Shangri-la Số 20- Sinh viên JAV.

Lượt xem: 3,953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Không biết mấy bác thế nào chứ bản thân em thì thấy Shiatsu và Shangri-la sẽ là những top massage hàng đầu Gò Vấp.

Đã đi nhiều cơ sở, sụp hầm cũng ít nhiều, và nhất là tin vào một số Rp các cơ sở khác, mà bản thân em đi thì thất vọng ê chề. Nhất là khu giờ giấc. Tiền đây phải dễ kiếm là đi xuất 90’ đa phần mấy bé tiễn khách ở phút 45, lâu lâu ra được phút 60’.
Em nói thật chứ không ngoa, vào phòng bắt đợi 15-20’, em vào rồi bảo : “ủa, anh không xông hơi à”, mình thì ít xông hơn. Xong bay vô massage chập choẹ rồi thư giãn thêm 40’ nữa ... rồi xong. Đó là lí do mình ít đi Thái là vậy. Thế nhưng, qua 2 cơ sở trên, em đợi sẵn trong phòng, trò chuyện làm quen cho có cảm xúc.

Chi tiết rất nhỏ, nhưng 2 cơ sở này mình từng đi cho mình cám giác rất xứng đáng. Mấy bác bảo đi chơi có chút xíu mà cũng tính, xinh thưa, với tầm vé 400k bo 400k tổng 800k chẳng phải là con số nhỏ so với dân làm ngân hàng như mình nhé.

Quay trở lại vấn đề chính, csvc, nhân viên phục vụ rất bài bản chuyên nghiệp không gì phải bàn.
Định dịp check 35 nhưng em ấy nghỉ.

Đi vào thì số Hot hết sành sạch vì cuối tuần đông kịt khách, chỉ còn có 11 và 20.
11 thì được Rp nên mình nhường cho anh bạn ngoài Bắc đi cùng. Sau khi xong việc, anh ấy rất thích, bảo rằng cứ như trên mây. Đòi rủ lễ này vào tiếp tăng 2 (wtf... chả lẽ Hà Nội chưa có dịch vụ độc đáo này sao). Cảm thấy hơi áy náy khi bo 400k vì em ấy phục vụ ngoài mong đợi, nhưng quyết không phá giá vì mình dặn thế.

☄️ Đến khi mình gặp 20, hồi hộp chờ đợi khi vào phòng, em đã đợi từ lúc nào ( thích là chỗ đó, và mình ngồi mới em hơn 90’ các bác nhé) đó là điểm mình đánh giá cao tính chuyên nghiệp của cơ sở.
- Ngoại hình: em sinh viên năm 2, Mới nghỉ học. Nói chuyện thì em rất hiểu biết lễ phép, cùng ngành tài chính với mình nên hỏi về kiến thức lạm phát, lãi xuất, luỹ tiến các thứ em trả lời rất tự nhiên. Nhiêu đó cũng hiểu được em không xạo rồi. Mặt xinh, teen, có điều đang lên mụn vì rối loạn tiết tố, điều trị da liễu. Chứ em nhìn sạch sẽ. Ngồi trò chuyện cười giỡn là hết 15-20’, thay vì xông hơi, dành thời gian bên em để có cảm xúc. Nếu mới gặp cho ôm hun xíu thì đỡ, lúc mình lao vô ẽm lùi lại và nói “mình có nhanh quá không anh, anh từ từ lại nha...”. Làm mình hơi khựng chút, rồi nghỉ lại, ừ thì con gái mà nhẹ nhàng cái.

Massage khoẻ: em làm bài bản, rất có tâm và kỹ lưỡng. Luôn hỏi thăm bắt chuyện. Mọi thứ cứ như đi Spa thư giãn, nếu em biết thêm chiêu trò kích thích thằng em nữa thì thú vị hơn
- Thái độ: em ngoan hiền, bảo đâu làm đó, nói chuyện thông minh, hiểu biết (chắc cùng ngành nên đồng cảm)
- Thư giãn:

Phần này anh em trông đợi đã lâu, em đi Thái trên lưng, đôi gò đào nóng bỏng chà sát lên mình, to mềm trườn lên xuống. Lưỡi em bắt đầu cà ướt cả lưng gáy. Cảm nhận còn đã hơn làm tình với gấu. Vì gấu đâu siêng đến thế. Vô tình đụng vô V4 của em thì nước nôi ê chề đầy cảm xúc. Đằng sau khuôn mặt khả ái hiền lành theo kiểu sinh viên mới lên SG em sống theo bản băng thật sự.
Chán chê em lật mình lại, bôi dưỡng thể và đi lưỡi tiếp. Chưa chạm vào thằng nhỏ và muốn bắn pháo bông rồi. Dùng ngực chà đứa nhỏ, lưỡi đi quanh thằng lớn... mình không nổi mình lúc đó xin lỗi giờ quen mất cảm giác thế nào để tả.

