mà vét... Em nó cũng phối hợp Bj cho mình, lúc này mình ghì chặt làm mạnh hơn. Em nó chịu không nổi rên lên. Em nó dãy ra một bên hok có cho mình hành sự nữa, chắc tại chịu hết nổi. Mình cũng thông cảm để em nó làm cho mình. Em nó xả bớt nước ra, áp thẳng xuống mà Bj. Hai tay em mân mê phía dưới. Mình thì nằm dựa vào bôn mà tận hưởng. Tay vẫn vuốt lên bờ mông mềm mại của em. Mịn màng quá. Đến lúc cao trào, mình đưa tay bóp mạnh mông em nó, em nó như cũng hiểu ý mà tăng tốc lên. Em Hj liên tục, phối hợp rên theo nhịp nhàng. Và cuối cùng cái gì đến cũng đến. Mình out ngay trong bồn.
Em nó tắm sơ lại cho mình và đưa mình lên giường nghỉ. Em nó nói anh nằm nghỉ chút em ms lại cho anh. Mình thì đuối lắm rồi nhưng nghĩ đi vé tắm mà mới vậy thôi chưa có đã. Nên thôi em ơi, khỏi mát xa cho anh. Em đi thái cho anh là được rồi ah. Em nó lại cười. Lần này đính chính lại xíu nha các bác, không phải là mình gặp tiên nữ mà chắc gặp phải dâm cô nương rồi. Chỉ có cái vẻ ngoài như tiên nữ thôi.
Haizzzz, Chiều nay lại tiêu tốn bao sinh linh, ah nhầm tinh trùng rồi. Mới nghĩ đến đó thôi đã thấy mệt, nhưng phê lắm các bác ợ.
Đêm rồi, viết đến đây thôi. Mai sẽ up tiếp phần mát thái của tiên nữ. Nhìn chung thấy cặp ngực ấy, tuy hết sức rồi mà vẫn ráng gồng cho em đi thái rồi làm tiếp cái nữa.
PS: Sáng mai nếu dậy sớm nổi thì up Part 2 cho các bác. Không thì cho em hẹn tối mai nha. Chứ giờ cứ như trên mấy rồi ấy.
Thân chào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.