Share cho ae em 54 nhân viên mới cực ngon bên Massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 5,504

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Lâm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/12/19
Chủ đề
6
10
10
28
0 ₿
Kính chào toàn thể ae, cũng lâu lắm rồi chưa viết rp, hôm qua vừa mò lên diễn đàn
Đánh giá một tí sơ qua về em nó:
Face: Cực xinh, như Hotgirl, nét đẹp kiêu kỳ và chuẩn xinh.
V1: To tròn cực đẹp, ti hồng cực kích thích, độ nẩy và mềm mại khiến sờ hoài không chán.
V2: Eo ót thon gọn, vòng eo cực căng mượt, ôm vô cùng sướng.
V3: To vừa vặn, tròn trịa và căng mượt, xoa nắn thoải thích và kích thích vô cùng.
V4: Bót tọt, cực mượt, cỏ lao dọn gọn tevet cực sướng, nước nôi kha khá mút sướng mòm.
- Phần đầu là tắm tiên với những bài bản cực sướng, em nó có độ dâm phải gọi đại dâm cô nương. Kèm thêm phần massage Nuru nhè nhẹ cùng phần BJ khởi động cho thằng em có thêm tí kích thích, nói vậy thôi chứ ngồi tắm với em nó mà thằng ciu cứng nhắc không xuống nổi, em nó body chuẩn diễn viên JAV nên thôi khỏi phải nói về độ HOT.
- Còn phần massage thì không còn gì sướng hơn bài Nuru, cọ miết từ v1, v3, rồi đến v4 cũng được sử dụng để tăng thêm phần sướng. BJ + 69 thì phải gọi là ngọt ngào và êm ai, cùng với đó là phần tevet cực sướng mòm và rất dễ Out sớm vì độ sướng mà em nó mang đến thì phải gọi là vô biên. Sướng là thế, nên giờ cũng lên bài Rp cho ae tham khảo, kèm theo đó là ảnh của em nó vừa chom được cho ae tham khảo:

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
thanks bác đã chia sẻ info pé 54, hy vọng sẽ phấn khích hơn khi đc vờn với ẻm..

Massageluver

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/2/21
Chủ đề
1
53
28
0 ₿
Bé này còn làm không vậy? Không thấy trong list của KTV nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.