Đến lúc em ngậm nhẹ nhàng vào quy đầu thì cũng đến lúc mình sắp nổ pháo. . . Chợt nhớ đến việc sắp Rp trên đây như thế nào, thì mới dịu xuống. Em BJ rất phê, nhẹ nhàng, dùng môi là chính không cạ răng và rất lâu. Xong đi lưỡi nhẹ từ bụng lên cổ và khẽ nói vào tai mình: “anh ơi, cho em HJ anh chút nhé, của anh to quá nên em hơi mỏi miệng...” , nhìn vẻ chân thật chấc phác của người con gái miền Đông Nam Bộ, mình cũng cười gật đầu. (Cmn, lúc đó em nói anh bước qua lửa mình cũng bước đều nữa).

Xong đi lên lại đi xuống em BJ miệt mài có tâm một cách say mê. Lúc đó mình ôm ấp và đè em xuống để hun ngực, BB ... các kiểu nhưng em không cho. Sợ người ngoài nhìn thấy tưởng đang chịch nhau.

Quê chim, nên mình nằm ngửa lại thư giãn, không đá động thì nữa cho đến khi em miệng liếm ngực, thay HJ cho out thì thôi.
- Xong rồi em tắm lại cho mình rất kỹ nhé các bác. Đi 10 lần thì 10 lần mấy em để mình tự xử tắm lại, nhưng em này thật thà và làm đúng trách nhiệm tắm lại cho mình rất kỹ rồi lau lại cho mình.

- Kết luận: rất hài lòng về em. Nếu em khéo léo trong giao tiếp lúc sau thì tốt hơn, kiểu như mời khách khéo, nói anh mặc đồ đi rồi xuống ha. Làm mình hơi chưng hửng. Thường mấy số khéo sẽ nhắc, anh ơi mình sắp hết giờ, anh muốn bên em thêm suất nữa không. Thì mình mới thấy tình cảm hơn.
Trong lúc thư giản nếu để cho khách chủ động ôm ấp hun hít các kiểu tạo cảm xúc thì tốt hơn. Đằng này bé nói: em sợ bên ngoài nhìn vô tưởng mình đang làm gì. Thì mình mới nói: lí do cũng là lí do, em không cho thì nói sao chẳng được, đơn giản vì em không thích anh thôi.

Nhưng cám ơn em đã làm hơn cả trách nhiệm cho phép, không cho mình ôm hôn thì cảm xúc mỗi người nên mình không ép. Chứng tỏ khả năng rủ chịch bên ngoài là 0%. “Em rất tốt, nhưng anh rất tiếc, sẽ không gặp lại em nữa”.
Vì mình chỉ đi lần 2 với những em thích mình. Rp rất trung lập, không thiên vị khen chê thế nào, một đêm trọn vẹn hơn nếu được em cư xử như người yêu hơn là người tình (gặp để làm tình). Xong rồi nán lại cho ôm ấp; đó là điểm khác biệt của những em rất HOT như 39,207 bên Shiatsu và em hot như 20 đây.

Cám ơn bác @Lục A Ka đã cho cơ hội biết đến cơ sở này.

Tip = Tic. Em rất vui vẻ và mừng rỡ, vì lúc sau cảm nhận mình không vui lắm bên em. Nhưng trách sao được, cảm xúc thì không ép.

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Nằm giường thôi nhé.

Hao đạn, mất thời gian. Để em ấy lên đây đọc rồi tự sửa. Giúp đỡ em ấy thôi mà. Ngoại hình được hơn nhiều người nhưng lượng khách yêu cầu ít hơn thì nên xem lại thái độ

• Like
Điểm cảm xúc: MAI*THANH
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.